Thảo luận về giới hạn point, 64k hay 32k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 14/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hoaingocz

hoaingocz Chiến Binh

Vấn đề thứ 1 :Theo suy nghĩ của em poi quá nhiều ko phải là vấn đề,64k hay 32k thì nhân vật DK của MUHN hiện nay vẫn đc lợi nhiều nhất co masterskil x5 lần máu>Khủng..

Vấn đề thứ 2:64 k poi vào cột agi = tốc độ 603 là ko phù hợp,vậy anh ADM có thể để 1 mức độ nào đó cho nó nhanh 1 chút ví dụ 64k = 2500 tốc độ chẳng hạn.[ vì ko có hack] nếu 64k mà ảnh hưởng đến việc Update phiên bản tiếp theo thì mong Anh ADM cho xuống 32k như 1.0 và ko bị han chế tốc độ..Còn việc thừa Poi sao anh ko chuyển nó qua 1 phần trao đổi gì đó ví dụ như đổi Poi thừa sang blu,chaos,bạc,Cash,zen,vv..

Em mới chỉ mạo muội nghĩ như vậy mong ADM và BQTMUHN cùng toàn thể anh em góp ý thêm ạ...

2. thừa poin + max các chỉ số . vậy còn gì là cách + poin Pk nữa . còn gì à hứng thú khi mà đa số ai cũng max các chỉ số . như vậy ko còn ai mầy mò tìm kiếm cách + poin . như vậy chơi game quá nhàm chán .32k poin thật sự à ko ổn chút nào

3. theo em bác Fan nên mở dịch vụ chuyển point dư sang acc khác ,cho ai thừa nhìu point bán bớt lấy tiền ăn chơi.:))

4. cứ từ từ ADM ah ko cần nâng cấp nên vội.

5. Ý kiến này hay đấy.Up lên chắc chắn sẽ có lỗi.từ từ cho sever ổn định rồi up cũng đc ma

6. bán point như 1.0 mua blu và chaos hả =))

7. 1 loạt nhưng anh tài thắc mắc sao admin ko up bản mới , sao lại sai hẹn , đấy thử làm thay Amin đưa ra ý kiến hay nhất xem nào , tớ nghỉ sẻ có thưởng đấy.

8. Em góp ý kiến này nhé :giống như chuyển từ Mu 1.0 lên Muss3 giảm 80% số lần reset ,lúc đấy ko phải tranh cãi về vấn đề 64k point nữa.bù lại admin bỏ giới hạn tốc độ đi.Mong các anh đừng chém :D

9. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

max như nhau , ai win mới thể hiện trình độ , đỡ phải đái dầm đổ tại chim \:D/

PhiCongTre thích bài này.
  10. nó có chơi 1.0 đâu mà biết >:)

11. tạm thời cho về 32k đi vì cũng chưa ai max chỉ số cả
    top 1 giờ mới chỉ 123k point thôi

12. đúng là mày chưa bao giờ khôn lên đc >:)

13. ai bảo nào anh Th Nhim Coi dc hon 150k kia kìa
    còn chị Bảo Huong nữa.

14. Nói túm lại cứ vượt qua ngưỡng SS4 là point phải 64 k rồi chứ không thì chuyển phiên bản về 1.0 choi cho nó lành

15. Để 32k cũng được, giảm số pt được cộng sau mỗi lần rs. Giảm số pt vợ chồng nhận được. Kiểu gì chẳng xử lý được ;)

BéMộngMơ thích bài này.
  16. Vớ vẩn người đầu top có point lên tới 130k rồi mà dám bảo chưa ai đạt tới mức mã chỉ số

17. Top không tính point nv3 con chó à mày tính thêm ~17k nữa nó là bao nhiêu hả con chó =))

18. à quên còn point kết hôn nữa =))

quên đưa mày vô danh sách đen
    cám ơn đã nhắc

19. Đả đảo 32k đả đảo!!! chơi MU hướng đến cái mới chứ ai hướng về cái cũ

Last edited: 14/10/10
  20. kết luận cuối cùng đã dc quyết định gì đâu mà cứ xồn xồn lên thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi