8 về game THẢO LUẬN về giới hạn số người được diết trong games

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [VIP}meocon, 16/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a FAN cho cái giới hạn số người được PK đi. giết đủ người rồi thì ko PK được nữa chỉ làm BAO CÁT thôi. muốn giết thêm phải rửa tội hoặc 1 tuần phải rs ít nhất 1 lần.

Last edited: 16/8/14
  2. Thế thì quá căng cho các sát thủ

3. thế làm sao mà đóng cửa đc =))

4. Thế thì a e cứ gọi là lên chùa cmn hết =))

5. bác fan ma fix kiẻu nay` chác số luọng member se~ giảm đi trông thấy :-ss

anhk0nhuthe thích bài này.
  6. giết chứ k phải diết^^. đúng đấy ai tgich pk thì phải có tiền là zen

7. thế thì cha? ai chơi nữa

8. Đảm bảo gamethu giảm >60% nếu fan fix kiểu này.

9. thây giáo mà phán thì ko sai vào đâu cả=D>

10. ko bao giờ giảm. giảm menber thích pk cũng ko nhé. cứ cho giới hạn là 100 mang đi. các pro pk nhiều càng giảm menber mới chơi mà.

Hỏi rằng các menber ko RS, ko rửa tội, ko cầy chỉ pk thì có phải làm hạn chế người chơi mới ko?

Last edited by a moderator: 16/8/14
  11. ck thật là pro =)) =))

12. Các gamethu tham gia chơi game ngoài việc cày kéo, kết bạn, "giao" lưu, "thông" nhau thì việc PK là việc CẦN phải có để tăng thêm hưng phấn, sự kích thích ham muốn, giải toả tâm lý và strees. Nay bị fix số lượng người đi PK sau đó ko thể PK ai mà chỉ làm bao cát, muốn PK lại phải rửa tội thì có mà nhà triệu phú mới dám chơi game à? Cách này nghe đã không ổn rồi.

Và chủ topic lại quên 1 điều: KHÔNG phải ai chơi game cũng chỉ để cày đâu, sẽ có lúc đi PK và bác cũng phải có lúc PK, và khi PK như vậy sẽ là con dao 2 lưỡi quay ngược lại đập chủ thớt. :">

FirstBear thích bài này.
  13. thế t/y nghĩ thế nào về những ngươi ko RS, ko cầy sk, ko rửa ttị mà chỉ vào games mỡi việc đi pk người khác?

14. Đó là cuộc sống, ngoài đời cũng có rất nhiều thành phần cả ngày không đi làm, chỉ đi đánh nhau, đi chơi.v.v.v Bác chấp nhận cuộc sống ngoài đời được mà trong game lại không thể sao?

Có chién tranh mới tạo nên tương lai, không trải qua PK lấy đâu kinh nghiệm tích luỹ cho của mỗi người. Vấn đề là PK ai? Ở đâu và mục đích thôi?

FirstBear thích bài này.
  15. thế với phải hạn chế. cũng như ngoài đời phải có PHÁP LUẬT điều chỉnh hành vi đó thôi.

16. Pháp luật ở game chính là những người sẽ đi PK lại sát thủ. Không có gì là ngoài vòng pháp luật hết. Họ PK trong game 1 phần cũng là giải toả căng thẳng, nay bị cấm cửa kiểu như vậy họ sẵn sàng bỏ game luôn, không chỉ riêng top mà đa số sẽ bỏ.

Cũng như ở diễn đàn và ở box Hà Nội này, Mod quản lý bằng quy định nhưng vẫn thả lỏng các cmt nhiều lúc sai nội dung. Đó là sự thông thoáng cần thiết để "thở". Bác hỉu chưa? ;)

FirstBear thích bài này.
  17. vẫn phải hạn chế. họ pk thả cửa thì số lượng menber mới sẽ giảm.

18. mình thấy như cũ hay hơn

PigGold thích bài này.
  19. Vậy các sever nonpk mở ra chỉ để đẹp hay sao? Đa số member mới bây giờ là đồ của top lập ra đi ăn CR với TM.

20. soul cắm 20p là hết 100 tội ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi