Bang hội Thân gửi chủ Riêng GUIL PKclub và thành viên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 5/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rất là nhì nhằng.....
    Cãi nhau mãi ko thấy chán nhỉ

HanhPhucMoi thích bài này.
  2. E nói còn chúng nó sủa mà :))

™Wý Tử™ thích bài này.
  3. Đúng sai giải quyết đc gì đâu em. Vấn đề chính là vẫn ko thể đối địch đc nên thôi stop đi.
    Tinh thân chú như thế là đáng ghi nhận lắm rồi. Dám đối địch cả vs G mạnh nhất PH.

hoangdieuHanhPhucMoi đã thích.
  4. Like tinh thần mạnh mẽ.
    G mạnh nhất PH 2 năm liền và arena lúc nào cũng chỉ có 1 team =))

hoangdieu, HanhPhucMoiTomMai đã thích.
  5. Cảm nhận đc nét mặt xanh như đít nhái của XaQue khi LM King-KingDzai xuất hiện =)) =)) =))

™Wý Tử™ thích bài này.
  6. Kệ họ đi em ko cần nói những câu kick động thế đâu.
    Thoải mái tí đi đừng căng cứng quá.
    Dù là đối thủ thì cũng nên dành cho họ sự tôn trọng.

7. Đối đich 3 G manh nhất BV đây :)
    ai dám :))
    tân thủ đỏ cắn thấn mã là chính :))

hoangdieu thích bài này.
  8. chiến đê =))

9. Họ tự nhận hèn nhát, tự nhận họ đi cắn ng. A dành cho họ sự tôn trọng và e tôn trọng điều đó. Còn bản thân e thì ko. E xl. Câu nói đúng như những jì e suy nghĩ.

10. Tôi nói thẳng nha.ko pải vòng vo.cãi nhau nhiều làm gì.chủ G ông nuôi được mấy thằng cắn thue ở đâu đây.thich hành hả.ng ta chỉ nói đối đich.lap pic.các ông bảo ng ta khoc.khóc cái con c ấy.bon mày mạnh miệng.thế tao nói thẳng luôn.mang cái acc vip nhất của Xaque ra đây.tao chấp nhận solo del acc.còn cảm thấy ko đủ lực. Hay anh hùng bàn phìm thì biến cmnd. Đừnh cái kiểu khoc thuê.nghe anh say đã nâu.muốn thử solo với ânh ay xem.vo say của anh ấy ra sao.ko biêta pk lên cứ đồ ai có gì dùng dấy.

HanhPhucMoiakaydontgo đã thích.
  11. Lại nóng rồi.
    Thôi kệ đi mưa đến đâu mát mặt đến đấy. Họ mới sang BV mà nên chưa hiểu BV và ko muốn đối địch vs G khác cũng là điều dễ hiểu.
    BIết đâu vài tháng nữa họ ổn định họ sẽ đối địch thì sao.
    Chơi ở Bv này 5-6 năm nay rồi và còn tiếp tục gắn bó vs BV nhiều năm nữa.
    Lo gì chuyện ấy chứ vì cuộc chơi còn dài mà

12. zTienDepZaiz

zTienDepZaiz Cư Dân

cứ không búp nên sàn vào đấu trường chứ đánh ở ngoài có búp rồi nói này nói lọ. chứ đã là đối địch là bem hết kg lể lang j hết muốn kg bi pk thì out G thế thôi.

13. zTienDepZaiz

zTienDepZaiz Cư Dân

cuộc chơi mới bắt đầu mà anh còn dài dài. kiki

14. Topic đang hay chả đâu vào đâu lại ra chửi nhau,Leeconcu chắc là khoa e Tiến à?
    Thiết nghĩ,việc của chủ 2Guild thì nên để chủ 2 Guild nói chuyện, rất lịch sự,sao lại phải chen ngang chửi nhau làm gì?
    Vừa mới sang BV chưa gì đã chê Guild ng ta xứng tầm vs ko xứng tầm,khiêm tốn chút.dù kẻ thù nhưng ngta cũng nể

15. Uhm. Pk cứ pk.đằnh này nói người ta khoc.rồi bảo bị cho ăn hành lên cay cú.mẹ kiếp nghe như đẳng cápp lắm.nhưnh cứ sang cho minh cai acc 50m đi rồi hãy thể hiện.đằng này một mượn acc hai la có acc cui cui đi tiả rồi chơi bài bíên hình.

16. zTienDepZaiz

zTienDepZaiz Cư Dân

không cần phải nói nhiều thích thì G King và KingDzai đối địch với xaque trắc là xứng tầm với họ.nn game thôi mà trả có j là xứng tầm hay kg xứng tầm nói câu nói như kiểu khinh G khác *** đủ tầm chơi với họ

17. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Chắc tiếc Zen Rửa tội :D
    Thôi xì top. Âm thầm lặng lẽ chiến đấu.
    bạn Hạnh Phúc Mới nói đối địch PK vui vẻ nhưng sao đọc topic thấy chủ yếu làm sao để đc đối địch đã ???
    Còn tôi cũng ở PH qua thôi. Còn đừng nói thấy LM King và KingDepZai là chạy nhé :) Còn thích thể hiện thì chúng ta gặp nhau ở CTC ấy, vừa đủ tài, dũng,trí, lực và còn được Admin công nhận. chứ còn Pk theo kiểu Trương Phi và kích bác thì thật sự là xàm quá.

DungDaiKa thích bài này.
  18. Thuê người CTC đây :))

HungArs thích bài này.
  19. Ba
    Có thể đọc pic và hiểu chủ pic muốn jì. Tôi thấy trả lq jì tới vấn đề tôi đạt ra cả. Tôi muốn dd vv nhưng ng ta ko chịu còn tự nhận hèn nhát và thíck cắn ng theo kiểu họ muốn. Bạn có thể đọc các cmt của Tony xác thực.

20. Tks bạn đã nói giúp. Chơi game để vui. Tiền bạc là vật phòng thân.ng ta khoa trương kệ ng ta. Vì vây bạn ko cần mạo hiểm như vậy đâu. Ai tốt ai xấu ae hiểu là đc. Tks you

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi