Bang hội Thân gửi anh em guild ALL*STAR

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngocnam, 5/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [/B
    B]Có một trò chơi thú vị anh em cho ý kiến tham gia nhé

Mỗi tuần sau những giờ cày lv và SkinMaster mệt mỏi ban điều hành Guil ALL*STAR có tổ chức một trò choi nhỏ vào thứ 7 hoặc Chủ Nhật anh em Guild tổ chức một sự kiện như sau
    Trò chơi truy tìm đối thủ Tại sv 2 x1 < Tìm chủ Guild hoặc Lãnh Đạo Trận Chiến> (Riêng hội Phó ko đc phép tham gia vì cháu nó còn nhỏ tuổi và chưa biết thế nào là sv2 vả sv3 ngoài cái sv1 cháu nó hay cắm chuột>
    Ai đang ký chơi sẽ phải gửi vào tài khoản vuongtq1 sồ tiền là 100.000.000 < một trăm triệu zen> thời gian đăng ký chơi là từ thứ 2 đến đúng 16h ngày thứ 7 hàng tuần,sau 16h mọi giao dịch sẽ chấm dứt,ai gửi vào sau 16h sẽ ko đc hoàn trả lại,ai ko đăng ký mà vẫn tham gia chơi sẽ bị Tẩy Chay cách ly hoàn toàn với anh em trong Guild
    Cách thức cuộc chơi như sau
    Chủ Guild hoặc Lãnh Đạo Trận Chiến sẽ ở sv2 X1 đứng tại Lorencia và đột nhiên biến mất,và đứng yên vị tại một điểm nhất định.Anh em trong Guild (những người đăng ký tham gia chơi) sẽ chia nhau đi tìm trong toàn bộ sv2 X1.Ai tìm thấy sẽ đc giải thưởng <Thời gian truy tìm là 10 phút> sau 10 phút ko tìm thấy coi như thua cuộc.
    Cơ cấu giả thướng như sau : Ai tìm đc sẽ đc hưởng 90% số zen mà anh em đăng ký tham gia chơi <10% còn lại dành để chuyến khoản và số dư tồn lại sẽ xung vào công quỹ để cộng vào giải thưởng cho những trò chơi tiếp theo> Acc vuongtq1 Hoàng girlspacy sẽ thể hiện sự trung thực với anh em bằng cách thông báo số dư sau mỗi cuộc chơi cho chủ Guild để post lên trên thông báo cho anh em đc thấy.
    Số zen đc thưởng sẽ send vào Acc cho người tìm thấy sau khi kết thúc cuôc chơi 10 phút
    Đây là ý kiến của tôi mong anh em tham gia góp ý cho đầy đủ hơn và có chiều sâu về cách thức cuộc chơi hơn nữa.A em cho ý kiến luôn là chơi vào thứ 7 hay Chủ Nhật nhé. Thank

Nguyễn Ngọc Nam mobile 0906.235.235
    TB Xin mọi người ko phải thành viên Guild ALL*STAR nếu có đọc ko nên Spam

Last edited: 5/4/10
  2. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Em không move về Liên Minh Bang Hội vì toppic không có chuyên mục ( như nhắc nhở của Admin ). Và em sẽ để 12h để anh pm nguoi có thẩm quyền cao hơn move giúp. Sau 12h em sẽ close toppic vì đã post sai box.

3. D thế thằng nào ko có 100m mỗi tuần nó out mịe guild cho lành =)).
    Thằng nào bận với vợ con bạn bè gái gú thì khóc thét à =))

Last edited: 5/4/10
    Dark thích bài này.
  4. hay wa.................

5. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Đề nghị anh em không spam trong toppic này ( theo đúng nguyện vọng của chủ toppic ). Toppic đang chờ sử lí vì sai phạm. Những ai không có phận sự ( không thuộc guild ) mà spam trong này coi như cũng sai phạm cùng toppic. Mong anh em hợp tác cùng tôi để Quán Nghỉ luôn đi đúng nội quy diễn đàn.

6. OK em.để mai anh nhờ ng move sang kia nhé.giờ anh mới đọc được.Bận công việc quá. hehehe

7. he he Cronus đăng ký không tham gia hô hô

8. anh nam ah.bây giờ ở ngoài quản lý aco có khả năng tìm Nhân Vật đang ở vị trí nào trong game.tọa độ nào.thì việc tìm sẽ đơn giản hơn.ko còn là sự khó khăn nữa :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi