Thân gửi lão fan - admin MUHN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi oldmodMUHN, 15/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói chung bi giờ Mu chơi là phải có tiền,ko có tiền thì bạn đừng nên chơi làm gì,vì chơi chỉ là gà cho ng khác thịt,bi giờ mà quay về 1.0 thì ef lại làm bá chủ ak :x:x:x.ss6 ef pk khỏe hơn chút thì tốt nhỉ

2. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

Toppic này vẫn hót gớm hêy !

3. Nghe táo bạo nhưng có vẻ hợp lí cho ae nhớ chuyện xưa :))

4. TopGamer

Cảm nhận của anh công nhân da đen hô cê onion17

5. Tôi cũng chơi MU từ cái thời 1.0 vào năm 2003
    lúc đó soul PK chỉ = giật sét .DK thì sọc gió. hack speed thì lung tung beng

6. TopGamer

Lúc còn có cả dupe đồ, đục đồ ép đồ rất là nhiều hack ! nhưng giờ mọi vấn đề đó đã được khống chế ! sao mọi người vẫn suy nghĩ gì nhỉ onion11

7. Vũ già vẫn viết sai lỗi chính tả nhờ! ;))
    thực ra mà nói thì ông nên nghĩ hộ Fan già một tí! các ông chơi mãi 1 phiên bản mà ko thấy chán à? hay là ông tiếc nuối cái thời ông đứng đầu 1.0?
    chuyện lão mất đi gamer hay ko cũng chả ảnh hưởng gì tới mình cả, ko có người này chơi thì người khác chơi thôi! :-j nếu mất nhiều thế mà làm ăn ko có lãi thì lão nâng cấp game làm cái chóa gì cho nó khổ ra! :-j
    với lại, các ông chơi game quen biết nhau thế nào tôi éo biết, khối thằng chơi với nhau xong vẫn lừa đô nhau đấy thôi! =))
    còn ông có niềm tin là nhiều người ủng hộ 1.0 thì sao ko tự xây dựng lấy 1 sever 1.0 của riêng mình đi, lúc đó sẽ biết ông đúng hay Fan già đúng! ;))

8. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Phải có đổi mới nhưng bản ss6 mình éo thích thật >:)

9. Sum ss6 phản dame ko biết đc 10% ko nữa

10. Hay nhở :D . . .

11. K3_Ngoc

K3_Ngoc Guest

có j mà hay@@!k đc chém trong TP này:D

12. Con người sống trong hoài niệm là đúng nhưng đừng sống mãi trong đó để quên đi thực tại. Hãy xem nó như 1 kỷ niệm đẹp

13. có hack, đục lỗ.... nhưng chỉ cần xuy nghĩ lại 1 chút. MU bây giờ ngoài cắm chuột luyện lv còn có gì hay? mấy cái event vớ vẩn. thằng nào có tiền là thằng đó nhất. quá phi MU. đi bloob, dv thì vắng như chùa, vừa chơi cái TM đi bl 1 mình chán vãi. k còn các trận solo, chiến G... nói chung MU bây giờ nhạt

tui k phải a vũ đâu pa đừng nhầm. :)). ổng giò làm gì còn biết đến cái 4rum này nữa. từ khi MUHN tách ra khỏi g4v thì hầu hết các mem cũ đã k còn. giờ chỉ còn lại toàn mem mới, lũ choai choai vào poss tùm lum. làm mod thì cũng vớ vẩn. đố thằng mod đủ khả năng làm event trên 4rum luôn, tự bỏ tiền túi ra. nói chung là nát =))

14. Chán lắm.mình chơi ss6 . 1 thang rùi mà ko có j hấp dẫn

15. SS2 làm gì nhể ..........nhìu cái mới mẻ cho đỡ nhàm chán........Chắc ông MOD cũ này ngày xưa có em DL khủng lắm đây......SS2 là lãnh địa của DL mà =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi