8 về game Thảo luận/Bình chọn chủng tộc mạnh nhất SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 15/11/14.

?

Chủng tộc mạnh nhất SS8?

Poll closed 15/2/15.
  1. Phù thủy (Soul)

4.1%
  2. Đấu sĩ (MG)

3.1%
  3. Chiến binh (BK)

64.9%
  4. Chúa tể (DL)

11.3%
  5. Thánh nữ (Elf)

11.3%
  6. Summoner

1.0%
  7. Quyền Binh (RF)

5.2%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình yêu của mình lỡ đặt vào em dk mất rồi nên ko yêu tộc nào khác. nhưng gặp dl thì dk ko đuổi dc. 1 thằng phi ngựa thằng chặy nộ thì làm sao mà đuổi kịp mà pk :((

2. DK chạy chậm lắm, đánh phạm vi gần thôi :))

3. QB ngang poit không chủng tộc nào ăn được.

4. tùy đồ thôi, DK máu trâu lắm

5. cứ mang DK máu vào test vơí QB TienTung xem sao ;))

6. nghị ơi sao không thấy có QB à :-?

Thanh Nghị thích bài này.
  7. mỗi chủng tộc có 1 cái hay riêng lão nghị ak.vs có lợi thế riêng quan trọng bạn yêu chủng tộc mình đang chơi
    vs chơi NV nào thì phải chuyên sâu vào NV đó mới tìm ra cái mạnh riêng của NV
    nhưng để xét toàn diện 1 vs 1 thì arena hay DT DK vẫn là thiên hạ vô đối

babyplay thích bài này.
  8. a nói chỉ có đúng. :)) cho em xin 1 vé về home nào

9. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Chết chửa.. tranh thủ buổi trưa không ngủ lập topic.. chắc bùn ngủ nên quên béng mất em nó (RF) :">
    Đã bổ sung chủng tộc Quyền Bình (RF) :P
    @Thu Muộn , @NeverDie92 : Nội dung Nghị viết mở mà.. có Note rõ ràng về việc này đấy thôi b-)!

10. b-)8->>:D<đại ca nghị .muốn biết nv nào mạnh nhất tất cả cùng cởi chuồng đấm nhau .em đảm bảo qb mạnh nhất .phải cởi chuồng hết mới công bằng cho tất cả chủng tộc :D em đc thưởng gì bâc nghị ơi :))

11. trước mình chơi qb giờ chơi dk,bản này thực sự chỉ có QB mới là đối thủ của DK,
    nhưng có lẻ rất ít a e biết là qb càng tăng vit nhiều dam cang to

12. em là tên gì vs chơi NV nào. Home it khi nạp TV mà ko biết TV đó là ai
    tuy trước lạ sau quyen nhưng để gui bền vững lâu dài thì phải thế em ak

13. Tất cả các chủng tộc thua hết MG vs Soul . Không có MG + Soul khênh thì sao mà mạnh đc .
    Ai thấy chuẩn giơ tay\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

14. đến bao h fix đk cầm 2 lg thì dame to vô đối

15. mình yêu QB nên QB la số 1

16. Bạn chắc chơi QB : VINHBIET hả . Đoán vậy ko bít đúng ko :D

17. dk chiến binh huyền thoại là vô đối ,QB chỉ về nhì thôi

18. Bác Nghị hỏi chưa đc rõ lắm. Ở đây bác hỏi "mạnh nhất" nhưng mạnh nhất về cái gì. Ví dụ như mạnh về train và mạnh về pk
    Theo e thì mạnh về train và săn bos thì là ELF khỏi phải bàn cãi rồi. Còn mạnh về pk e nghĩ là DK. Vừa đc thừa hưởng sự lợi thế từ ss6 là trau máu mà thủ cũng trâu, pc cũng tốt. Lên ss8 lại có pet rc nữa quả thật là rất lợi hại. Các chủng tộc khác nhìn thấy cũng phải e ngại. :)

19. tôi nghĩ đây là 1 top lập ra hơi thừa vì
    1 : tất cả các chủng tộc mỗi chủng tộc có 1 khía cạnh mạnh và yếu riêng của riêng mình quan trọng người chơi sử dụng nhân vật đấy ntn mà thôi
    ko có nhân vật nào trong MUHN này là bất tử mà cũng ko có nhân vật nào trong MUHN này là vô dụng cả
    đồng nghĩa với ko có chủng tộc nào là mạnh nhất và ko có chủng tộc nào yếu nhất
    cá bạn nói DK là khủng nhất . máu trâu nhất nhưng thử hỏi chỉ chơi 1 con DK mà ko có MG hoặc Soul hoặc Sum kéo nó cày LV + sk thì liệu nó có đc như thế ko ===>> DK khủng + khoẻ là nhờ vào sự khủng + khoẻ của MG

BoyZone9xThanh Nghị đã thích.
  20. ý b này là "dựa vào nhau mà sống, phát triển dựa trên tinh thần đoàn kết" :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi