Chú ý Thảo luận chương trình hỗ trợ kĩ thuật cho thành viên

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 15/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em cũng xin đăng ký 1 key

2. Ý tưởng quá hay, quá tuyệt vời, triển khai sớm đi cậu.

3. Mình ở Hà Nam . Anh Em Nào ở Hà Nam Cũng Chơi MU Mà có vấn đề về máy tính cứ PM yahoo Mình nhé . Nhiệt Tình Luôn Nếu có thời gian mình đến tận nhà xử lý cho . Vì đồng Huơng mà . Càng nhiều người cùng quê chơi càng vui thi thoảng off phát :)) . Yahoo : songvedem_8

4. Mình đăng kí 1 key,thời gian rỗi nhiều nên tham gia giúp ae^^,mình ở HN

waoboy8k thích bài này.
  5. em cũng đăng ký 1 chân với
    lý lịch : sinh viên học cao đẳng công nghệ thông tin hcm+ đang theo học DH back khoa hcm đều qunr trị mạng " có 1 chứng chỉ bảo mật " anh em yên tâm. nếu ai thích sửa chửa máy tính đem đây mình sửa
    không lấy tiền nếu lấy thì đủ ly trà đá:D
    ai ở HCM pm cái coi

6. Ý tưởng tốt, có cần người hợp tác đi cài mấy cái đấy ko??, xin 1 vé

7. supiter_hcm

supiter_hcm Hiệp Sĩ

Em đăng ký một bản .Em đã ép yahoo của Anh Rồi . Nhưng mà em trả thấy yahoo của Anh Sáng đèn gì

8. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Tôi tình nguyện cung cấp một bản Ghost đa cấu hình khá chuẩn. Ưu điểm là nhận driver mọi phần cứng, lược bỏ tối đa những tiện ích không cần thiết ( giảm thiểu quá tải tài nguyên ). Thao tác đơn giản, thao tác đến đâu có hướng dẫn bằng tiếng việt đến đó. ( chỉ có 2 bước thao tác 1 - boot primaster => bấm Y để trọn đồng ý Ghost => khi có thông báo => lấy đĩa ra và bấm tổ hợp Ctrl+Alt+Delete để khởi động lại, sau đó là nguồi hưởng thành quả :)) )

9. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

không. Nếu muốn Ghost trên Dos thì bạn cần phải tự làm. Trước tiên là chia thêm 1 ổ nho nhỏ để tạo ảnh Ghost. Rồi sau đó mới tạo ảnh được và Ghost. Bản Ghost mà mình nói đến là bản Ghost chạy trên hệ thống Primaster ( CD-DVD )
    p/s: thêm nữa là Ghost trong Dos là Ghost ảnh ( một dạng foto của Windows mà bạn đang dùng ). Khi Ghost lại nó có dung lượng, giao diện và tiện ích như một hệ điều hành được cài bình thường. Chỉ là khi tạo ảnh thì người tạo đã cài đặt tất cả các phần mềm ứng dụng, các driver cần thiết. Cái này tiện ích hơn nhiều với những người biết dùng, nhưng quá phức tạp với những người lười mày mò và mệt mỏi với những máy cấu hình thấp.

Last edited: 2/11/10
  10. anh Học cho em bản ghost đó đi

11. mà anh ADM ơi sao em cài AVG vào rồi vẫn như anh bày mà sao em update cập nhật cái nó lại xóa cái file Main.exe đó luôn chứ không hiện cái Alow gì như trên nữa anh ơi.Xin giúp em vấn đề này với

12. 1 ý tưởng rất hay nên thức hiện hóa trong tương lai gần

13. do main bị lỗi thì nó xóa chứ saio.

14. em xóa đi rồi bung ra lại thì vẫn bị AVG phát hiện nói là virut và k thể Alow đc luôn mà

chắc là cài đặt AVG ra rồi đừng bao giờ ma update thì mới dùng ổn định như anh ADM nói trên quá nhỉ

15. vote vote . cái này rất có ích đấy ADM .

16. *YEN_NGOC*

*YEN_NGOC* Guest

cảm thấy cũng được và thấy nó hay hay ;))

17. travithu1

travithu1 Chiến Binh

hay quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

18. lnlsinxl

lnlsinxl Cư Dân

em xài window 7 sao không choi dược mu ss4 phải làm sao để chơi được dậy mấy anh ơi??

19. ducanh4489

ducanh4489 Cư Dân

Ai xem dùm e cái lỗi này với
    cài xong chạy nó báo như thế hok chơi được :((

20. Mảng vĩnh phúc chắc mình làm đc đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi