8 về game Thành BaVuong mới đổi chủ. AnhEmTM vào điểm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi drtuyen, 21/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lời khiêu khích gửi tới các mem VIP của BV cũ là câu này :))

2. AnhemTM sẻ mất đoản kết từ đây bạn à

3. tớ có nói ai đoàn kết hay không đâu cậu hihi

4. Ý mình nói là nếu đoản kết lại tháng sau anh em Bá Vương có thể lấy lại những gì đả mất

5. AE TM đã chiếm dc thành chúc mừng nhé =)))

6. thế là thế nào hả bác .

7.  
  8. LM FaMyLyTM co vao dc thành ko nhỉ

9. thiên mệnh lại muôn năm r ^^,những thằng P lập g ko thèm nói gì

10. Miss3390 :)))))

11. vẫn còn nhiều G tranh giành đó thôi. ^_^ co 1 star nhỏ bé LM với AETM thì có là j ở sv BV rộng lớn này đâu . :)))

12. Phương vào giải quyết cho anh em kia

13. Điểm danh nào :

14. Cái gì cũng cần có động lực bạn ạ. Vui nhất là mỗi lần CTC 1 LM chiếm được thành, như vậy mới vui. AnhEmTM cầm thành mãi giống như FAMILY cầm thành bên TM thì cũng chán, nói thật chứ hồi đó đến thủ thành chả cần OL, thế không vui, thế này mới vui :D

15. :)) đúng là BV bây h mà chỉ còn mỗi G star là ctc đc thôi. AnhemTM cũng may mắn khi đc sự giúp đỡ rất nhiều từ G Star. dù sao cũng chúc mừng các bạn. mình ko ở G star nhưng cứ nói thẳng ra là bây chẳng G nào có thể lấy lại đc cái máp vua từ G star. bao nhiêu con người, bao nhiêu tâm huyết để lập Warrior vẻ vang, hùng mạnh như xưa, từ King cho đến Warrion nhưng đều thất bại. biết là vẫn là còn đó nhưng ae tâm huyết.nhưng cũng ko thể làm đc gì, vẫn thiếu 1 người lãnh đạo, 1 chủ G tài tình như chú khoa khi xưa đã dẫn dắt CTC và đi pk. :D. Mình vào đc 30p xem Warrion vs G nghệ an ctc là biết 2 G đấy ko bao h thắng rồi. :)) nên thôi về loren cắm PO cho khỏe. :))

16. ;)) chú Khoa quay lại lại phải cần những trụ cột số 1 bên Star từ đó chứ từ đâu ;))

17. Vâng xin chúc mừng a e TM xang đã có kết quả :)

18.  
  19. chuẩn lê duẩn. thực ra nhiều mem cũ của War đang ở G Star :)

20. Có phải DW mặc sét Thái Âm 15 k4 bên Thiên mệnh hay cắm trong map vua không nhỉ:D
    Nếu phải thì rất hâm mộ cậu:)) thời ấy cái acc dw vip vãi lều mà chỉ âm thầm cầy reset không biết pk là gì:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi