Thắc mắc thắc mắc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hotamluong, 9/4/16.

?

ad fix lại hộ cái

Poll closed 16/4/16.
  1. 5

100.0%
  2. 5

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ad xem thế nào nhiều khi chơi mất điện hay sập mạng 1 lúc có auto vao thì báo gian lận x đẩy ra ngắt kết nối là sao?
    ad fix kiểu gì thế ngày đua G thì thì ko fix ngày thường fix có tác dụng j

2. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Chắc bác Fan mới thử nghiệm xem tính hiệu quả thế nào thôi mà.

3. cái này mình chưa gặp...mất điện hay mất mạng vào và auto như BT ko vấn đề gì...Bạn thử Ctrl+ delete lên...tắt hết những gì liên quan đến MU mà bạn chạy từ trước rồi vào lại xem có bị nữa không

4. vao lại thì ko sao chỉ bị lúc đag auto mà mất mạg hay mất điện zui có luôn thôi mấy cha gian lận pt khi đua G ý khôn vl rut mang ra ghj điểm x cắm lại thế là vẫn pt

5. Chắc anh Fan đang thử nghiệm tính năng mất kết nối ... để đua G đợt tới sẽ fix fix fix

6. thế này là bị liệt kê vào sanh sách đen của bác Fan rồi.

Last edited: 9/4/16
  7. =)) nhiều người bị mà chả ở G nào cũng bị điện đóm yếu ló sập máng kém ló mất cug bị

8. Mình vẫn hay dính vụ mất file games khi đang chơi trên map Loren_MK

9. Báo gian lận đó là tiếng việt, tiếng anh thì nó sẽ hiện anti hack,
    Đây là do máy ko phải do ac đâu, bạn thử chơi máy khác ko bị luôn, ko hơi đâu bác fan có blacklist đó tốn thời gian đâu.
    Cơ chế hoạt động của hệ điều hành window thì phức tạm lắm đại loại hiểu đơn giản mất điện là có lỗi, khi có điện lại nó sẽ có log thông báo về trung tâm sự cố, điều này sẽ kích hoạt 1 số cơ chế về đồ họa cần cập nhật...và sẽ sung đột anti hack.
    Khắc phục rất đơn giản là dowload = tay chính hãng cái driver vga về cài là ko bao giờ bị nữa (nếu có thông báo là về thẳng hãng vga đó chứ ko qua trung tâm sự cố hay update của win).
    Ban cứ thử là đc luôn

trungnga thích bài này.
  10. Sáng qoa đi làm về 5 ac ngát kết lối nếu như chủ tôp nói vậy từ giờ khi bị rcn sẽ không được kết lối lại và bị kết tội gian lận à.thế này chả giám cắm đi làm nữa cs cũng chả giam mua vì chơi 3g vs wifi mạng yêú rcn liên tọi , mong không phải sự thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi