8 về game Thân Gửi LM King + Bảo Kê +Mê Linh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DangCapSo1, 15/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. up

Last edited: 16/7/17
    DangCapSo1 thích bài này.
  2. Ủng hộ chủ tp 1 vé dù ko quen biết. Biết sai mà sửa là đáng quý rồi. Còn xác định xin lỗi là nhận gạch. A e nào bực quá thì cứ ném cho bớt bực đi. Chủ tp nhận hết kìa. Tôi xin ném 1v gạch cho chủ tp lần sau ko nên lạm quyền quá.^^

DangCapSo1thinh13te đã thích.
  3. xin hết

Last edited: 16/7/17
  4. adidaphat

adidaphat Cư Dân

Có lần sau nữa cơ ah

5. jiobei

jiobei Cư Dân

Tao thicha chửi đấy.. m có tin t dell cụu n hết acc đi ko :)))))

6. copy nhầm hàng :))

7. Vụ lạm dụng tài khoản admin này mà do bên king gây ra thì có mà xin vào lỗ đít

MatRong00 thích bài này.
  8. câu bảo trì pa1 chắc cả mu bv chỉ có 1 thằng nói :)) câu nói quen luôn hô hô và haha

9. Bạn chỉ cho tôi 1 đoạn văn của tôi viết có từ : nhường thành ,
    Hay tôi dùng từ Trả lại Thành

10. Thử chưa mà biết :)

11. ko ai chấp nhạn 1 lời xin lỗi ở đây ông là 1 người có quyền biết sai vẫn làm vậy hình phạt của gt đối với ông là thoả đáng

12. Làm thằng đàn ông nói đc , thi phải làm được
    Không làm đc thi không nên nói ....

13. Lần sau sẽ có. Ở game này hay game khác thôi. Chắc chủ tp nghỉ luôn game này rồi.đã có tiền sẽ có quyền game nào cũng vậy. Có lạm dụng quyền hay ko thôi.

14. Minh à A là Vuong Minh Vu đây ! Ko phải mất 1 member hay gì hết acc DCS1 đã blog a nghĩ ông ý ko lừa đào chiếm đoạt tài sản của ai hết phạt là hợp lý em àk còn tuỳ vào ae nghĩ thế nào cũng đc
    Chỉ muốn game vui vẽ hơn thôi ai cũng biết e là chủ acc TomMai rồi
    A nói với e rồi đấy a mà mua acc nào tầm 2M là trong tay a phải gấp 10 số tiền ấy nên tiền không phải là tẫt cả nhưng không có tiền thì không mua đc gì đâu !
    Game nhạt rồi ae nghĩ thoáng xúi cho đời nó tưoi

15. Nói vậy đâu chuẩn đâu. Dĩ nhiên một người đầu từ tiền nhiều pải khác người ít chứ cậu. Game hay xã hội cũng vậy. Mạnh được yếu thua. Có gan làm thì có gan chịu thôi. Còn cái này chả lăn tăn gì cả. Và tại sao lúc bị phát hiện ko làm luôn. Chắc nghĩ GT chỉ khoá cảnh cáo vài ngày rồi sẽ thả lên ung dung. Nhưng giờ ngoài dự tính lên thế.

anhvaemct thích bài này.

16. Thế cái thành phần xkll mà thằng Long nó mượn nick vào để nói ng ta là đầu tư vào rồi để bố mẹ quằn lưng trả nợ thì là sao nhỉ :)) Có những chuyện nó khắm quá ng ta ko bỏ qua dc chứ cái hôm mà nó sai nó làm luôn như những gì hôm nay nó đăng lên mọi ng chắc sẽ khác r :))

17. xin phép lạc đề, xác định là 1 th đàn ông, ngoài vợ ra nhất là bét đ' phải đi xl bố con th nào. cảm giác là th đàn ông còn chưa chắc cả đời đã mở nổi mồm xl bố mẹ đc 1 lần nào... THẤT VỌNG.

18. Cái đó tớ chịu ! Tớ chỉ ý kiến cá nhân thôi chứ không xin xỏ gì hết ! Lắm thành phần lấy nick ảo vào cmt thì biến mẹ đi ! Sốg chui như vấy nhục chết mẹ !

DangCapSo1Kiên99 đã thích.
  19. Del đi tao đang chán game :(

20. Anh đang trong SG nhé :)) xg Thủ Đức chơi với a ko? Nay xuống ctc nè

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi