Thảo luận về giới hạn point, 64k hay 32k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 14/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

hack speed thì lên ss4 làm gì !

nếu hack speed thì về 1.0 hack còn sướng hơn

2. 32k point thì mấy anh đứng top biết cộng vào đâu >:)
    chỉ cần 128k point đã mã 4 cột như vậy KuBin thừa point vứt đi đâu >:)

Last edited: 14/10/10
  3. 32k thì phải giảm đi chứ >:). Ôi Hack speed 8-> 8->

4. nếu quyết định đc 32k poi thì fai giảm = nhiều cách.Ko câu nệ nhiệm vụ 3 và tăng nhieu Poi nv3 nữa cho poi nv3 = 0 như ss3
    giảm Poi kết hôn và PHTS =những chính sách hoàn hảo.hy vọng đc speed vì với tình trạng hiện tại những acc ít poi quá dù rs 2k lần thì cũng chẳng ai chơi vì nó so với những acc # quá ít poi khả năng đánh bại là k thể dù +điểm rất tốt :-j

5. nói thế nó sinh ra cái reset làm gì.
    rs ít + ko cày VC thì yếu hơn người ta là rõ ràng rồi còn gì.
    lại đòi rs thấp ăn đc thằng rs cao.hài

6. upppppppppppppppppppp date thôi nhanh còn có cốt rồng....super w3 nhanh nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!

7. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Thế thì update lên season4 làm gì !

Về 1.0 cho nó lành

8. anh xem lại khoản vợ chồng đi anh hi. giới hạn 300 lần,quá thì cho li dị đi. để cho công bằng các ae x5 mới chơi. Nếu k thì cũng chỉ cho số poin vợ chồng ở x5 1 con số nhất định là hợp lí nhất

9. hoaingocz

hoaingocz Chiến Binh

MUHN hiên nay theo con đường chống hack,mình nghĩ ADM ko cho sử dụng hack đâu mọi người ạ.[ Mặc dù ai cũng muốn có hack nhưng chắc là ko đc đâu] Hẳn mọi người còn nhớ MUHN Phiên bản 97 rực rỡ hoàng kim,cái thời đó có cả SV chung và SV riêng.Mỗi lần UpDate phiên bản mới mình lại nhớ lại ngày mới chơi MUHN vui quá vui luôn thật là hạnh phúc..MUHN thay đổi quá nhiều ....Mình ước MUHN có phiên bản 97 thứ 2 ..HiHi..Ước mơ cũng chỉ là ước mơ..

Tình yêu ko phân biệt sang hèn tuổi tác,nhưng MUHN lại phân biệt rõ dàng như vậy..Tôi yêu anh mặc dù anh đã 40 tuổi trong khi đó tôi mới chỉ 19 đôi mươi..Anh đã góa vợ để lại trên vai anh 1 đứa con thơ,cảnh gà trống nuôi con..........Tôi yêu anh = cả trái tim mình,tôi nguyện yêu anh và chăm sóc cho gia đình nhỏ bé của chúng ta HP...Anh ADM có nghe thấy tiếng con TIM đang gào thét giữa đêm đông giá lạnh ko?

Cunbaby, Ngọc HuỳnhAnhsonls đã thích.
  10. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

thế mới có câu "Bao Giờ Cho Đến Ngày Xưa"

11. -=YouDead=-

-=YouDead=- Guest

thấy poid vc nhiều quá,tình trạng này dù 32k hay 64k cũng có lúc lại phải fix nữa thôi.Đợt trước trừ 80% rs admin tuyên bố ít nhất phải 5 năm mới có người max poid (Mà lúc đó đang tính 32k đó).Thế mà giờ lại phải giải quyết câu hỏi này tiếp.Tốt nhất giảm poid nhận đc mỗi lần rs,hạn chế một ngày 2-3 lần rs thôi.Còn poid VC thì khoảng 5-10poid,vừa hạn chế đc chênh lệch vừa giảm đc poid.

12. sao em này nói hay vậy ta:(:(

hoaingocz thích bài này.
  13. về poi thì chưa đưa ra ý kiến . Nhưng poi VC ở X5 thì đúng là cần phải xem xét lại thật

14. hoaingocz

hoaingocz Chiến Binh

Cậu đang bàn luận có vẻ nhầm chủ đề theo mình nghĩ là như vậy..Poi x5 hay x2 hay x1 ko tự nhiên mà có nhiều ,ko có cái gì tự nhiên mà có đâu cậu ạ..Ko bỏ mồ hôi công sức tiền của ra mà lại có poi à..nói phải suy nghĩ chứ..Chúng ta đang bàn luận xem tiếp tục để 64 k poi hay 32k poi và nếu 32k poii thì chúng ta lên giải quyết ra sao với số poi thừa kia...

15. thì thấy trên nói về x5 thì tiện tham gia luôn nếu ADM up thì sửa luôn còn 34 hay 64 thì cái nào cũng đc

16. Úpdate gấp nào !

17. bình tĩnh mọi ng phải bình tĩnh để ADM làm việc

18. nên dùng 32k thôi còn chia theo tỉ lệ. như poin nv3 xóa đi, giảm poin vc mỗi lần rs, rút poin theo số lần rs thì sẽ hợp lí hơn đó

19. không nói nhiều úpdate thôi :)) :))

20. TTH mà cũng kiếm Xzen ah. Hĩ Hĩ. Thân!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi