Chú ý Thành lập box Fan Club

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 30/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chào bạn!

Chúng ta vẫn hay kể với nhau việc hâm mộ một ca sĩ hoặc diễn viên nào đó nhưng hâm mộ chính những người xung quanh chúng ta thì sao?

Bạn hâm mộ thành viên nào trong cộng đồng GamethuVN? Tên nhân vật, biệt danh, nick diễn đàn.v.v..

Bạn hâm mộ ai trong cuộc sống của bạn? Ba, mẹ hay một người quen?

Hãy chia sẻ điều đó tại box Fan Club!

Sẽ thật tuyệt khi chúng ta quan tâm và gửi tình cảm tốt đẹp nhiều hơn về những người xung quanh mình, chúc bạn có những giờ phút giao lưu vui vẻ!

Kính báo!

2. Em là em hâm mộ bác hi nhất :P FC Hi

3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Haam hộ các hot gay TM :))

4. Anh Hi lại tìm cách giúp mình sung sướng ko bằng cách tự sướng rồi ;))

Anh Hi lại tìm cách giúp mình sung sướng mà ko phải tự sướng rồi ;))

5. Mg của mình sắp nổi tiếng rồi.

6. Có ai nghe tên Sum VipGiaLâm chưa nhỉ..?

7. Mình muốn thành lập fan của Elf từ bấy lâu nay nhưng không biết nên bắt đầu ở đâu,có phải là đây không nhỉ ?

8. Thiên Thanh Hi

Gì cũng được, về cộng đồng GamethuVN và cuộc sống quanh bạn, miễn không phải các sao xẹt.

9. Chuẩn bị có Fan hâm mộ mình rồi . thix' ế

10. Mình thích đội bóng MU từ 1999 và thích chơi MU từ 2004 vì vậy chắc chắn là fan nhiệt tình của MU rồi.
    p/s: nhưng thần tượng lớn nhất đời mình chắc chắn là Bố Mẹ mình rồi. Bố Mẹ là những người luôn quan tâm lo lắng co bạn mà

11. Học chơi MU từ khi mới học lớp 5 đến giờ nói thật ở MUHN chưa thấy thần tượng ai cả, nhiều lúc gặp bạn bè chơi đẹp hiểu nhau thì thấy vui thôi chứ thần tượng chắc hem có :)
    Trong cs xung quanh chỉ thấy k gì = bố mẹ tôi. Bố& Mẹ đã cùng nhau xây dựng nên 1 ngôi nhà và dạy bảo chúng tôi tất cả để có thể sống ở trong XH và còn rất nhiều , rất nhiều nữa mà bố mẹ đã làm cho chúng tôi mà có lẽ cả đời tôi sẽ không bao giờ kể hết.

12. EM mê nhất là cái MUHN của các bác :D

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  13. Thần tượng của mình là nhưng đứa trẻ mồ côi nhưng đứa trẻ tàn tật biết vượt khó...mình một người đầy đủ nguyện vẹn có cuộc sống tạm gọi là tốt vậy mà nhìn những tấm gương đó mình thấy mình có lỗi với gia đình quá hix 8->

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  14. Thiên Thanh Hi

Vậy bạn tạo chủ đề về thần tượng của mình trong box fan club nhé.

15. FAN thì cũng có nhưng theo em nghĩ cái gì cũng lên đặt mình và gia đình mình trên hết. thấy FAN ca nhạc mà nhiều người chỉ vì xin cái chữ ký, xin cái bắt tay mà phải đánh đổi cái mạng sống của mình hay quên ăn quên uống. tốt nhất là lên hâm mộ gia dình mình và bản thân mình nhiều nhất

16. Em là em hâm mộ MUHN cho lên , Học Thì Ngu Đánh MU Thì Giỏi ))

17. em là em hâm mộ gia đình em nhất. vì có họ mình mới hâm mộ được chính bản thân mình

18. Em hâm mộ nhất Chủ acc YenDieu , nick diễn đàn Tớ Là Chúc
    Mỗi tội bây giờ em ghét rồi . bảo để em gái cho e thế mà bh .... :((

19. Em cũng fan của bác Hi kết là đc cái cùng quê nữa ;))

Quỳ Xuống ĐiÚt_Sa*Cơ đã thích.
  20. Hay quá mấy anh ơi lên nào

HelloBoys, Quỳ Xuống Đib0ytomy đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi