Thắc mắc Thắc mắc về mất đồ trên hòm đồ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tombyeu, 31/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi ban quản trị Mu cùng admin , rất lâu rồi tôi mới vào lại xem hòm đồ ảo , trong đó tôi có đủ bộ đồ thần Chrono của sum và phụ kiện semedenui , và rất nhiều đồ ex khác nhwng hôm nay khi tôi vào lại để lláy bộ đồ thần cho Sum mặc thì tôi mất hết không còn đồ nào trên hòm đồ ảo chỉ còn cái tay socket ( găng tay huỷ diệt ) của MG và 1 găng tay ex ( ma vương ) của soul . Ban quản trị cho lời giải thích , tôi đã kiểm tra tất cả nhật ký giao dịch hoàn toàn không có liên quan đến bộ đồ đó .
    Đề nghị ban quản trị kiểm tra và tìm lại đồ cho tôi để tôi còn cày cuốc với anh em .
    Ai đã bị giống tôi đi qua up cho tôi nhé ! thank

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Phiến bạn điền thông tin đầy đủ theo mẫu sau:
    Tôi là chủ acc:....
    Số điện thoại đăng ký:..
    Nhân vật chính:..
    Các thông tin liên quan khác đến acc như: E-Mail, Thông tin nhân vật, thông tin tài sản gồm:..
    Vấn đề mắc phải là:...
    Hậu quả thiệt hại là:...
    Yêu cầu (kiến nghị):
    ...
    rồi gửi vào box kín theo link : http://diendan.gamethuvn.net/forums/197/create-thread/?prefix_id=38
    Để được trợ giúp nhanh nhất bạn có thể gửi thắc mắc thẳng đến cho Quản trị viên fantasymc
    Note: Do lâu bạn không vào có thể Acc bạn không bảo vệ IP, không mua bảo hiểm cho các món đồ của bạn vì vậy có thể tự do trade. Điều ấy có nghĩa là khi bạn cho người khác biết thông tin acc bạn sẽ bị lột sạch.

Last edited: 31/5/14
  3. banj ko mua bảo hiểm cho đồ à ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi