8 về game Thân gửi AE G BigHouse

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namlahb89, 27/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn đang vi phạm nội quy diễn đàn

2. Bạn ý dung google dịch nhằng phát ra

3. Đừng lãng phí thời gian của bạn cho những thằng khốn nạn There'r không phải là định nghĩa của lịch sự, văn minh trong tâm trí của họ. Chỉ cần đi trước với nhóm của bạn và thư giãn. Tìm ý nghĩa hơn trong cuộc sống của bạn bằng cách bro Chúc may mắn!
    PS: Tôi ghét những mans rất nhiều, đặt một cái gì đó để các lỗ bên phải
    CaPuChiNoo

4. Đâm thuê chém mướn cắn TM , KS các kiểu con đà điểu đây =))
    Thuê PM =))

anhkhanh1 thích bài này.
  5. I finded my way and just keeping my bless. When I join in this game, game just a game no more, its nothing to control at all. The fuk'in life had show me how to be polite with all the assholes. My topic is the declaration of war and just relax a bit.
    p/s: cộng đồng game thủ, có ng này ng nọ nên hãy dùng văn phạm t/v đi bạn :)

6. Trừ anh em set đồ quá khủng, pen hay vk k5 thì mình chịu chứ = đồ mà hơn 5-15k mình chiến đc :)) game mà.

7. Cám ơn lời thịnh tình anh em :)) tuy nhiên mình k muốn ai liên lụy, giải trí chứ k có ý ăn thua.
    tiện đây tôi cũng xin nói luôn là k biết gửi tin nhắn riêng cho 1 ai đó :) thông cảm mình nhé :D

8. Ơ thé sao hok kể HaoHuu phang bạn nhỉ D: :D.... thôi không sao đánh kẻ chạy đi hok đánh kẻ chạy lại.
    Nếu bạn thích mần cả bãi BigHuose thì WelCom tu HaoHuu :D: D:.... phang hok trừ 1 ai ^ _^ ^_^

9. Char ChuTi3u thực sự chỉ ngán bộ đồ k5 vì PC, vk k5 và pen sk. Staralone rs 2k1, skill tầm 400 hơn 15k point nhưng là đồ full và vk k1 nên đánh đc.
    ChuTi3u mặc đồ full + vk k1 + pen full thì tôi đây k ngán.
    Tính giá trị thì riêng cái vk k5 đã đủ mua đc cả acc lẫn đồ của tôi.

10. Chủ topic cũng có phải gà qué gì đâu mà phải ngán nhỉ :))

11. :)) Cứ = đồ là pk đc, xin ứng với các cử viên hơn tầm 5-15k point.

12. lang nhang. dap chet cu chung no di. can gm goi a. loneknigh nhe. tre ko tha gia ko thuong. lu mat day

13. chủ mới rồi thì bỏ qua đi con j nưax ^^

14. có pk dc hết ko em

BoyZone9xnamlahb89 đã thích.
  15. ji thế ku sao máu thế

16. khổ, hàng khủng 2k1 thét ra khí :D nên k muốn nghe giải thích. Càn nhân nhượng địch càng lấn tới. Đến khi pk lại và chính thức tuyên chiến thì địch bắt đầu dè chừng.

17. tưởng ngân hang nó siết nợ con LoneKnight rồi :D

18. :)) Thôi bạn thật hung hãn quá.

19. PK tốt chứ Night? Luyện pk nhiều hơn nữa.

20. Bạn nói ở G KB vậy chủ G tên gì bạn, không nhầm ở G anh Hoàng DongTa82 mà? @@

HaoHuu PK prô lắm anh em vào G đấy mà cày đi. =))

namlahb89 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi