8 về game Thách thức TTH nếu cảm thấy mình đúng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi QuySadi, 14/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. QuySadi

QuySadi Guest

ID: ™¯Çậµ—Ú†¯™ bị TTH band, không một lý do... và từ Topic này: http://diendan.gamethuvn.net/threads/gui-tth-va-anh-em-dien-dan-cung-qua-cho-xin-y-kien.681410/

Tự tin tặng TTH câu này: Do bạn bị tôi nắm thóp nên không lươn lẹo được vì có quyền nên cứ Khóa, Xóa, và thích làm gì cũng được ở diễn đàn.

Nếu TTH nói ra được lời này: "Để trả lời cho các cậu tâm phục khẩu phục tôi làm được, chắc chắn.", muốn tôi và nhiều anh em diễn đàn kính nể đúng nghĩa với Quản trị viên diễn đàn thì mở khóa Topic cho anh em diễn đàn ý kiến, ai bình luận sai gì thì ghi kèm lý do chính đáng rồi Band hay xóa thì tùy. Nhưng tôi không phục vì không một lời nói nào có thể nghe lọt tai được mà còn kiểu tỏ ra vẻ mình có quyền ở GamethuVN này mà thể hiện

Trước thì không bàn, nhưng đừng tự tin quá về bản thân mình có thể lúc nào cũng tỏ vẻ mình hơn người, càng cố thể hiện khác người nữa...

Con người thay đổi theo thời gian về sau có thể minh mẫn hơn, hoặc có thể đần độn ngu dốt đấy TTH à

Lời cuối cùng, tôi không đăng chửi hay xúc phạm ai cũng không phá hoại diễn đàn, game mà cũng band :">. Là một thành viên phải được có quyền đòi công lý, công lý không được người có trách nhiệm nhìn nhận mà lại lạm dụng quyền chức áp đặt bịp người ta. Hamvl.com, có tự tin về bản thân TTH luôn nhìn xa trông rộng mà phải sợ một thành viên tí tuổi bịt miệng trước anh em diễn đàn à. Mong TTH có thể hiểu được mình làm sai hay đúng, và mở khóa bài đăng: http://diendan.gamethuvn.net/threads/gui-tth-va-anh-em-dien-dan-cung-qua-cho-xin-y-kien.681410/

cauchuong thích bài này.
  2. Mình thấy BQT cậy quyền quá mức không cho anh em đưa ra ý kiến. BQT thấy sai không sửa bảo thủ. Gây mất lòng tin game thủ. Làm lãnh đạo phải để cấp dưới tâm phục khẩu phục

3. up up up

4. Mình cũng thấy dạo này MU này thế nào ấy.dạo này thấy anh em kêu ca rất nhiều về chất lượng mạng của game.ví dụ như hôm trước quản lý acc rất làng.rs mà 10p mới rs xong.anh em góp ý thì ko nói một lời tự nhiên làm thế này thế kia.chẳng hiểu lổi.thấy anh em kêu ca rất nhiều.mình nhớ trước kia khi có vấn đề gì thắc mắc là Mod vào trả lời và có ý kiến ngay trước khi làm việc fif tiếp theo.còn dạo này không nói môt câu cứ thế thực hiện làm cho anh em bất bình nhiều quá.cung vì vấn đề này mà nhiều anh em cảm thấy chán nản và bỏ game.như việc mua và bán nvf.FAN ra quy định mới không tham khảo ý kiến anh em, cứ thế thực hiện, anh em ý kiến lại không thấy phản hồi làm cho anh em chán nản.quy định rồn rs như thế làm cho anh em nhiều thời gian cày nvf có muốn cày nữa không? Giờ ra chợ ảo nhìn giá bán nvf mà thấy nản quá.nhân bài này mình cũng góp ý một số ý kiến mình đọc và thấy anh em thắc mắc nhiều.

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chẳng ai tốn công giải thích cho những người không chịu hiểu, lại ảo tưởng cho rằng mình có lý (đã thế còn liên tục gửi bài sai box là cái tôi khó chịu nhất). Tôi làm admin từ khi cậu còn chưa biết diễn đàn là gì, trải qua thế hệ các bậc đàn anh của cậu cho đến nay, đừng nghĩ tôi đơn giản như cậu thấy. Chân thành mà nói, thái độ cầu thị tôi còn bảo cho mà học hỏi, "trứng khôn hơn vịt" thì rời khỏi GamethuVN.

Cậu nghĩ tôi cần người khác phải phục? Nói ra vài câu khích tướng thì tôi sẽ lao vào lập luận phân tích? Không hề, tôi đã đúng thì không cần ai phải phục, ngược tôi thì ra đi vĩnh viễn. Còn về game, tôi phát hiện dù chỉ 01 dấu hiệu xuyên tạc BQT qua bất cứ hình thức nào, kể cả yahoo, facebook, tôi sẽ block vĩnh viễn.

Một là chơi, hai là nghỉ. Không bao giờ có con đường thứ 3 cho những kẻ chưa hiểu chuyện đã xồn xồn lên.

Trước mắt, banned vô thời hạn nick ™¯Çậµ—Ú†¯™ và clone QuySadi.

Last edited: 14/6/14
    Bảo Vy[DK] VirutsXIII đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi