8 về game Thân Gửi LM King + Bảo Kê +Mê Linh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DangCapSo1, 15/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước Tiên Tôi Mong ae King Bớt Giận và Để Cho Tôi Nói Đôi Lời :Về những gì đã diển ra

- Lời đầu tiên tôi muốn gửi lời xin lỗi chân thành tới Toàn thể LM King + BaoKe + MeLinh vì tôi đã lạm dụng tính năng của Trung Gian kick dis acc của các bạn .

Lỗi tất cả do tôi , vì lòng tham , vì tính hiếu thắng , vì sự ích kỷ của bản thân , vì lạm dụng quá mức nên tôi mới max sai lầm ,
    Làm ảnh hướng lớn đến các bạn qua đây cho tôi gửi lời XIN LỖI đến chủ ACC lBaoChau @KhenhDZ , KipDamMe @Kip Dam Me , PoliceMUBV @KhanhHy1 acc chủ G tôi kick dis khi nộp Rena là những acc mà tôi đã trực tiếp kick dis , tôi THÀNH THẬT XIN LỖI CÁC BẠN .

- Thời gian vừa qua tôi không lên tiếng ( chính xác là không giám lên tiếng ) vì tôi biết trong khoảng thời gian này ae King vẫn còn đang nóng , và giận tôi , nên tôi không muốn viết thư gửi lời xin lỗi , hay giám commnet gì , bởi tôi biết tôi có nói thì cũng vô nghĩa ...

Thời gian mấy ngày đầu tôi cũng hơi sốc và quá nôn nóng khi acc mình bị block nên đã dùng níck diễn đàn của Nghĩa Trung Gian đứng ra viết bài Xin Admin thả acc , ( lại tiếp tục mắc sai lầm )

- Sau 1 thời gian suy nghĩ và cũng như những đóng góp ý kiến của AE trong LM nhất là a Tuấn BossMUHN chủ LM XaQue .
    - Tôi nhận đã nhận ra sai trái của mình . vây nên tôi hôm nay tôi viết thư này muốn gửi lời XIN LỖI CHÂN THÀNH đến các bạn , chuyện nó cũng đã xẩy ra rồi , mong các bạn qua cơn giận mà chấp nhận lời xin lỗi của tôi , như a Tuấn BossMUHN nói làm sai phải biết mình sai , biết mình sai rồi thì phải biết xin lỗi và sửa sai .

Sai thì tôi đã sai rồi , không phải tôi không muốn Xin LỖI các bạn, mà là thời gian vừa qua các bạn còn đang nóng giận nên tôi ko giám viết .
    Giờ cơ sự nó đã vậy rồi các bạn có mắng có chửi tôi thậm tệ hơn nữa , thì tội lỗi của tôi cũng không thể xoá được , vậy nên các bạn cho tôi XIN LỖI và khắc phục sư sai lầm của mình ,
    Cụ thể như sau .
    1. ACC lBaoChau tôi làm kick dis trong CC tôi xin bồi thường trả lại cho bạn 5K bạc
    2. tôi xin bồi thường cho LM King 10K bạc vì liên quan đến việc kick dis 3 acc của các bạn trong quá trình diễn ra CTC
    - Tổng là 15K bạc , vì hiện tại toàn bộ IP acc của tôi bị khoá nên tôi nhờ a Tuấn BossMUHN đứng ra bảo lãnh và hoàn trả lại các bạn số bạc trên ,
    -Tôi biết tiền bạc nó không thể mua được những gì tôi đã đánh mât , nhưng đây cũng có thể coi là sự chân thành sửa sai của tôi gửi cho các bạn và qua thư này tôi cũng thành thật xin lỗi toàn thể AE MUBV vì những gì đã gây nên ,
    - Thời gian tôi có lẽ tôi sẽ không chơi nữa , ( thực sự là xấu hổ ) nên cũng trả muốn chơi , nên hôm nay tôi ngồi viết thư này cho các bạn , mục đich là gửi lời xin lỗi chân tình , mong các bạn hiểu và thông cảm cho tôi . acc tôi thì tôi cũng xác định là Block VV rồi , nhưng việc tôi làm sai thì tôi phải sửa sai, dù sau này tôi không chơi nữa , thì tôi vẫn phải xin lỗi các bạn , vậy nên các bạn thông cảm giúp tôi ở góc độ này chúc toàn thể các bạn mạnh khoẻ , tiếp tục chơi MU và chiến đấu nhiêt tình

Thân : LONG

2. Anh Em có ai chửi thì chửi đi. Chửi xong thì cho Nó xin lỗi để lần sau nó không thế nữa!
    Đến vụ tham ô hàng nghìn tỷ đồng mà Đảng và Nhà Nước vẫn khoan hồng mà:)

3. Mình Xin Nhận Hết Những Lời Chửi Bới Hay Trách Móc Từ AE

zchieclaroizzzhoangdieu đã thích.
  4. Thực chất cái bạc đền bù nó ko quan trọng đâu. Quan trọng pử khía cạnh khác. Thứ hai bjo phụ thuộc vào GT xử như nào thôi. Tất cả quyết định đưeuf ở GT. Nhưng quan trọng hơn là đánh mất niềm tin của GT. Noềm tin đã mất thì khó lắm. Còn lẽ ra acc có giá trị thì lên giữ gìn và làm cái gì nó hợp lú. Bjo nói những câu này e quá muộn. Cả một gia tài. Vụ này theo được biết thì cả bác fan cũng vào cuộc. Lên khó đấy. Thôi chúc may mắn

zchieclaroizzz, hoangdieuDangCapSo1 đã thích.
  5. rẻ thế :)) cháo chó à ????? mày làm xong, mày vứt cục tiền ra mày bồi thường như kiểu mày bố thí ý nhỉ :))
    Bồi thường thì phải đôi bên thỏa thuận chứ đúng không ? mày làm thế này ai ngửi đc ???
    Văn xin lỗi bên trên là của người khác - khẳng định luôn là chỉ copy :))

DangCapSo1 thích bài này.
  6. Vấn đề này là vấn đề nhạy cảm ?? không phải việc của mày nhé !
    Tao giết cả nhà mày ngoài mày ra , rồi tao cho mày chửi vài câu xong tao bồi thường đc k ???

7. Sao bác nóng thế :) t ngồi hóng các bác nói thôi :P

8. Tôi chủ LM XaQue xin đứng ra bồi thường cho AE LM King ( LONG nhờ )
    AE LM King oke thì chấm hộ cái tài khoản vào đây phát
    THÔI , chuyện cũng đã xẩy ra rồi , giận cũng đã giận rồi , chửi cũng chửi rồi ,
    AE bên đấy nể tình chúng ta là KẺ THÙ của nhau mấy năm nay :) mà oke lời XIN LỖI của nó cho nó đc thanh thản .
    @KhenhDZ @Kip Dam Me @KhangHy nhé ...

9. bớt nóng ông bạn ơi !
    LONG nó gửi lời Xin lỗi chân thành + Bồi thường cho lương tâm nó thanh thản .
    chứ hình phạt nó vẫn phải gáng mà .

thinh13teDangCapSo1 đã thích.
  10. tao bực rồi đấy, ném cái văn bẩn của mày đi

Ngôi Sao Trắng thích bài này.
  11. Mình Xin Nhận Những Lời Chỉ Trích và lời khuyên của Bạn

thinh13te thích bài này.
  12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

M không kiềm chế phát ngôn thì m nghỉ comment ở topic này nhé?

13. mày nhất !

Kiên99, hoangdieuDangCapSo1 đã thích.
  14. Mình Xin ghi nhận những lời chỉ trích của bạn
    dù sao bạn đang nóng mình rất hiểu

thinh13te thích bài này.
  15. văn của ai cũng vậy ! quan trọng lời xin lỗi chân thành thốt ra từ miệng bị cáo LONG ( bạn có thể nhờ Mod và Admin check IP )
    còn số bạc bồi thường LONG thể hiện sự ăn năn của mình ,
    còn đẻ mà nói dùng bạc mua được tội lỗi và trắng án thì khảng định luôn với bạn là không ai mua được ,

thinh13te, hoangdieuDangCapSo1 đã thích.
  16. e cảm ơn a đã chỉ trích e để e nhận ra những sai trái của mình

hoangdieu thích bài này.
  17. kẻ thù là truyền kiếp và tao cũng truyền hồn báo mộng cho mày biết ! tao không bỏ qua ok

18. chỉ xin bạn khi bạn chửi hết những j bạn muốn nói và cho mình 1 cơ hội sửa sai

thinh13tehoangdieu đã thích.
  19. Cho xin hỏi bồi thường cái gì vậy. Khi mà nó ảnh hưởng nhiều cái. Hay là nghĩ có tiền là giải quyết được. Sai lại càng sai. Cái mọi người cần là sự công bằng. Cầm cái acc giá trị mà ko biết bảo quản. Giờ mang mấy k bạc ra để bù đắp. Sao cái lúc làm ấy ko nghĩ đến tác hại của mình. Định ko nói gì. Nhưng xem cái này. Ủng hộ GT khoá vv. Để llamf gương cho người đi sau.

20. Tiểu Ma Đầu

Tiểu Ma Đầu Hiệp Sĩ

Dù dì biét sai mà sủa ròi.ae cho bạn dáy xl di .Dẻ game lại có Pk .vui vẻ di

zchieclaroizzzDangCapSo1 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi