8 về game thách đấu toàn chủng tộc MG SV BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi rallkypro, 28/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bán hết rồi.
    Còn em MG đang định bán nốt
    =))

2. nghe các bác nói ac này ac lọ toàn tiền triệu đến vài chục ttriệu mà thấy them :^^ em chơi ac 500k thôi nhưng các bác ăn em cũng mỏi tay neu ko f9 hi

3. ko f9 thì đánh kiểu gì đc.
    Chuột phải liên tục ah.?????????
    Chắc cậu hay đánh kiểu này ..

4. mấy đại ca lập cái TP khác vào mà chửi nhau đi nhé

5. :)) mày cứ post thích nói thắng tối làm kèo mẹ đi.mọi hôm thua 10 -1 10-3 hôm qua tao thua mỗi 1 trận mà to mồm thế.sao k biết nhìn à :)) tao đang thắng 7 -4 sao lại để thua 6c liên tục =)) ngon vào ăn đi

6. Ăn nói tử té vs thằng nào nó nói tử tế.còn mày ở trên mày mở mồm ra là chung acc hero thế mày còn viết cái đ** gì kia.khi tao k có thì mở mồm ra bảo acc tao 8 thằng chung.lúc có tao lại nói khác hẳn.

7. Cái loại 3 phải.đây mày giải thích câu này hộ tao cái

8. A Phương kệ bọn họ, mình nghèo ko đú đc với họ đâu ;;);;);;)

9. Cho gia xuc luon

10. tài trợ vụ này 500B

11. Thế
    Thế thì mày lên nói lại.tao chứa bjo vàp acc đấy buổi tối nha.còn msỳ hãy để ae tôn trọng.còn msỳ thử nghĩ xem thằng nào lôi vsò trước.ai đọng chạm gì đến mày không

12. Bu cái gì.mày ăn nói chuẩn vsò.may xem thằng nào khơi mào trước nhed

13. Hãy tỏ ra mình là người có học

oOoBomKuTeBVoOo thích bài này.
  14. [QUOcũng đéophuong84hn, post: 6059224, member: 64761"]Còn cái loại mày tao ko biết là ai ăn nói cho tử tế.. Yhoois mồn al mà vào sủa lung tung[/QUOTE]
    Tao cũng hhông cần biết mày ntn.còn đừmg nôi tao với thằng hoàng vào.con chung mua acc hay không là việc của bọn tao.liên quan gì tới nhà mày không.lơn tuổi rồi đừng nói kiểi trẻ con.ae nó khinh cho

oOoBomKuTeBVoOo thích bài này.
  15. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thôi Phương , Liêm , Hoàng gà 3 thằng tốt nhất ko ai nói gì nữa đi

Đồ của HeroBV có thể nói gần như víp nhất SV BV đó ^^ 3móm ssk 3 dong ex , 1 món full ex + full k5 , 1 món full k5 QTSS full k5 sw3 full , ko phải chuẩn ko nhỉ sai chỗ nào ae bỏ sung nhé :))

16. Ăn nói cho tử tế di ?? Topic nay ngay từ đầu t coment tử tế nhé ^^ nhưng cây muon nặng mà gió chẳng đừng thi t cũng diz phải an nói tử tế vs cái dạng vô học nha mày ! Dw t xBiCongTux :) Dl zZXMencz ngon vào mà húp :)) đảm bảo voi mày ! Ko bao h nhìn thấy chữ Ko Chinh Chủ dau nhé :)))

Last edited: 30/7/14
  17. May coment tu te al:)? May bao chu top pic hsng nay de lam man tom ma dung may doc lai dj noi thoi mon ko
    a

18. Chém trêu chứ chửi bới liên quan đến nhà bạn ah ?? Mà vào đã chửi xồn xồn oeen thế ??? mình là người có học và ai cũng lớn cả rồi ! Có ji kos thích thi ae bảo nhau ok ! Cậu sn 84 ! Thì Hãy sống như 1 thằng đàn anh thực thụ đi !

19. :D máu thế nhỉ

20. đồ HD69 ntn vậy đồ HD69 giò ai đang giũ vậy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi