Bang hội Thân gửi chủ Riêng GUIL PKclub và thành viên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 5/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ G XaQue đã có nhã ý hay cục í thì DD đi. dài dòng làm gì cho nó Dại cái Đầu ra.
    P/S: Chủ G XaQue lập cái G khác cho A/E LM với Bắc Giang hay Bắt Gián vào cầy quốc,
    Còn G XaQue thì chọn lọc 1 số thành Viên thích sự Náo Nhiệt + Tung Hoa đám ma, nhầm.. Đám cưới :(. DD voi ban HanhPhucMoi :))

2. ôi chắc có khi CTC từ 3 4 năm trước thì mình ko biết thật :))

3. Ông này cầm acc DK solo ăn ac thời ss6 đổi tên ChuaTePH phải ko nhỉ.

MasterPK thích bài này.
  4. Bạn có hiểu y người ta nói hay ko hả @WestBlue.họ chỉ là nhưng thằng ăn bám ăn nhờ ở đậu thôi.Nếu là 1 thag đàn ông thì ko lên vứt đi 1 tý tị ty lòng tự trọng còn lại của mình để thốt nên như vây

5. Chắc bạn không biết chứ nó có biệt danh là "Móng Vàng" ở phục hưng từ lâu lắm rồi ý

HanhPhucMoi thích bài này.
  6. thế h Lm King là người có thành.Các bạn sang đây vào G king. thế các bạn cũng là người ăn bám à?Lưỡi ko xương, các bạn ghét nhau thì nói thế nào chả được.

7. Bạn có hiểu vấn đề ko...chỉ là LM của chử thành thôi đằng này ăn nói như kiểu mình là chủ thành ko =

8. Đã là Địch thì cần gì phải giải thích nhiều, Cứ Đich thôi :)))

9. Đến lạy các thánh chửi nhau tận trang 9 sắp sang trang 10 mà vẫn chưa có dấu hiệu dừng lại.

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Ngừng tranh luận tại đây nhé!

11. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

say bét tè lè được xếp vào hàng những thành viên vô văn hóa bậc nhất ở phục hưng,mặc dù bị cảnh cáo banned nick nhưng xem ra vẫn không là gì,Anh em bá vương theo dõi rồi tích cực reports cho mình những thành phần vô văn hóa như này để mình xử lý nhé,mình sẽ có biện pháp cứng với những trường hợp đó,thank anh em.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi