1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

[Thảo luận] Đổi tên nhóm, mở rộng hoạt động

Thảo luận trong 'Riêng tư' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tên nhóm của chúng ta hiện nay là "Nhóm tình nguyện GamethuVN", do được thành lập tại diễn đàn GamethuVN, sử dụng quỹ do anh em GamethuVN đóng góp.

Thời gian qua, hoạt động của chúng ta tuy chưa đa dạng, nhưng tương đối đều đặn, nhất là hoạt động nấu cơm hàng tuần.

Theo như dự kiến ban đầu, việc phát triển nhóm là một kế hoạch gồm nhiều giai đoạn, ngoài anh em GamethuVN, giai đoạn 2 tôi muốn liên kết với một diễn đàn game lớn khác để thành lập "Nhóm tình nguyện Game thủ Việt Nam". Tuy nhiên, qua thời gian chờ đợi, không có phản hồi tích cực, tôi quyết định bỏ qua giai đoạn này, tình thế cho thấy không nên chờ đợi thêm nữa.

Chúng ta sẽ tiến thẳng sang giai đoạn 3, đổi tên nhóm thành: Nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam

Nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam, ngay từ tên gọi đã giúp cho lượng thành viên được mở rộng nhiều và dễ dàng hơn, tiếp cận với mọi đối tượng trong xã hội, từ đó giúp các hoạt động của nhóm được đa dạng hơn.

Khi ấy, có thể hiểu trong nhóm YVN có nhiều thành viên GamethuVN, nhóm anh em GamethuVN là một bộ phận trong nhóm YVN, những hình thức ghi nhận và hỗ trợ có tính đặc thù đối với anh em chơi game không thay đổi.

Về nguồn quỹ, anh em ủng hộ đều với tâm để nhóm làm từ thiện, nhưng ngay từ đầu tôi đã xác định quỹ còn dành để đầu tư trở lại cho chính anh em GamethuVN, do đó sẽ:
    1. Lập thêm 01 quỹ mới có tên Quỹ tình nguyện YVN, chuyển phần lớn số tiền trong quỹ TN GamethuVN hiện nay sang
    2. Đổi tên quỹ TN GamethuVN thành "quỹ hoạt động cộng đồng GamethuVN", trong quỹ luôn luôn giữ lại 20 triệu để dành chi dùng cho hoạt động của anh em GamethuVN khi cần, số dư sẽ chuyển sang quỹ TN YVN.

Khi đổi tên nhóm thành Yêu Việt Nam, chúng ta sẽ giới thiệu là thành lập nhóm mới, dựa trên lượng thành viên có sẵn của nhóm GamethuVN cùng bạn bè. Trước khi nhóm YVN chính thức ra đời, tôi sẽ làm những việc sau:
    1. Viết và đăng tải mục tiêu, ý nghĩa, quan điểm, cơ cấu tổ chức, quy định, các mục tiêu nghiên cứu... của nhóm
    2. Tạo group Yêu Việt Nam trên facebook cho anh em tiện tham gia, theo dõi. Group trên face chỉ có nhiệm vụ hỗ trợ liên lạc, đăng tải các thông báo của nhóm (dẫn link tới diễn đàn). Còn mọi trao đổi chính thức vẫn diễn ra trên diễn đàn (giảm sự phụ thuộc vào facebook).

Mời anh em cho ý kiến?

2. Face là phụ. anh em chủ yếu là diễn đàn là rất oke.:D
    nhưng nhóm không liên quan đến game của mình ak anh ? :D

3. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Kế hoạch trưởng nhóm đã được vạch ra sẵn từ bất lâu nay rồi ;))..
    Triển khai ngay và luôn đi thôi..Cơ mà bao giờ thì offline lần 3 thế?
    Lần này đề xuất có kèm theo tý Bia cho vui cửa vui nhà được không b-)!

Last edited: 16/11/14
  4. xếp Nghị đánh trống lảng vụ phạt nhá. Vì chưa có kế hoạch cụ thể lên em chưa có ý kiến gì.

5. Thành lập nhóm TN YVN là rất rộng rồi nên những người đi trc như chúng ta càng cần phải cố gắng và nêu cao tinh thần kỉ cương hơn nữa tránh để mang tiếng là thùng rỗng kêu to :(. Đặc biệt như trường hợp của đ/c Nghị già vừa rồi là cần phạt nặng để mọi người biết mà ko vi phạm nữa :)

6. nha bao noi chi co chuan thui, he he ma lao gia lang ma hok lam dc thi sao lam guong cho cac the he moi noi theo nhi :3

Băng Băng, Ấm PoorThanh Nghị đã thích.
  7. giangkendy

giangkendy Chiến Binh

a nghị giải quyết vụ a trước đi cho a tự xử ,ko e xin a hải cho e ra hình phạt là a khổ đấy ,a giải quyết đi vụ off lần 3 tính sau ok

Băng Băng, Thanh NghịThuydoll đã thích.
  8. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Ngôn từ này em nên cân nhắc trước khi viết về một ai đó, chứ anh chưa muốn nói là em ám chỉ áp đặt vào anh :-w!!
    Chỉ đơn giản em viết thế này thôi, cũng đủ để anh hiểu em đang/đã hiểu về anh như thế nào rồi Thái à. Cảm ơn em.
    Sorry Hải vì cmt này chỉ nên inbox riêng, nhưng anh vẫn phải nói để công khai vấn đề và sự việc.

9. Cuối cùng thì a cũng đã lên tiếng rồi hả? :) Vậy là e đã đạt được mục đích của mình. Tội nghiệp ông anh quá chắc tủi thân lắm vì có nỗi khổ riêng ko thổ lộ đc mà ko thổ lộ nên mọi người cũng ko hiểu đc.:-s

Thanh Nghị thích bài này.
  10. viplad

viplad Hiệp Sĩ

Khoái phần II. :))

11. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Em thấy nên đã quyết định đổi tên nhóm thì nên làm cả đồng phục nữa

12. tiến hành bước 3 thôi anh ơi, và kèm thêm cái off để có kế hoạch đổi tên ^^

13. chắc tại anh im lặng quá lên dùng biện pháp mạnh để lôi anh ra mà^^

14. mọi thông tin sms cho em với nhé anh @Thanh Nghị và anh @Thiên Thanh Hi.
    giờ em chưa có máy tính nên không online để theo dõi boxx. mong sao buổi off sớm không lại đi diễn biên lai châu thì không tham gia được :D

15. chú khoái phần 2 là khoái cái gì thế ;;)

16. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Mời anh em tiếp tục đưa ý kiến, tập trung vào chủ đề chính. Có điểm nào anh em góp ý để tôi chuẩn bị xây dựng nhóm được tốt hơn không? Xin cảm ơn!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi