Thảo luận về giới hạn point, 64k hay 32k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 14/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 ý kiến của riêng em.nếu có khó khăn thì nên để 32k thôi anh.Lỗi suốt ngày là cái khó chịu nhất của admin và mem đó.
    Cố gắng giảm poi như hủy poi kết hôn đền bù = cái j đó hoặc là chấp nhận hack speed. :-j

PhiCongTre thích bài này.
  2. Hack speed đi :">. Mong chờ Hack speed :">

3. theo to thi minh giam con 32k di, cac chi so khac giam theo.giong nhu kieu nha nuoc doi tien ay.hi hi. y kien sai mong ADM va cac ban dung cuoi!

4. THeo em thì việc tăng poin . Theo những ý kiến trên thì việc tăng poin ADMIN điều chỉnh khoang 40--- 50K poin là hợp lí.

5. LoveStorm

LoveStorm Guest

1 phiếu vho hack nhưng speed máy mình chạy dật lắm háty thôi dối với tôi the là đủ rồi;))

6. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

tao chỉ ao ước 1 lần đc cầm con cốt rồng mà đua G thôi :"> ko biết kết quả sẽ ra sao nhỉ ;))

7. việc update là việc của mỗi game nói chung và game MU nói riêng.theo mình cứ để cho amin có thời gian để hoàn chỉnh 100 % ngon lành kể cả 1 tháng hoac 3 đến 4 tháng cung OK. hết

8. PHTS những char trên 2k lần nữa hủy bỏ kết hôn và đền bù thiệt hại point thừa đổi ra Blu Chao hoặc chuyển sang acc khác

9. poi dư lại đổi ra choas. zen như 1.0 đi adm ơi :))

10. cũng hay các char có nhiều poi vợi chồng thì đền bù thiệt hại xứng đáng cũng ok :))

11. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

để 32k point thì ai là người lợi nhất :))

DL chứ còn ai nữa

12. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

vậy để 32k poi cũng được , admin cho giảm poi của mỗi lần riset và trừ poi vợ chồng , cho đổi qua blu hoặc cho các nhân vât khác như hồi 1.0 ấy

13. SH300ii

thế thì phượng hoàng tái sinh để làm gì hả bạn

14. 32k Poit + Hack Speed. Ngon Ngon. Trở lại thời Hoàng Kim \:D/ \:D/

15. PHTS chỉ làm giảm lần rs chứ poid tăng lên mà:D

16. Đổi như thế là ý kiến rất hay.Để sự chênh lệch về poi là ko quá lớn.Đối với 1 MU ko hack mà chênh lệch quá nhiều Poi thì ko thể đánh nhau đc ( fai k các bạn )
    Dòng máu hack speed đang nổi cuồn cuộn trong người đây khà khà

17. Tạo ra 1 bản mà dùng;))

18. SH300ii

Giảm lần rs tăng point để làm cảnh à

19. Chuẩn quá =)) =)). Ôi Hack Speed 8-> 8-> 8->

20. THì nó là như vậy mà......

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi