8 về game Thân gừi Memb MUBV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 11/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi nói ra như thế này để 1 Số AE hiểu tại sao tôi oan ức , tại sao tôi tức tôi chửi King
    và tại sao King lại Khinh con BossMUHN ......

hoangdieu thích bài này.
  2. theo joi top này cũng như đọc các top của a e mà mỏi mắt quá^^
    chú ý;
    có vài điều muốn nói >cho SV BV thêm sôi động và kích thích kiki
    1.AE king+bảo kê dạo này đi nghỉ mát hết rùi hay sao thế .thi thoảng nên đào ngọc vui vẻ vs AE nhé .và hi vọng hok dùng từ ngữ khó nghe,để tránh mất hòa khí
    2. AE king+bao kê pk chán vl .cứ yếu thế 1 tí là lại đi ngủ luôn ^^( phải lì như ta nè kaka)

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thích thời điểm bây giờ hơn PH cũ, PH cũ quá chênh lệch khi HANOI chỉ còn trên dưới 10 người thôi, thời đỉnh cao lại chiếm 2/3 memb của server. Còn giờ BV 2 LM như kẻ tám lạng người nửa cân. King giờ tuy hơn về vũ trang nhưng vẫn hụt hơi về quân số so với XQ.

hoangdieu™_TonyNguyen_™ đã thích.
  4. MasterPie

Có ai rảnh rang đâu anh. Tuần nay anh thấy em onl không nào. Treo acc để đó, tối về thấy bị pk hóng gió cũng kệ, chả chửi trách ai, chạy rs xong vác lên treo tiếp. 10 ngày hết 9 ngày hóng gió, kệ thôi :)).

hoangdieu™_TonyNguyen_™ đã thích.
  5. tôi NV HinhLucKy là của LM XQ cho nên cung hok có lời nào biện hộ cho LM XQ .vì sợ ae lại nói là ng cung LM bênh nhau hay.....
    .và game cũng là giải trí nhưng game cũng là chiến trường .nó bộc nộ tính cách của ng chơi nv đó
    nhưng nói ngắn ngọn là ai cũng có cái đúng và cái sai .AE XQ cũng như AE KING+BK và ai cũng móc cái sai ja thì 2 bên toàn sai thì trả cãi nhau.tại sao hok móc cái đúng .và cái lý do làm họ sai .để thông cảm ....thui nói tạm thế thui AE ai hiểu thì hiểu .hok hiểu thì thôi kiki ( ng hok hiểu có nhết vào não cũng phí ^^)

6. a vào game pk vui xong lại cắm đó.hok điều tra cung hok để ý .chú là NV nào trong game nhỉ .kiki

7. vụ Pa1 con BatBai hay gì gì hôm vừa rồi ý. A nghe con nói rồi. Chú nhớ đừng quên nha

Kiên99 thích bài này.
  8. Lâu quá ko đi nhìn dòng chữ này

hoangdieuKiên99 đã thích.
  9. A chửi đầu tiên là thằng Hoàn
    Đầu óc nó quẳng chỗ nào. Mà đi chui rúc vào cái chỗ dơ bẩn đấy

hoangdieu thích bài này.
  10. Dừng lại đc rồi e ơi

hoangdieu thích bài này.
  11. Là A đây

hoangdieu thích bài này.
  12. Game ảo mà anh ơi!
    Quan trọng là anh em trước như nào sau như vậy thôi .

hoangdieu thích bài này.
  13. Ừ. A trước là thế. Giờ vẫn là thế
    A chỉ ghét những loại mù lòa mải chạy theo thời thế mà bỏ mặc ae lại phía sau

MasterPie thích bài này.
  14. Mà chú về nước rồi à. Cũng nhanh nhỉ

15. Em xác nhận chuyện này là có thật.
    Em nghỉ game dc gần 1 năm r. Chuyện bv giờ đã là kỷ niệm. Lâu2 em vào dd hóng ae nc thôi. Tất cả đã ở lại phía sau và em gạt bỏ tất cả r.
    Em nói thật kể từ ngày em chơi ở bV em chỉ gét khoảng 2-3 người thôi. Còn lại ai em cũng tôn trọng và quý. Tất nhiên đều có lý do riêng mà k thể nói ra.
    Game cái nhau nó chỏ là nhất thời. Vì đôi khi 2 G dd pk và đường lỗi khác nhau. Nên chửi nhau là bt. Mọi người vẫn nói ăn cây nào rào cây ấy. Đó mới là người đáng tôn trọng vì biết giữ chữ tín và hết lòng vì ae.
    Và đã là ae thì phải bảo vệ và dòi hỏi quyền lợi cho nhau. XQ cũng thế. King. MeLinh và HN cungz thế. K có gì sai trái cả. Câi sai là chúng ta ở thế đối địch nên k thể nhìn nhau thiện cảm dc thôi.
    Còn về chiến thuật thì em thấy chả có gì đáng lên án cả. Có 2 hướng chính.
    1 là làm cho mình mạnh lên.
    2 là làm cho địch yếu đi.
    Cái đợt King lM vs Hn xong cãi nhau. Là vì thằng Vũ lớn Vũ bé cái nhau vs Quyết Khểnh. Em Hoàng Liêm lúc ấy cũng chỉ vì ae King mà làm căng vs HN r huỷ LM.
    Còn thật ra ngày ấy em là thằng chủ G. Để nói bảo a xúi rồi kích động cho King vs HN phang nhau r dd là k có. Có chăng nó là ý của em vs Hoàng và 1 vài ae khác. Nói thâtu lúc ấy k ưu Hn lắm.
    Còn k ưa Hn ở chỗ nào thì hôm Mạnh nó lên hòn gai 2 thằng nc rồi.
    Cái vụ pk lên sàn thì đúng là như thế thật. Bên XQ có ý cổ phần góp vui. Vì cũng cay Hn mà.
    Đó là do Hoàng nó chửi nhau vs a Tiến ngoài chợ trời thôi. K liên quan đến việc xq xúi giục gì cả. 1 phần cũng muốn đánh vì danh dự nữa.
    Còn riêng đợt em còn chơi và cầm acc chủ G. Thì nhóm của em có 3-5 thằng.
    Tất cả mọi quyết định em đều hỏi ý kiến ae. Ae quyết thì em triển thôi.
    Mọi việc như liên minh hay dd vs 1 G nào đó đều vì 1 mục đích chung là làm thoả mãn yêu cầu của đa số ae.
    Đính chính là là k phải do ai hay do 1 G nào đó xúi giục đâu. Ngay kể cả sau này em quyết định LM lại vs HN và dd vs Xq cũng thế.
    Lý do thì ae nói ở trên kia rồi em k nói lại nữa. Vì em là chủ G nên em k thể đi ngược lại vs ý nguyện của ae đc.
    Tóm lại là ae nào còn chơi thì cứ cháy hết mình đi. Nhưng đừng nhắc chuyện gia đình. Nghề nghiệp hoàn cảnh nhau ra. Mỗi ae 1 cảnh khác nhau. Mình nên tôn trọng điều ấy. K ai là hoàn mỹ cả đâu.
    Tiện đây cho hỏi có ae nào chơi Gunbound k. Đang cày căi game này mà gà quá. Bị bọn nó chửi ghê quá. Ka ka.

16. xa quá rồi không quoay lại được. Đâm lao phải theo lao a à, giờ quoay lại bọn nó ** vào mặt kể cả em cũng thấy lên ** vào mặt mình luôn

17. MasterPie

Bọn nó là bọn nào vậy em?
    Em cãi nhau với 1 đứa, rồi em đạp luôn nguyên một cộng đồng, mà giờ đâu ra cả bọn vậy?

Kiên99 thích bài này.
  18. mấy thằng mà thì xưng bọn nó chứ có phải 1 đâu 2 hay 3 thì phải bọn rồi kkk

19. chuyện có nó cũng qua rồi
    a không muốn nhắc đến
    A chỉ bức 1 cái , có những AE ko hiểu chuyện thế nào , cứ thấy ai mắng ai chửi , cũng nhảy vào chửi ké ..... :) nên a mới nói ....
    AE gặp nhau được là cái Duyên
    chơi được với nhau là cái Số

giờ thì oke rồi , thế này thì cũng vui , no mới là MU , MU nó mới nhộn nhịp , chứ 1 bên mạnh quá sẽ mất cân bằng ...
    a chấp nhận tất cả mọi gạch đá ....

Last edited: 15/7/17
  20. Nhắc chi chuyện cũ đau lòng lắm người ơi. Chương ở LM King và BaoKe nhưng ko bao giờ phân biệt hay ghét XQ( trong tâm sao ns vậy) chuyện gì ra chuyện đó pk là pk ae là ae. Chương và Tuấn ít nc vs nhau nhưng có lẽ Tuấn cũng hiu dk Chương như thế nào. Chương có ol và vẫn bit ae đối xử vs nhau ra sao. Nhưng theo Chương Tuấn ko cần phân tích và giải thích lm gì. Chỉ đơn giản vậy thui nè. Mình thik lm gì tuỳ mình, thấy vui là ok. Thề lun ko cần để ý lm gì mấy chuyện ko cần thiết:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi