8 về game Thảo luận về dame Chí Mạng.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bv2020, 16/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình test qua về dame cho ae nào chưa biết. Có gì sai hoặc chưa đúng mọi người góp ý nhé.
    1. Dame vàng cam - là dame cơ bản
    2. Dame Xanh lá là dame Hoàn hảo.
    3. Dame màu xanh đậm là dame chí mạng
    4. Dame xanh nhạt là dame loại bỏ phòng thủ.
    5. Dame vàng tươi chưa biết ^^
    6. vv.
    https://goo.gl/Ft47YD

2. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Khi dame bé thì k thấy đc đame vàng sáng đâu, phải hơn triệu mới thấy đc, khi đó sẽ k có màu dame hoàn hảo với màu dame trí mạng.
    Mình đã test và có kết loận như sau: lên dame cao thì có 1 dame to màu vàng cơ bản xuất hiện nhiều ít là do đồ đạc và mt là dame hoàn hảo, còn màu vàng sáng to nhất chính xác là dame trí mạng nhé. Bạn test dame bé quá k ra đc màu đó
    Còn dame loại bỏ nữa, bạn test quái thủ cao thì dame loại bỏ cao hơn 2 dame kia nhưng bạn test các máp như k3 xem? Dăme loại bó bé tý à

bv2020 thích bài này.
  3. Tớ chơi x5 nên chỉ test dc tầm 100k point trở về. Nên chưa có acc nhiều point để test.
    Có thể khi nhiều point thì sẽ xuất hiện dame vàng tươi như cậu nói. Nhưng có lẽ nó chỉ là sự biến tướng hoặc là 1 loại dame nào đó mà tớ chưa tìm ra dc.
    Còn về dame xanh đậm kia chắc chắn là chí mạng.
    Còn khi test dame loại bỏ pt tớ lại test ở acheon vì ở đó quái thủ trâu giáp khoẻ. Nó gần giống vs pvp nhất. Khi đó mới thấy hết dc tác dụng của dame loại bỏ pt. Còn quái yếu thì chưa cần đến dame loại bỏ. Mấy dame kia xuất hiện đã đủ quái chết r.

4. dame vàng tươi là trên 65k nhé bác :D.. trước dame ko quá 65k. giờ dame trên 65k là như vậy nhé

5. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Lên dame to k thấy dame hoàn hảo với dame trí mạng nữa, dame hoàn hảo thì màu vàng như dame thường nhưng dame to nhất chỉ kém dame vàng sáng, dame vàng sáng chính là dame trí mạng nhé.. và như bạn nói là đúng dame trí mạng thì to hơn dame hoàn hảo

6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Trên 65k k thấy đâu bác trắc phải sấp sỉ 1 triệu dame may ra thấy.. lúc ý k còn nhìn thấy màu xanh của dame hoàn hảo và đame trí mạng

BaBykool1 thích bài này.
  7. đó là quái yếu thì hiện dam vàng mà.. bạn nên dùng hàng dame 100k test là thấy rõ nhất mà :D

8. Cầm kapoty đi test cậu sẽ thấy sự khác biệt
    Nhớ cộng max 65k ene...
    Dùng vô ảnh quyền

9. Tớ thử rồi cậu ơi. Dame thỏ được hơn 7m máu x2 là 15m. Nhưng k nổ dame vàng tươi được. Chắc phải mượn acc Sum dame to thì mới thấy sự khác biệt được.

10. Vượt đc qua 16m sẽ có vàng choé 4 con 9999

hieujapanbv2020 đã thích.
  11. test acheron thì lb to đúng rồi vì quái ở đấy thuộc dạng siêu thủ.
    còn như khi pk đặc biệt với đồ full gc gst.thì cộng 10k agi với 65k agi cũng k chênh lệch quá nhiều vì dame to đủ để phá giáp
    nên đa phần dk cộng toần quanh quanh mốc 10k agi

bv2020 thích bài này.
  12. chưa thấy damg vàng tươi bao giờ , mình vượt qua 16m thì nó hiện 1 damg khác vàng cam lúc thì 4m lúc 5m nhưng quái stadium chết nuôn fesdfswdasfasfsdfsdgfsdg

Last edited: 18/11/17
    bv2020 thích bài này.
  13. OK mình cũng không để ý giờ mới biết là dame luck là dame chí mạng.
    Mình thấy Soul của bạn tăng vào quyền lực màu xanh ý thấy tăng dame mà sao không tăng max.

xaydunglaanhbv2020 đã thích.
  14. Pm braviax. Gui hisgroup mượn nhé. Dame max rồi

bv2020 thích bài này.
  15. like video của bác, bỏ công test và up cho ae xem. Thấy nhiều ae cứ phân tích như giáo sư chuyên về dame ấy nhỉ ^^

bv2020 thích bài này.
  16. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

:))
    Đề tài nghiên cứu cấp quốc gia thì nó fai khác chứ =)) :))

bv2020 thích bài này.
  17. RF của tớ x2 lên 24m rồi vẫn chưa dc thấy cậu ah. Nhọ vcc ra khi khi đợi mỏi mắt không ra
    Cũng có thể thế cậu ah. Vì giờ nhiều point vs skill nhiều nên ko quan trọng dame loại bỏ lắm.
    Nhưng tớ thấy đánh vs mấy tộc như DL thủ hoặc Soul thủ nó vẫn có tác dụng đấy.
    Tớ tăng đê test nên chỉ cần biết nó lên dame là đc thôi cậu ơi.
    Giờ nhiều point rồi nên mọi người ko quan trọng nó là dame gì nữa. Chứ ngày xưa ít point vs ít sk mới quan trọng để mix đồ phù hợp.
    Vãi cả xoáy nhau ah.^^

18. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Thế đíu nào :-o

19. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Tiếp tục triển khai đi Pro :D
    Cho AE cơ hội mở mang tầm mắt, chứ nghe mấy vị huynh đài cứ mở mồm ra là :"Theo kinh nghiệm ... rồi là mấy hàng Top chia sẻ ..." - phát biểu như cái đài 5 chục, ngứa cả ass :-j =)) :))

20. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Bạn đã chơi nv dame lên đến 1tr chưa hay chỉ chơi ttd mà hỏi câu này?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi