thắc mắc cash Tăng giá quả Tẩy điểm mệnh lệnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi manager, 3/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các các cho em hỏi cái tẩy điểm mệnh lệnh dùng để làm gì ? chả nhẽ dùng tẩy điểm mệnh lệnh DL . rồi cho + vào cái khác ? mà em có biết cái tẩy điểm mệnh lệnh là cái nào trong số cash đó đâu bác nào cho em bít với !

Last edited: 3/4/10
  2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Tẩy điểm Mệnh lệnh thì sẽ tẩy được điểm mệnh lệnh đi để lấy Point này cộng vào các chỉ sô khác, giá là 100 Wcoin 1 lần, nếu như mình không nhầm thì mỗi lần được tẩy có 200 điểm mệnh lệnh thui.:P:P:P
    Và đây là cái mà bạn hỏi, nó nằm cuối cùng ở phần Potion nhé:

3. se7enboi

se7enboi Cư Dân

100Wcoi 1 lần.mỗi lần 200d.Chắc cái này dùng cho mấy bạn DL ben x5,chỉ cày MT và Pk.ko rs nua

4. Trước đây chỉ là 2Wcoin thôi,cho nên co 1 số em DL x1 vươn lên 1 tầm cao mới nhờ số ponit cực khủng,sánh ngang đầu top ^^. Nhưng h tăng giá thì hết rồi,may ra nếu x1 ko rs thì còn ponit thôi.

5. à ra thế ! 100 vcoi = 100 nghìn mới đc 200 poi ! giết người đi cho mát !

6. Chuẩn rồi,DL ở x5 có hon 7k mệnh lệnh,quy ra tiền để tẩy điểm rơi vào khoảng 3,6tr VND. Vậy chúng ta sẽ hùng bá x5 với số ponit khoảng 33k bao gồm cả 2kponit dư và sau 4 tháng chúng ta sẽ need rs,coi như ném 3,6 quả ra cửa sổ... Hehehehe

7. bây giờ thì ko còn là 4 tháng đâu :))

8. cả cái bảng truy nã mình của Navy command mới có 50 beri ! lấy đâu ra 3m6 để hùng bá ! :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi