8 về game Thắc mắc về tọa độ Map

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OnlyC, 22/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình dùng winmode để chế độ 1024 x 768 nhưng k biết cách nào để nó hiện tọa đọ mình đang đứng là bao nhiêu. bạn nào biết chỉ giúp.

2. ấn P lên là xem đc toạ độ thôi tinh yêu oi

3. GameThuVN(09_22-10_07-0001).jpg góc trái màn hình mũi tên đó

4. cái nay` thj ai cũng biết nhung 1 số máy tính nó bị che khuất mất góc toạ độ,chác bạn ko hiẻu ý chủ tôp nói rồi

5. ok đã hiểu . nhưng cách của bạn chỉ pt mới thấy toạ độ nhé còn ko pt thì bạn ko thấy được

6. uh,ngoài cách đó ra thì cũng có thể cài đạt lại chế độ màn hình game xuống muc nhỏ nhất moi có thể nhìn thấy đc toạ độ

7. công nhận,, nếu không PT nhau thỳ ấn P thế nào được chứ
    cái phần
    - Tab máp ý sao không hiện tọa độ và tên nhân vật mình đứng nhỉ
    - nêus phần tab máp có thêm chế độ chỉ vào thị nhân vật chạy đến chỗ mình muốn cắm thì ngon hơn
    đúng không AE

8. choi MU mà muốn giống game kiếm thế,võ lâm à

9. - không phải giống.. nhưng những chức năng đó nên có chứ bạn... game nào giờ chả có! cả hệ thống tự tìm đường nữa!! như thế người chơi đỡ mất công di chuyển nhân vật nhiều! ấn 1 phát trên tab máp là đến tận nơi

- không phải giống.. nhưng những chức năng đó nên có chứ bạn... game nào giờ chả có! cả hệ thống tự tìm đường nữa!! như thế người chơi đỡ mất công di chuyển nhân vật nhiều! ấn 1 phát trên tab máp là đến tận nơi

Last edited by a moderator: 22/9/14
  10. hỏi thằng bênh cạnh xem chỗ nó đứng là bao nhiêu, rồi ước lượng của mình :))

11. :)) thằng bên cạnh là ông già rồi :))

12. mấy cái chuc nang đó nó có tại các game khác ma MU ko có cũng có lý do của nó
    thu nhất:cac game nhu võ lâm,kiến thế..v.v.. nó có các NPC khi bật bản đồ lên nó hiên tên các NPC thi minh có thể nhấp chuột vào đó để tìm đuong va tu chạy đến
    thu2:bạn xem MU này o các máp quái có NPC để cho bạn tìm đuong và đi đến ko?(phải có NPC thì moi co thể nhấp chuột và tu tìm đuong nhé)
    tôi ko choi võ lâm kiếm thế nhung tôi vẫn biết

13. :)) nhưng mà nthe cũng hay mà bác :)) thêm chức năng mới tại sao lại không chứ

14. :)) hỏi thằng đấy thì nó trả lời thế nào nhỉ?:-?

15. cậu làm thế nào để nó hiện ra cái tọa độ thế

16. - tao không biết cùng lắm là như vậy

17. thế thì mai bảo fan cho các chị,các thím bán máu,ruou o lorencia(Elbeland,noria) đang kí giấy phép kinh doanh thêm o các máp co bãi quái đông để lấy NPC mà tụ tìm đuong nhé kung=))

chụp ảnh thì dù bạn o trong game ko nhin thấy nhung khi chụp nó vẫn hiện nhé

Last edited by a moderator: 22/9/14
  18. uk.thanks cậu.thế cậu chỉ mình cách để nhìn thấy tọa độ đc k.mình đang để chế độ winmode 1204 x 768

19. :)0 tốt nhất để win chế độ bé nhất.. tiện lợi

20. tức là 640 x 480 nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi