Bang hội Thân gửi chủ Riêng GUIL PKclub và thành viên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 5/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. rất có chí khí và bản lĩnh đàn ông , không giống đàn bà HanhPhuc

2. đjt con me nha mày , bo không ở xaque nghe chua con dog

3. Ko quan
    Tâm nhưng mày câm hộ tao cái. Mày biết ức chế vậy thì mày cũng nên hiểu là ng khác cũng biết ức chế. Vậy thoy

4. AE không nên đuôi co cãi vã ở đây !
    Chúng chỉ nên hành động !

5. AnKhang

AnKhang Cư Dân

Đọc pic thấy xq như đàn chó ấy.

MasterPie thích bài này.
  6. Ý của bạn là bạn tách guild ra xong kiểu như là một mình bạn đối địch vs guild 80 người ấy hả? Thế này thì trc bên phục hưng cũng có kiểu này rồi. Nhớ ko nhầm là guild fmlhn bị 1 guild noob chỉ có vài thành viên ko cày cuốc chỉ lo đi phá đối địch. Rút cuộc là g fmlhn phải huỷ guild đi để bỏ đối địch lập lại g mới

™_TonyNguyen_™ thích bài này.
  7. chơi MU theo tôi nghĩ không có từ Quân tử ( từ này dùng ko hợp với những LM gọi là đối địch của nhau ) họ tìm đủ mọi cách để tiêu diệt đối pphương
    Đây là lời nói của 1 TV và cũng là ng cầm acc A Tony đã nói. Vâng.
    Thứ 1. Mục tiêu của e vẫn là như pic e lập. Thân gửi a Tony
    Thứ 2. Chính vì a ko giám DD bang hội nên e đã dùng kế khíck tướng
    Thứ 3. Ko nên tráck e vì những jì e cmt sau đều là bị lây nhiễm 1 phần từ XaQue. Vì nếu tráck e thì a Tony nên tự tráck bản thân a và mấy thằng đàn em của a trước đi ạk.
    Thứ 4. Nhắc lại điều 1. E mời a DD bang hội. Nếu a là ng thông minh a sẽ hiểu thế nào là DD BANG HỘi và nó khác vs nhữnh jì a lập pic

™_TonyNguyen_™TienDayTui đã thích.
  8. Ko đâu bạn. Tớ có bang hội và LM đàng hoàng chứ tớ k chơi trò đó. Bạn yên tâm. Thân gửi bạn

WestBlue thích bài này.
  9. cá nhân mềnh là mềnh thích đầu đỏ =))

10. e đang trên mk nè ae lên bem đi.kiki

11. Vậy bạn lấy danh nghĩa cá nhân hay lm để đối địch? Bạn nói có vẻ mâu thuẫn quá. Trên thì nói guild bạn chủ g muốn đối địch. Nhưng tớ thấy trên bxh guild bạn lèo tèo vài mống. H lại nói có liên minh đàng hoàng. Vậy là ý bạn muốn lấy cả lm king ra để đối địch hả. Bạn đã thấy lời nói của bạn mâu thuẫn chưa? Mình thấp bé nhẹ cân chẢ ở guild nào hay lm nào cơ mà thấy nhiều điểm ko hợp lí cho lắm thì mình góp ý thôi.từ đầu topic là vui vẻ . Nhưng sau mấy t trên của bạn là thể hiện sự ăn thua và kích bác nhau rồi. Nó ko còn là vui vẻ nữa.

™_TonyNguyen_™NgaoBai87 đã thích.
  12. chỉ là thằng nghỉ game rồi thôi , nhưng đọc cái topic của thằng HanhPhucMoi mà cảm thấy nó ngu người khi đem lên diễn đàn , cũng chỉ để XaQue djt vào mặt cho chứ đc cái j

13. Bọn mình mới sang đây lạ nước lạ cái, kiểu như là bạn cậy chủ nhà bắt nạt khách ấy. Bên ph thì xq vs hn ghét nhau như gì ấy. Cũng thấy có đối địch đâu. Toàn pk arena rồi chửi nhau kênh gent. Chủ yếu là cẢ 2 bên còn có những người đang afk bên ngoài nên ko dd.Theo cách của mình nghĩ là bạn chuẩn bị các thành phần k cày cuốc gì chỉ ăn vs pk để đối địh thì phải. Đúng chứ. Ý kiến của mình thắng làm vua thua làm giặc. Các bạn có tiền thì mua zen mua đồ vip về để đi hành ng khác và bản thân vip r cũng đỡ bị hành hơn. Chứ chưa dd nhau mà cả 2 bên cứ khích bác nhau tỏ ăn thua cay cú thì nó mất đi cái hay của game rồi. Cứ âm thầm mà chơi . Bị hành nhiều thì đầu tư. Còn ko đầu tư đc như mình thì train non pk . Giải trí thôi mà. Ghét bỏ gì cứ tìm con dl cùi westblue của mình mà tính sổ nhé

MatRong00phithu đã thích.
  14. Tớ có thể nói như thế này. Vấn đề khíck bác ăn thua tớ TL a Tony lý do. Bạn xem lại giúp. Vấn đề DD bang hội. G tớ tuy nhỏ lẻ nhưng nếu XaQue DD thì G tớ sẽ đông hơn vì đã có nhiều ae ib tớ. LM tớ cũng có và 1 trong sô đó DD vs BG. Thân gửi bạn

15. Mình chả bênh thằng nào cơ mà muốn dd vs ng ta thì cứ đông đảo đi đã. Bảo đảm hai bên đều có người cày cuốc rồi bị ăn hành xem. Hoặc là h bạn tuyển 80 người xq họ lập guild mới chỉ để lại vài thành phần chuyên phá phách ở lại g rồi đối địch vs g 80 ng của bạn. Lúc ý bạn cảm giác ntn?

16. Mày vẫn chưa cảm cảm thấy nhục dần sau nhữnh jì tao nói hả mày. Xem lại bản thân tí tj tì ti đi nhóc

17. ôi thánh dọa ma kìa , đếu sợ , đông hơn , nhiều hơn hả , 1k hay 2k con dog thì cũng chỉ là con muỗi thôi , thôi đứng lý do lý chấu nữa , nhiều người pm ip thì kệ con mẹ nhà mày sao phải nói ,

18. ôi con cho như mày thì có cái vẹo nhôn j , tao bé tí ti thế mà tao lại chửi đc mày đó

DungDaiKa thích bài này.
  19. Kái *** con mẹ mày ăn jì mà sủa hóng nhiều thế. Ít TV XaQue còn đang xoắn như Ốc nói chi nhiều. Chứ chê bai thoải mái cơ mà đủ bản lĩnh thì DD chứ cắn lai dai làm cái ccc jì

20. Trẻ trâu nên có ai chấp đâu =)) =)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi