thach dau DL YeuMaj

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traihq, 20/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo dõi cũng là khán giả đấy.cứ nói và lên tiếng mới là khán giả à.2 NV chính ít thấy nói.chỉ có bon spam là nhiều.

2. 1.Tự mày khác nói XoanPhat đứng ra làm trọng tài...và bảo XP nhận cho mày 20k bạc đó nhưng XP bảo mày chuyển sdt cho nó thì mày không nghe...cái này mọi người có thể suy luận tiếp...
    2.Mày tự lập topic solo ăn Acc, sau đó lại nói chơi bạc...giờ định mang vài k bạc lẻ ra như kiểu bố thí...vậy thì cút cụ mày đi( kô cần lịch với thể loại này nữa.
    3.Mày bẹm với YM ở K3 cũng phải dùng DK buff máu.... Emperor số điện thoại tao đang cầm tao lại không được mang ra bẹm mày ah. Tao cầm XP để cho mày thấy bản thân mày cầm DL 2k rất là gà hiểu không và đừng bày đặt mang ra diễn đàn chửi càn.
    Liếm mũi 7 lần nhìn nhận lại hành vi của mình đi.

3. Tình yêu bớt nóng đi tình yêu ;))

4. Chính xác là nó to mồm nhưng sau khi thấy nhiều người ủng hộ yeumai nên đã run tay ko dám nói nữa chứ sao. Cũng như bạn nói là khán giả có người lên tiếng và có người ko vậy sao bạn bảo người ta spam. Cứ theo dõi thì là khán giả còn lên tiếng thì là spam thì chắc mấy thằng xem bóng đá toàn thằng spam cả đấy. Người xem được quyền đưa ra bất cứ nhận định và bình luận j miễn ko đụng chạm đến bố mẹ người khác chứ ko phải spam. Sự việc 1 khi giải quyết tình cảm giữa 2 người được thì chẳng ai nói còn 1 khi đã đưa ra cho mọi người biết thì ai cũng có quyền bình luận đấy gọi là tự do ngôn luận miễn ko phải những vấn đề nhạy cảm liên quan đến chính trị, ... được coi là phạm pháp. Đọc lại cái nội quy diễn đàn đi nhé chắc ko đến nỗi khó hiểu quá đâu.http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=55

Last edited: 22/6/10
  5. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Nói tóm lại là ko thể solo được nữa. Vì traiHQ không đủ tự tin để mà solo theo kiểu đó. Solo ngang ngửa còn chỉ có 1/3 của thắng. Chấp tới 5 quả thì chỉ sợ chưa ăn đc 2 thì đã xong rồi. Cái quan trọng là khi pk có sản phẩm người ta thường không solo đc với 100% khả năng của mình. Đặc biệt là với những người có cá tính mạnh mẽ như traiHQ ( nói được nhưng không dám làm ). Suy nghĩ lại đi và nói một câu là có hay không, nếu có thì theo luật mà làm, hai bên thông nhất trọng tài, chuyển khoản, hoặc chuyển sdt nểu thể thức là del acc. Còn nếu không làm được thì nói một câu " Em trót loạn ngôn mấy anh bỏ qua. À nhầm, hình như TraiHQ nhiều tuổi hơn bác Phương Vạc Sé mà :)). Rồi tôi sẽ del toppic này giúp traiHQ. Sẽ không có thêm ai biết cái điều này nữa...

6. vấn đề ở đây là hiện giờ đang có hack.solo liệu có công bằng ^^

7. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Solo mà dùng hấck, chụp ảnh tố cáo và cả anh em sever đều biết=>>block vĩnh viễn:))

8. Ô ồ nhiều chuyện xảy ra nhỉ ? anh Phương mới chơi lại Mu lên hem biết hum nay cầm Cro vào còn phem mới sợ chứ ;)) ,tối mai nếu có time rảnh vào sv3 nhờ anh ông anh chỉ em chút ýt kn Pk nhỉ :))

9. Thấy mấy cao thủ hack bảo DL ko hack được , cứ thoải mái mà solo ko phải ngại

10. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

cao thủ hack là ai thế anh ;));))

11. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

là cái ông..... ấy ý =))

12. cứ chém mãi 14 trang ma không đánh. Chán thật, Xoan2phat nặng hơn 2 k ty , cựa mới nhú cần tìm đối thủ vừa miếng lam cai cho đỡ buồn đây. Ai hứng thi pm để chém cái cho anh em xem cho đỡ vui nào.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi