Thang thudieu12 vao day

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Zero_1100, 10/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cu the la toi la nguoi tiep theo bj thang thudieu12 hack acc.Vao dem 10/3, no vao acc Zerocool cua toi de lua dao a e+ no rs xoa skil cua Zerocool va CaoBoiThon.....Con` thang thudieu12 may vao day.Tao tuyen bo cho may bjt tao ma tjm dc nha may` thj may` TXD dj nhe.May cu xac djnh ma lo nhap vien dj nhe

2. sao nó hack dc của bạn vậy.???

3. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

sặc A cũng bị nó lừa à :| .

4. Uh e.Thang nay a dang dieu tra nha no o dau.Bjo moi tam biet no o khu Xuan Thuy, Cau giay.A e ạ bj no lua thj vao` nhe.Xu cai thang dog thudieu12

5. mất hết skil cũng tốt. đỡ tốn zen :)).

6. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

có lẽ Chủ nhật e lên HN off kô biết A có đi kô gặp mặt tí :D

7. Chan roi.Co le bo MU.No hack lay het ca do + blu chao+bac.Gio trang tay cha con j.Ma a e bjo gap zero dung fem nhe:(

Last edited: 10/3/10
  8. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

đừng buồn anh ạ..con dog y ko có kết quả tốt đẹp gì đâu..pm em, em ủng hộ anh 50blu 50 chao 50 bạc nhé...tuy ít nhưng tấm lòng là chính anh nhỉ...Pm em nha..

9. Cam on e.Blu chao a vua mua roi.Jo van rs deu` deu`:D.Nhung uc cai bao nhieu cong cay skil Zerocool+ CaoBoiThon.No vao xoa het skil 2 con nay

10. đây là lí do tớ và anh Bảo bán Sock , acc tâm huyết nhất của anh ấy

11. CanhDieuVn

CanhDieuVn Hiệp Sĩ

Thôi anh chịu khó cầy skil lại đi...Đi mấy chuyến DV là đc mà...Từ giờ cận thận anh nhé...@};-

12. xin chia buồn . cố gắng làm lại đi em. và nhớ bảo hiểm đồ = dt nhé
    ai muốn vào lấy bất cứ cái gì là đồ đã bh cũng cần mã ưu tiên. mang cha nó đến cũng po chim
    nhớ em nhé .may mà no chưa đổi giới tính thì ..... than ... ô... ô..ôiiiiiiiiii
    sao nỡ jut áo ra đi .... mà ko 1 lần quay lại ... than ôi...ôiiiiiiiii là trời ơi Zero ơiiiiiii :((

13. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

thế đíu nào mà lại để nó đá được Pass thế
    hay nó là chuyên gia keylog

14. Vấn đề lớn là nó không chỉ lấy được pass mà cả item và nguy hiểm hơn nữa là cả mã ưu tiên để đổi giới tính nhân vật : http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=22710

15. Hjz.Thoi danh cay skil+ kjem do lai. Ma a e ai biet nha thang dog thudieu12 pm to nhe.Cho con dog day song cung = chet

16. nó lừa kiểu gì mà cao tay thế! nói ra tôi nghe với!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi