Tháng 6 tháng của tình nhân

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi [Vip] beoandau, 21/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

10 năm đã qua....mỗi lần tháng 6 đến bao kí ức lại dồn về trong tâm trí mình. Mặc dù đã có vợ 2 năm rồi nhưng không thể nào quên những dư âm ngọt ngào của tình yêu và hạnh phúc. Số phận dường như tình cờ sắp đặt tình yêu đầu và tình yêu sau đều sinh nhật vào tháng 6.
    14.6
    Cuối cấp 2 bận rộn bộn bề với thi cử và học hành...cậu học sinh cấp 2 ngày ấy nào đã biết yêu là gì? chỉ là cái cảm giác nhớ nhung thoáng qua rồi cũng mau quên....lúc gần nhau đâu có biết được giá trị của nó. Xa nhau rồi ta mới cảm nhận được thế nào là nhớ nhung sâu sắc...là bồn chồn sốt ruột nhận thư người yêu. Mỗi lần bóc những lá thư ngập tràn thương nhớ dường như ta thấy nụ cười em luôn hiển hiện. Em ! Có lẽ hoàn cảnh địa lý đã khiến chúng ta xa dần nhau....lên cấp 3 mỗi người 1 nơi chia sẻ cho nhau sao được khi ngày ấy điều kiện điện thoại đâu sẵn có như bây giờ. Cám ơn tình yêu đầu....chúng ta chia tay nhau nhẹ nhàng....và bây giờ em cũng đã là người hạnh phúc.
    20.6
    Có lẽ là 1 vận động viên nên đã mang lại cho em tính cách mạnh mẽ hơn anh tưởng....đến giờ phút này anh khi ngồi suy nghĩ lại....a cũng không thể nghĩ mình lại yêu em đến mức tưởng như điên rồ như thế. Nhớ em....anh đi xe máy 180km về nhìn em, ngồi với em để rồi lại vội vội vàng vàng ra đi. có những lần 12h đêm mới bắt đầu đi....xuống tới HN nằm ngủ li bì tỉnh dậy...a hóa ra mình vẫn còn sống. Rồi những lần em đi tập huấn ở bắc ninh....gần anh hơn mình có nhiều điều kiện hơn :-*.
    Tình yêu lúc nào cũng thế....chỉ đẹp khi còn dang dở
    Với em anh thật sự trách mình....thiếu ý chí và quyết tâm giữ lấy tình yêu của mình. A đã phải dằn vặt và đau khổ nhiều mới vượt qua được cảm giác thiếu vắng em.
    Có lẽ ông trời vẫn có mặt....giờ em đã giàu có còn anh vẫn nghèo quá. Mình mà ko chia tay thì em sẽ còn khổ nhiều vì anh. :)>-
    21.6
    Không có gì để kể vì đã quá đau khổ....lần đầu tiên nếm mùi bị Cắm Sừng. Kí ức đã chôn vùi có lẽ không nên nhắc lại
    Ps: chắc số ko hợp tháng 6 nên vợ mình bây giờ SN tháng 1. Rút kinh nghiệm....yêu cảm giác thấy được cái là cưới ngay. Ngày đầu thì sung sướng...giờ thấy hơi hơi hối hận rồi. Có lời khuyên cho anh em....đừng có mà Dại cười Vợ vội

2. Bốc tiem nào dc phết

3. byllithekid

byllithekid Guest

Phá trinh phát .:D

4. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

chưa được phá trinh phát nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi