8 về game Thân gừi Memb MUBV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 11/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thân gửi toàn bộ Memb MUBV cùng LM King + BaoKe
    tôi là BossMUHN chủ LM XaQue
    Tôi biết các bạn muốn " NÓI CHUYỆN" với tôi lắm , Oke ...
    Hôm nay tôi lập Topic này để KÍNH MỜI các bạn bày tỏ hết " TÌNH CẢM " của mình với tôi 1 lần cho dứt điểm , bởi vi tôi nhận thấy chúng ta đã đi quá xa so với quy định

Tôi biết các bạn không ưa tôi , hận tôi , ghét tôi , muốn chưi tôi , muốn giết tôi .....
    vậy Topic này tôi dành cho tất cả các bạn có tình cảm đặc biệt vơi tôi
    hãy nói hết tất cả những gì các bạn đang có
    Yêu , Thương , Thù , Hận , Ghen Ghét , nguyền rủa , chửi mắng ...muốn xúc phạm cá nhân tôi
    các bạn cứ bày tỏ
    Các bạn hỏi tôi sẽ thành thật trả lời ,
    Các bạn chửi tôi sẵn sàng lắng nghe và phúc đáp

NHưng tuyệt đối các bạn không được xúc phạm đến gia đình , vợ con và những người thân bạn bè và nghề nghiệp của tôi , bởi những người đó không có lỗi với các bạn
    đây là ân oán của tôi với các bạn
    và tôi cũng vậy , tôi có oan ức gì trong suốt thời gian qua tôi cũng sẽ 1 lần bộc bạch hết với các bạn.....
    Nốt lần này thôi , ngày mai chúng ta vẫn phải là kẻ thù vẫn là DD vẫn phải PK nhau , vẫn phải mô kích nhau để chơi MU hăng máu hơn , có những trận PK nảy lửa hơn ....
    nhưng tôi nói trước , tôi sẽ rất tôn trọng mỗi 1 comment của các bạn
    các bạn gọi Ông , xưng tôi , tôi cũng sẽ gọi Ông , xưng tôi với các bạn
    các bạn Gọi mày , xưng tao , tôi cũng sẽ gọi mày xưng tao với các bạn
    tuyệt đối không gọi nhau là : bố mày , con chó , loại này loại kia ... có những lời lẽ súc phạm nhau tôi sẽ khoá luôn commnet của các bạn ,
    Tôi xin phép các Mod @qdung93 @TuyệtTình.Cốc @Designer và Admin @Thiên Thanh Hi cho phép tôi được để Topic này 1 tuần cho AE giải bầy TÂM SỰ . Tôi xin cảm ơn
    Tôi đăng Topic này không phải cầu xin gì , cầu hoa với ai , hay phải xin lỗi ai
    tuy nhiên những gì tôi sai ,các bạn góp ý tôi sẽ sửa sai .
    Tôi muốn tất cả mọi ân oán , cá nhân tôi với các bạn , cá nhân tôi với LM các bạn giải quyết dứt điểm ở Topic này ,
    để sau Topic này chúng ta chơi Game nó đúng hướng hơn ....
    tất cả những bạn thù ghét tôi nhất và tôi đã khoá comment trong thời gian qua , nay tôi mở hết để các bạn có cơ hội TÂM SƯ THẲNG VÀO MẶT TÔI cho nó thoải mái
    Kể cả những bạn không thích chửi tôi tại đây vì sợ Mod và Admin trách phạt , các bạn có thể chửi trực tiếp tôi qua Facebook :https://facebook.com/tuannguyen.germany
    Tôi sẽ lắng nghe các bạn

Nào Xin mời AE .........

Last edited: 11/7/17
  2. xé team

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  3. thấy rồi up > ú òa 1 cái là khối ng biết là ai kiki

™_TonyNguyen_™thinh13te đã thích.
  4. chơi games là phải có đối thủ phải có pk . phải có G đối địch nó mới là games , tôi cũng chơi cái MU này từ ngay open cho đến giờ cũng có bạn cũng có những người a e trong games cũng có rất nhiều kẻ thù trong games , nhưng phải nói games cho ta nhiều cảm xúc thật . nhất là những lúc quay đồ xịt hay đánh lô xịt , nhiều lúc quay đồ xịt tôi cũng đã đập vỡ cả bàn phím vang tay hất cả màn hình rồi lại lấy ví chay ra quán mua ngay . onl thì ít cám acc thì nhiều , gần như ngoài mất điện mới ko cám acc hjhj... thời gian bên ông bạn già này tôi cũng thấy nể phục ông , làm một chủ G không hề đơn giản chỉ là lập G lên rồi ai thích vào thì vào , ai thích chơi sao thì chơi , trước kia bên PH tôi cũng từng là 1 chủ G nhưng G tôi lập lên chủ yếu a e ở YB tụ tập gặp nhau ăn nhậu . giờ thấy games ko đơn thuần là PK nhau . mà con chửi bới đả kích thậm chí còn đả đụng đến nhiều người không liên quan . lâu lắm rồi không có bài viết nào nhưng hôm nay nói vài lời cảm nhận về Boss . kệ ai nói sao hay ai nghĩ gì nhưng đơn giản cần 1 người hiểu là ok rồi . bạn già ạ bạn là một chủ G tuyệt vời, thấu hiểu , và chữ nhẫn rất cao .

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Xin phép chấm 1 cái để có notification theo dõi :D.

6. Ông vẫn còn cố đắm chìm trong cái thế giới ảo này đến bây giờ ah tôi cũng phục ông đấy.Vs tôi cái game này nó chết từ lâu lắm rồi,kể cũng lạ ngày trước khi còn chơi mang tiếng tôi vs og sống và làm việc trong cùng 1 đất nước nhưng lại chẳng thể nào cùng chung 1 chí hướng vs nhau trái lại còn làm kẻ thù của nhau nhưng mà thời đó cũng vui ko như bh nhạt quá rồi.

7. Lâu lắm rồi tao vào lại dd thì lại gặp mày.Vs mày tao luôn ấn tượng ở cái mồm và khả năng nịnh hót của mày :)).Những lời mày nói vs Tony bây giờ tao nghe quen lắm nó cũng là lời mày từng nói vs tao khi mày còn trong lm TheLove.1 thằng chơi game có tuổi nhưng ko có tên như mày thì việc lựa chọn núp bóng các guil lớn là lựa chọn quá chính xác rồi.Ngày bọn ĐạiViệt có thành do thằng Hiệp gà cầm đầu mày cũng xin gia nhập vào lm nó sau cùng rồi nó vẫn cứ tiễn mày ra khỏi lm.Đến khi Thelove của tao lên nắm quyền thì mày bắt đầu xin xỏ nhưng nói thật tao *** thích mày 1 chút nào tao ghét cái kiểu chơi game rồi phải xin xỏ thằng khác như mày.Nhưng cũng vì nể lão Thắng CacHa mà tao chấp nhận cho mày vào lm rồi guil mày vào cắn tm của ae mày tự biết nhục mà out nhưng bản thân mày thì vẫn cứ cố bám trụ lại lm vì cái gì vì cái thành mày chấp nhận hết.Sau thời Thelove suy tàn xaque lên nắm quyền mày lại dùng cái cách mà mày vẫn làm đó là xin gia nhập núp bóng các guil lớn để rồi mày quay lại mày cắn mày chửi những người đã cưu mang mày.Game thì nó cũng chỉ là ảo thôi nhưng còn người mày nó thể hiện hết cái độ rr ra rồi.Mày chửi thằng Hiệp được mày chửi tao được rồi cũng sẽ có ngày mày quay lại cắn Tony thôi.
    DM topic của tony tao cũng *** muốn lôi lại chuyện cũ nhưng thấy mấy lời nịnh hot của mày nghe nó quen nên *** thể nhịn đc phải cho nó bung lụa ra để mọi người biết mày thế nào.

8. game như lông adm BQT còn ai :v mâý thanh niên thật vị điệu

me0Lu0iPro thích bài này.
  9. Khà khà Nó là đam mê và 1 phần do đặc thù công việc ông ạ , ngày xưa đi làm thêu trả co Time để chơi , giờ có tý "Chef" nên thoải mái Time ngồi ông a ,
    Với ông, tôi cũng có nhiều điều để nói , tôi vẫn luôn tôn trọng và nể phục ông về trình độ am hiểu mu và PK , tôi và ông vốn ko thù ko oán và có thể nói là bạn của nhau ,nhưng vì đặc thù của Mu khiến chúng ta trở nên đối đich , tôi vẫn luôn tôn trọng anh em ông trong mọi trường hợp , nhưng vì là dd nên tôi ko nói mà thôi , chúng ta ko né được vì là 2 chủ Lm mạnh nhất MU , nhưng vơi tôi đó là ở game ông ạ ! Quan đíểm của tôi khá rõ ràng game là game cuộc sống là cs , nhiều nhười nghi với tôi game là tất cả hơn cả danh dự ! Nhưng ko hẳn là vậy .....
    Như ông biết đấy sống ở Đức mà tôi quá đắm chìm trong game ảo tôi đâu thể trở thành ông chủ ...
    Dù ta là địch thủ của nhau . Nhưng qua ông và AE ông tôi học hỏi dc nhiều điều
    Chẳng qua vì sỹ diện nên tôi không nói ra mà thôi , dù gì tôi cũng là chủ LM mạnh nhất nhì MU , ông có thấy chủ LM nào đi khen LM đối địch ko ;)

Last edited: 11/7/17
  10. ồ chào MinGunWoo lâu lắm ko gặp mày bỏ games rồi ah . mày vẫn khoẻ chứ . cố gắng sống tốt nhé . mày không nhác lại chắc tao cung quên mất đấy . ko chửi tao thì tao lại cứ nghĩ mày không còn tôn tại . =))

me0Lu0iPro thích bài này.
  11. nói chung ai nghĩ gì thì nghĩ, chủ yếu anh em nghĩ về mình thế nào mới là quan trọng

12. thinh13te™_TonyNguyen_™ đã thích.
  13. Dù rất ít ol do công việc ko cho phép e cũng đã chơi mu này từ khi đi học 5 7 đứa học cùng nhau chơi mu ngày đêm ở quán nét cùng với bọn thằng huy huydaigia chủ guid onehit đến khi gặp hùng phimxxxx gặp luận zthieugiaz rồi a tuấn thằng tuấn9x thằng đức allerlord e thấy game vừa là giải trí vừa là tình ae bạn bè có chuyện gọi nhau tâm sự game mu thật là 1 cái j đó nhiều cảm xúc nhưng bạn bè thì e ko nói để mà e tôn trọng trong cái mu này chắc có a tuấn tonynguyen thôi nể từ khi là con dl dw mg cùi dù mọi người guid dd bảo lịnh bợ hay rúc sau bóng cũng đc nhưng đó là hướng đi của mình :)

14. mend mới nên chỉ hóng thôi :D

15. thì ra đây là bosshn ae bên king thường nói giờ mới biết :)

16. Bố thằng điên . Lập cái topic ra đến lỗi a e lm King và BaoKe ko có 1 ai thèm ngó vào chứ đừng nói là chửi mày làm gì cho tốn chữ ở bàn phím ra . Thằng này bị KHINH đến lỗi max cmnr lên chả ai thèm để ý gì cả

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Dù gì cũng từng 1 G Tỉnh nhỉ :-bd
    Giờ xác định gặp không phá không chửi nhau là đủ, nhưng đôi khi ngứa tay quá nên phập 1 lần :)).

18. . cho chủ pic. Không nói thêm gì.

19. xem trong đây có ai bên king ko xem ko cậu
    ăn nói vô học

Last edited by a moderator: 11/7/17
    thinh13te™_TonyNguyen_™ đã thích.
  20. Thằng bẩn nhất mu . sống như mày thì chết đi cho xong

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi