Than oán ! Bao giờ mới dứt đây...Rốt cuộc admin co đếm sỉa đến ko vậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichtocao, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi cũng đã lập vài cái Topic rồi ? ko biết admin có thèm đếm sỉa đến chúng chưa ? hay lúc nào cũng lo ai nạp nhiều bạc .....hả admin...???
    Từ lúc Update lên SS4 đến giờ ngày nào ai cũng than oán admin....bởi vì sao...bởi vì admin chỉ lo tiền cho mình thôi mà ko nghĩ j cho moi người cả.. Tại sao..? Sở dĩ tôi lập Topic này tôi cũng bức xúc...và mọi người cũng vậy ! sau đây tôi sẽ chĩ rõ 1 số vấn đề cho admin và mọi người sẽ thấy rõ ??

Vì sao càng ngày càng ít người chơi MUHN --> là vì admin quá hám lợi cá nhân. Tại sao tôi lại nói như vậy.. mọi người thử nghĩ coi khi bắt đầu chơi ai cũng yếu như ai...nhưng sau thời gian dần dần sẽ mạnh lên ! nhưng càng lên cao lấy đâu ra nguyên liệu để rs ( Chaos + Blue + Bạc + Zen ) ! mà trong khi đó, với tỉ lệ rớt đồ hiện nay ko thể nào đủ để rs đc.........!! chưa nói đến những người đã rs cao lấy đâu ra mà rs + số tiền zen quá cao để bảo lưu Master ( Khi luyện Skill Master )

Mà anh em có thấy 1 điểm lạ ko ??? Tuy tỉ lệ rớt đồ ít nhưng ở chợ ảo sao lại nhiều thế ( Chaos + Blue + Đồ Full....) Anh em có từng nghĩ rằng chuyện này ko ? Admin có thể tạo 1 acc khác..sau đó tạo thật nhiều đồ, sau đó đăng lên chợ ảo bán..ai thiếu thì vào mua => mà thiếu thì sao ? phải nạp bạc để mua ! Mà khi nạp bạc ai có lợi ?? => chình là admin ! rốt cuộc admin đề cao vấn đề tiền bạc nhiều quá, đâm ra tính lành mạnh của game ko còn nữa ? Tôi biết làm j cũng phải kinh doanh cho có lời ! Nhưng đằng này là admin quá tham lam ! cố tình chỉnh tỉ lệ rớt thật thấp,mặc dù đã có quá nhiều ý kiếm góp ý chĩnh sữa cho hợp lý mà admin vẫn thờ ơ như ko (đeo' thèm coi ! ) để anh em thiếu ko đủ rs,....Và cuối cùng đành phải bỏ tiền nap bạc nạp thẻ để mua mà tiếp tục chơi.....

Thay vì những thời gian suy nghĩ cách làm sao để moi tiền thật nhiều của mọi người khi chơi game ! admin bớt lại chút thời gian coi những lời than oán, đàm tếu,..trên diễn dàn kìa !! Suốt ngày chỉ chỉ biết nghĩ ra những chiêu thức moi tiên của mọi người thật nhiều như : Nạp Bạc thật nhiều đề đc đồ Full tùy chọn, nạp càng nhiều bạc đc thưởng nhiều,....

Admin ko cảm thấy số người chơi càng ngày càng giảm dần ah + ko có người mới để chơi ? bởi tại sao..Bởi vì admin qua trục lợi + đồ nguyên liệu rs quá hiếm + Zen thiếu trầm trọng + muôn vàn lỗi xảy ra liên tục + sever ko ôn định..!! chỉ nhiêu đó thôi là ko ai chơi rồi ! Hãy Suy ngẫm lại đi vì 1 game lành mạnh, trong sáng, ....

Tóm lại : đề nghị bỏ phần zen 5 triệu khi bảo lưu 1 skill ! ( thử nghĩ coi ? ta đã bỏ công sức thời gian để cày skill để nhận vật mình mạnh hơn, hoàn thiện hơn ..Ví dụ : ta đc 100 point lv master thì phải bỏ ra tới 500 triệu để bảo lưu + chưa tính khoản zen rs nhân vật ! Mà tiền trong game lại cực kì khan hiếm... vậy lấy Zen = niền tin hả admin ?? hay bắt anh em gồng người lên mà cày để kiếm ah... + Chỉnh sửa nguyên liệu rớt mọi nơi như ss3 vậy ? để anh em có thể vừa cày lever và vừa nhặt nguyên liệu rs

Anh em hãy cố bỏ chút thời gian để đọc bài viết của tôi ... Rồi hãy cho 1 lời góp ý nhận định... để admin thấy đc điểm sai trái của mình ! để sau đó hoàn thiện hơn ! và cũng sẽ ko còn nhiều bài viết Phàn nàn + thoan oán nữa !! Xin cảm ơn

Last edited: 28/12/09
  2. doan720411

doan720411 Guest

chuẩn....................................................................

3. -có lẽ Admin nên để ý bài viết này..
    -đây mới là những lời đóng góp thực sự cần thiết cho MUHN hiện nay

4. nghèo như ss4 hiện nay thì anh em co lẽ phải tạm treo acc ko rs roài.tỷ lệ rớt zen,blu chao quá ít lấy ji để rs đây.

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Lập luận thiếu căn cứ. Tôi không cần biết cái đầu chủ topic cao đến đâu, chỉ cần những từ ngữ kiểu như "hay lúc nào cũng lo ai nạp nhiều bạc .....hả admin...???" hoặc "là vì admin quá hám lợi cá nhân".v.v. thì đây đích thực là 1 bài xả stress, nói cho sướng mồm mà không dùng đến cái đầu.

Tôi để lại cho mọi người đọc, nhưng close topic.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi