Thân gửi lão fan - admin MUHN

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi oldmodMUHN, 15/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. oldmodMUHN

oldmodMUHN Cư Dân

Không biết ý kiến sắp đưa ra của tôi có tác dụng gì hay k, nhưng tôi nghĩ sẽ có nhiều anh em thân hữu của MUHN này đồng tình.
    7 năm về trước tôi biết đến MUHN, thời cầm cái rìu đi chém từng con gà, lúc đó char siêu chuối cũng và ba chục lần rs. MUHN nó đơn sơ, mộc mạc. Khó khăn kiếm vài ba món đồ. rồi bỏ bẵng đi 1 time ôn thi đại học. Tôi trở lại với MU 1.0. Cầy như điên. Quen nhiều bạn từ bắc vào nam, từ hàn quốc đến USA. rồi ông đóng cửa 1.0 để nâng lên ss3. Ông có biết ông mất đi bao nhiêu gamer, tín đồ của 1.0 k? mặc dù MUHN ngày càng pt. Nhưng cũng rất nhiều ng bỏ MUHN từ đó.
    điều duy nhất tôi muốn nói ở topic này là. Tại sao ông k mở 1 sever ss2 mới??? Với những cảm giác quen thuộc như hồi đầu chơi MU??? Tôi nghĩ sẽ có rất nhiều ng ủng hộ.
    Mong là ông hãy xuy nghĩ...
    Thân!

Last edited: 15/12/11
  2. rất láu cá và liều lĩnh >:)>:)>:)

3. ;)) nói thế nói nữa cũng k có tác dụng đâu cậu ak?
    SS6 là 1 SAI LẦM

4. Mình ko biết có sai lầm hay ko nhưng mình vẫn thích ss4

5. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

Chia buồn với các bạn khi bắt buộc phải sang ss6

6. ơ cái bọn điên này......... tưởng ss6 ngon hơn mà.=))

7. Có thể do chưa quen hoặc còn đang sửa nhiều lỗi mọi người cứ cố gắng chờ 1 thời gian nữa đi nếu lúc đó có chán thì bỏ cũng chưa muộn mà onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4

8. đang thanh lí đồ dần nè..........................:-h

9. cứ tưởng thiên mệnh ra sẽ là phiên bản của 1.0 ai dè dần dần về sau cũng như ... thôi :))

10. Mình các thể loại chơi hết nhưng vẫn thích ss4 hơn thời đó Sum hổ báo hơn giờ Sum cùi bắp quá chả PK dc ai :(

11. bạn mà yêu SUM thì sang Thiên Mệnh nhé, SUM bên này ko mất PĐ như ss6 HN đâu ;))

12. 1 lí do ss6 HN nhiều người bỏ game nữa là sự chênh lệch point quá nhiều do vậy chuyển hết sang TM chơi bắt đầu lại từ đầu :))

13. Ss4 số point cũng vậy mà ...càng ngày càng đông mem chơi và vui hơn ..đầu tư cũng nhiều nhưng ss6 này chỉ cày lấy 1 vài lần reset mà thôi ..chẳng có hứng thú mấy nữa ...ss6 chán quá

14. mình chỉ chơi bên SS thôi ko bao giờ chơi cái nào # dù nó dở hay tốt thì vẫn yêu nó chung thủy với nó :D
    bây giờ mình cầy thêm DL Sum chỉ để cầy cuốc không PK,DL thỳ chỉ PK ko cày cuốc bạn nào dảnh qua 6x7 hoặc 6x6 lúc nào cũng có người tiếp các bạn :D

15. Ss3 cũng hay !

16. Ss6 nên có có đổi.Tình hình thế này thì chết.
    năm 202 MUHN có siêu chuối và ( sâu cờ lâu) là 2 nv khủng của HN

17. Nghe cái tên topic ghê wa' mà công nhận trong MUHN phiên bản 1.0 đem lại cho t nhiều cảm xúc nhất nhưng cuộc sông thay đổi từng ngày mình cũng không nên bảo thủ qá ADM cũng biết rõ điều này và cũng rất tâm huyết là nâng cấp lên ss6 để ae theo kịp bạn bè MU

18. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

như Hoàn Mỹ thôi. @};-

19. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

nếu vậy thì đừng đi oto nữa.đi xe bò thôi :)) .tôi biết bạn là 1 tín đồ game.nhưng cái gì cũng phải thay đổi và phát triển.đừng đi ngược với hiện đại.càng nâng cấp càng có nhiều cái hay để khám phá !

20. Up cho chu top,e yeu s4,love s4,admin cho ve s4 diamin oi!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi