Thắc mắc Thang giá chát All

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi I Am The Boss, 17/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có ai biết vụ này không, mình chưa biết về cách tính, ví dụ bạn off qua một ngày bạn vào game thì có khi chat "All" chỉ có 1z hoặc vài zen nhưng khi bạn càng chát :"All" nhiều thì giá thành lên rất cao có khi 1 tin chat lên hơn 1m zen vậy có bạn nào biết cách tính chat "All' của game đưa ra hay không còn chat"Post" thì không phải ai cũng thấy chư chat All các bạn nhé ai. biết chia sẽ cái nào.

2. Giá chat ko liên quan gi tới cậu chơi hay ko cả.giá zen phụ thuộc vào ae trong game chat nhiều hay it thôi

3. MatDieuHau

MatDieuHau Chiến Binh

Tôi để ý thấy giá của việc chát all phụ thuộc số lượng người tham gia trò chơi, giá tăng lúc đông người vào giờ cao điểm để hạn chế bớt cơ số người thích spam( tầm 3m có lẻ ), ví dụ mấy hôm tết vắng giá giảm xuống rất mạnh, còn tầm 3h sáng đến 9h 11h là giá chỉ còn 1z of 10k zen là cao( cái này thì hôm nào cũng thế).

4. Buổi sáng có khi 1z. Đến 21h có khi 1m3z

5. hôm nào mà chửi nhau thì 10m zen

6. chuân rồi cứ lúc nào chửi nhau nhiều là zen lên un ùn,con giá zen chat không phụ thuộc vào số lượng người online

7. ^^... mình toàn chát all ^^ có 3 em mg cắm rác nên không ngại zen lắm :D

8. cái này có lúc lên mấy m một chát.vãi thật

9. ví dụ điển hình cho câu lời nói chẳng mất tiền mua = sai là đây chứ đâu :))

10. cùng 1 thời điểm số người onl và sử dụng chat all thì giá nó cứ nâng lên cao, còn khi ít người ít spam giá all sẽ rẻ. chat= post chỉ người cùng SV mới thấy thôi nên chat post rẻ bèo.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi