thach dau DL YeuMaj

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi traihq, 20/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Câu sự sờ căng đal đó mà:|

2. [​IMG]

Tôi nghĩ thực sự thần kinh thằng traiHQ có vấn đề...cho nên mọi người không cần quan tâm đến topic này nữa. Nó còn câu post rất hấp khác nhưng thôi.... chỉ kịp nhìn có vậy.
    traiHQ: cuộc sống của tao là chơi Game để giải trí, còn về phía mày... có lẽ mày bị Game chơi mày rồi... còn cuộc sông vật chất thì mày đừng vội coi thường người khác thế.. Nhìn lại bản thân đi đã không đến lúc biết đến cuộc sống của tao lại tăng thêm "tâm" bệnh.

3. Hiện tai anh cầm CheckHang 2500 lần gặp thì anh em thử tí nếu ko muốn sản phẩm thì thôi . Hiện tại rất nhiều người bảo anh Hack nhưng thực chất có biết hack đâu =)) . Nếu ai ko tin có thể lên 38 ngõ tự do solo là biết

4. :)) . em biet Rồi . di Uống cà Fe^ Ko anh :))

5. Master

Master Thần King

Oài, cứ tưởng có trò vui để chơi...

Cần solo x5 với mọi nhân vật, mọi chủng tộc và mọi lần rs đây >:)

6. Char nào char nào thế anh mấy thằng bạn em đang ko có đối thủ để solo đây=P~

7. Master

Master Thần King

Bí mật...

Khi nào chơi thì biết >:)

8. Chuẩn bị chơi lại à? Hay chém gió cho vui thế?

9. Thua anh rồi nhé em , may mà ko solo sản phẩm đấy =))

10. may mà mình cũng tỉnh ;)) ko thì tí mắc mưu con sói bình fo này.thâm phết :D

11. thu nhat deo co trogn tai` cu the? .may bao may da chuyen 20 k bac cho XP tao chi biet vay..= niem tin ha cu.neu tao la may may co Giam choi ko????sao tao bao may rang` neu tao thua tao Tra? may lai bao tao so may`.
    toi qua tao cho may co hoi solo chap may 5 qua neu may thang tao cho may 4 k bac con neu tao thang tao kô lay cua may 1 bac ,solo tung hiep 1 sao may ko giam ??????co anh em trong Save dieu` biet .tao noi cho may 1 cau rang` 20 k bac ko lam noi nen tu cach 1 con nguoi` nghe chua .
    con` may dung co cai kieu can nguoi` # den khi bi pem lai Nam`...thi bat dau` di Muon Acc XP +goi ca DK empro ra de quay tao ....song no phai Dang` Hoang` may hieu ko ..hay la voi may chi la` nhan thuc ....
    cau cuoi Cung tao noi voi may`.chap may 5 qua neu may Thang tao send may 4 k bac con` may thua thi tao ko lay ..bat ke ngay` va jio ....the nhe

12. Lúc đầu thì 20k h lại có 4k giảm mạnh thế:)). Muốn có trọng tài thì cụ thể xịn thì nhờ Hoazon, songvedem đó thiếu j cứ quanh co.

13. tôp píc người ta lập ra để thách đấu.người ngoài ko biết gì thì đừng bô kích + chém gió.nếu chơi thì sẽ có kết quả thôi.miễn bình luận

14. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Cả 2 đều là anh của mình:|
    1 người là từ bên 1.0
    1 người là bên ss4.
    Tốt nhất là ko bênh cho ai, các bác đánh em xem:)

15. đặt 1000usd cho yeumaj nào

16. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Mất tăm tích hơi lâu đấy con gà Chiến. Tập thể hình để định đánh nhau ah. ;););););)

17. Nói thế thì nhầm! Có trận thách đấu nào bình thường ko có khán giả ko? Ko có khán thì bán vé cho ai? Ai xác nhận là đã đấu và 1 trong 2 người ai thắng? Kể cả trong MU nếu âm thầm thách đấu thì chẳng nói làm j. Nhưng đằng này lập topic chẳng phải để mọi người chú ý và làm chứng sao? Đừng ra cái vẻ trịnh trọng khi ko hiểu luật cuộc chơi.:-"

18. ngực to lắm roài mấy nữa chụp ảnh gửi anh cho anh P ga` thèm kakakka

19. bợm

bợm Guest

Em xem với chụt chụt

20. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

trả lời tin nhắn đi con gà Chiến.

Last edited: 22/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi