Thân gửi lời cảm ơn và lời chào tạm biệt ae Home.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi VtKool, 31/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngọt bùi, đắng cay, hoạn nạn, oán hờn trong game đều được nếm trải. sau 6 năm gắn bó vs ae home được rất nhiều, mỗi lúc khó khăn đều được ae giúp đỡ và chia xẻ. "Đây là những tình cảm thiêng liêng, cao quý dù nó ở trên thế giớ ảo - nhưng thât đáng quý và trân trọng". Điều đó bản thân mình cũng muốn gắn bó với ae lâu hơn và muốn được cống hiến nhiều hơn cùng nhau xây dựng mái nhà " Home" thân thiện, đoàn kết và nhiều hơn thế nữa. Chia tay ae home thật sự là một điều rất tiếc, nhưng có lẽ cuộc vui nào rồi cũng tàn, cũng phải chia ly trong nối nhớ thương và những kỷ niệm. Với cá nhân mình vì bận công việc, ít thời gian không thể ngày nào cũng sát cánh cùng ae được, hiện tại chỉ cám chuột, không pk được. Nhân sự kiện không mong muốn này, bằng tình cảm trân thành nhất mình xin cảm ơn tất cả ae đã quan tâm giúp đỡ, dìu rắt mình trong suốt thời gian vui vẻ vừa qua. cảm ơn các bạn, cảm ơn các em!. Chúc các bạn và các em chơi game vui vẻ, pk nhiệt tình. Khi nào ae có điều kiện qua Phú Thọ nhớ alo cho mình ae gặp nhau làm vài chén! Chào thân ái! VanTuLong.

2. Chúc bác cai nghiện thành công. Inbox cho em cách giữ sp nhá :)
    Chào thân ái quyết thắng!!!

3. chúc bạn cắm chuột thanh thản :D

4. ai mà bảo cách giữ sp. đơn giản thôi mà, 1 chầu bia uống cho say quyên MUHN. Tks ae !

5. bác ra đi mát mẻ =))

6. Là sao a. Chia tay ae để cắm chuột thôi chứ chưa nghỉ đâu phải ko.cứ bố trí đi. Rảnh lại chơi có sao đâu.

7. Thích cái tên Home. Chúc bạn vui vẻ, có nhiều time cho gia đình vs ae

8. Cắm chuột mà tưởng nghỉ game, đề nghị phts đổi chủng tộc sang mg đi cave cho anh em :))

9. Hiêu lầm thôi anh. Home mất a thì đâu có goi là môt ngôi nhà?

VtKool thích bài này.
  10. guild này chiến truyền thống . có rất nhiều nhân tài :D

11. vẫn chưa hiểu là bạn nghỉ hẳn hay là nghỉ pk chỉ cắm chuột thôi ?

12. chúc bạn cai nghiện ko thành công :P

13. Đố nghỉ đc ^^
    Còn acc còn đồ thì nghỉ làm sao đc

14. Tùng @tung0707 Trúc @chucvtt90 bớt đi 1 đối thủ thảo nào 2 thằng vào tks nhanh thế

15. nếu ở đâu đó mà bắt buộc phải pk thì AEPhuTho luôn mở rộng cánh cửa chào đón anh về với quê hương. Nơi ae dc tự do, thoải mái khi chơi game, nơi có những ae cùng quê, cùng niềm đam mê với muhu...

VtKool thích bài này.
  16. anh đi xa quá , anh đi luôn đi nhé =))

17. Cảm ơn các em đã động viên, quan tâm và chia xẻ. Cảm ơn tất cả!

xcanglongx thích bài này.
  18. làm cái acc tầm đôi , ba triệu thỉng thoảng vào quẩy cùng ae cho vui :D

19. những cái tốp như này rất nhiều nhưng hầu như rất it nghỉ đc ^^

20. Chuẩn rồi họ ko nghỉ đc, ko phải vì họ ko đủ bản lĩnh mà vì họ có những a e luôn sát cánh bẻn cạnh. Muhn ko phải là game ko thể bỏ mà vái ko thể bỏ là cái tình a e trong game chính cái đó mới là cái khiến họ quay lại.

danghoan thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi