Tham khảo ý kiến của toàn thể anh em

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi AnhVanYeu, 1/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ủng hộ 1k bạc cho sự kiện này, chúc các bạn làm tốt, khi nào chính thức tổ chức PM YH đọc acc để nhận bạc.

AnhVanYeu thích bài này.
  2. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

theo chân pác voi , em ủng hộ 1k bạc nữa mong ever diễn ra và thành công tốt đẹp

AnhVanYeu thích bài này.
  3. Theo chân 2 đại gia tôi ung hộ 200 bạc =)) khi nào chính thức tổ chức PM YH đọc acc để nhận bạc.
    Chúc event thanh công./.

AnhVanYeu thích bài này.
  4. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Xin cám ơn Bác Hòa, cùng mọi người đã tham gia đóng góp và ủng hộ cho event

5. anh HOAZON ơi , anh xếp hàng đại gia cơ mờ , 1k x 10 đc ko không . ;))

6. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

Nhà tài chợ chính thức ko có gì thay đổi sẽ tài chợ 2k bạc

7. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Event của em không đc thành công rồi! Thôi cố gắng Event tiếp vậy!
    Mong rằng anh, em và nhỏ DA sẽ làm thật tốt.
    Cũng buồn nhưng ko sao vì qua đó rút đc nhiều kinh nghiệm!

8. AnhVanYeu

Cái sai duy nhất của em là:
    1 Giới hạn số lượng từ trong bài viết
    2 Ko quy định về luật chỉnh sửa bài viết
    Theo anh thì 2 lỗi cơ bản là như vậy

Anh add chú 2k bạc + bộ Triệu Hồn rồi. Chú ko chịu đọc thông báo gì cả. Chán quá :))

9. Hé hé! Ủng hộ anh hết mình

10. anh thấy của em cũng thành công rồi .
    Em cứ từ từ , còn nhiều cơ hội cho em thể hiện mình mà
    Thấy anh nói chưa , event phải đánh vào tính thực tế là có nhiều nhà tài trợ và phần thưởng cao .
    Em không hiểu 1 lí do lớn của game thủ là chỉ BẠc thì người ta với tham gia , không ai bỏ times ra để đi viết 1 bài mà người ta cảm thấy ko đc gì , và người ta cũng cảm thấy có khả năng chiến thắng
    Thêm 1 điều nữa , anh nghĩ bài viết nên được ẩn đi , để khi công bố giải thưởng hãy đưa lên cho mọi người coi . Em cứ nghĩ mà xem , 1 người ta gia viết đều muốn xem đối thủ viết gì , và nếu cảm thấy ko thắng đc thì người ta sẽ tự bỏ mà ko tham gia nữa , đồng nghĩa với việc đó là mất đi 1 vài bài viết . ĐÚng ko nào
    Nên lần sau em tổ chức event nên ẩn mọi bài viết , hoặc tạm khóa lại , đến nào chấm bài xong hãy bỏ lên để anh em xem , và thảo luận .

AnhVanYeu thích bài này.
  11. AnhVanYeu

Cảm ơn ý kiến của bạn. Có điều mình thấy nó ko thực tế. Có những event giải thưởng chỉ là 3 SP > 2SP > 1SP mà vẫn rất thành công. Đề tài khá là quan trọng đó. 1 đề tài mà giới hạn từ thì cũng rất khó để viết. Ko thể ẩn bài viết. Vì kết quả ko chỉ phụ thuộc vào Ban Giám Khảo. Nó còn phụ thuộc rất nhiều vào ý kiến của thành viên khác...

12. nói như bác thì hơi định kiến
    - Nếu nói những event giải thưởng chỉ là phụ , mà vẫn rất thành công . ok vẫn có , nhưng nó kết hợp trên nhiều lí do : (nêu ở dưới đây)
    + event đó tổ chức mang muc đích từ thiện
    + event đó có thể tạo tiếng vang cho người tham gia
    + event đó có người tổ chức nổi tiếng
    + ....
    - Còn đây là event game thủ . còn mới đây không lâu còn có những topic chỉ chích có quá nhiều game thủ có hành động thiếu văn hóa , hoặc ít học ... Vậy thử hỏi xem sẽ được bao nhiêu bài viết hay từ những người đó
    - vấn đề trọng tài (BGK) , kết quả phải dựa nhiều vào ban giám khảo , nếu nói như bạn , không phụ thuộc nhiều vào ban giám khảo thì bỏ BGK đi cho nhanh
    .......
    (mình còn có thể nói với bạn rất nhiều , hiện đang ngồi trên lớp , ko nói thêm được nhưng sẽ tranh luận với bạn vụ này tới cùng , để chúng ta có thể xây dựng lên nhưng event tốt)

Last edited: 5/2/10
  13. AnhVanYeu

Vì đây là toppic mở ( Chúng ta tự do bàn luận, tự do đưa ra ý kiến ). Tôi là người sống mở ( luôn biết tiếp nhận ). Bạn nói nhiều điều đúng. Nhưng ngược lại, từ lí thuyết tới thực tế nó ko gần nhau. Tôi ko nói bạn sai, mà chỉ nói nó ko hoàn toàn đúng. Tôi sống và thực hiện trên thuyết tương đối. Tôi vẫn nhắc lại " Event là của chúng ta " - " Thành công của event phụ thuộc vào các bạn ". Còn nếu bạn muốn tranh luận hay thế nào? Tôi luôn sẵn lòng đưa ra những hiểu biết của mình. Tôi luôn tiếp nhận những ý kiến tôi cho là đúng, và phản biện những ý kiến tôi cho là sai. Rất cảm ơn bạn vì những đóng góp cho Diễn đàn, cho box và cho event...

14. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

phải nói để xác định người đoạt giải rất khó, nhưng để khuyến khích các bài viết tích cực thì nên trao giải bài viết cho những ai tham gia phần thưởng là 50 bạc (những bài viết lấy lệ bỏ qua) sẽ có tương đối bài viết tham gia, sau đó trưng cầu dân ý, bài nào hay thì cho các thành viên tự bình chọn, như thế có vẻ hợp lý hơn mà ko bj dư luận

AnhVanYeu thích bài này.
  15. Thôi thế này cho nó ngắn . Dẫu sao cũng có event , thì bạn cứ tạo chủ đề . Hình như đây là event đầu tiên của bạn huh ? hãy làm theo những gì bạn nghĩ + những gì mọi ngừoi đóng góp cho bạn . Sau event bạn sẽ tự rút đc thêm chút gì đó . Ai cũng thế , chưa làm chưa biết , làm rồi biết ngay . Tôi cũng tin là bạn sẽ thành thành công vì bạn chăm lo khá tốt cho từng bài viết tham gia .

16. SeeLells

oạch thêm cả trieuhon nữa ah.lại phải đi mua sao.hihix anh thật là đấy là dự kiến của em thôi mà.nhìn phần tài chợ.lên để em làm chủ tịch lần này đê ;))

AnhVanYeu thích bài này.
  17. AnhVanYeu

Ah. Cái phần chủ tịch thì anh cũng muốn để chú làm và anh là điếu đóm. Nhưng điếu đóm và Chủ Tịch giống nhau hết nên chắc ko quan trọng :D

18. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Ý kiến của chủ topic hay quá đi.
    Cám ơn chủ Topic nhiều nhiều và ủng hộ bạn cả 2 tay nha.

AnhVanYeu thích bài này.
  19. SeeLells

chị Hà ơi.sắp tết rồi đấy chị chuẩn bị được nhiều và sắp về quê chưa.cho em gửi lời chúc năm mới tới chị cùng gia đình 1 năm mới nhiều nhiều niềm vui và có 1 cái tết thật là ấm áp bên gia đình nhé.ah tháng riêng lại tổ chức off đấy chị.nhớ lì xì em nhé ;))

cho em cái acc để em send bạc cho anh.bù bằng bộ đồ thay bằng bạc được ko anh.:)) hihix em bận quá có gì alo điện thoại cho em nhé

20. AnhVanYeu

neu muốn em có thể send vào acc anhvanyeu. Hoặc tốt nhất là em để đó. Sau này em trao giải trực tiếp. Vì bây giờ giao dich admin trừ %. Nên cũng ko chuyển đi chuyển lại như vậy.

SeeLells thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi