Thà dẹp Boss đi còn hay hơn !!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichtocao, 28/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. boss ss4 j đâu mà cùi thế ko biết ? thà bỏ mẹ boss đi còn hơn ! boss 4,5 quăng ra toàn đồ lõm cùi bắp... phi Shop chủ shop cũng đeo' thèm mua ...huống chi là người chơi ? ko như ss3 ! mỗi lần tới giờ săn boss ko khí sôi động hẳn lên, tranh giành nhau mà săn boss 4, 5 để kiếm những món đồ cuối của từng nhân vật......rồi òa lên vui sướng khi được món đồ ngon ! Nhưng với ss4 ngày nay ko còn cái thú đó nữa admin coi mà xem xét lại cách điều chỉnh trong game của mình đi...cùi bắp vãi..quá đi

Last edited: 28/4/10
    soul_7love thích bài này.
  2. muốn đồ ngon ở ss4 à, tôi có 1 cách đó là.............cào thẻ đi thôi !!!!!!!!!!!

3. mày chịu khó săn boss quá kô ăn uống nên thiếu chất dinh dưỡng cần phải bồi bổ VITAMIN T mới khỏe đc, triết lí học từ adnim đó.

4. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ss4 boss ko còn ý nghĩa gì , box kundun toàn ra đồ ghẻ , nhện selupan bi h mỗi con rơi ra 2 món , trùm K7 thì ko biết còn tồn tại hay ko , Erohim thì toàn ra đồ lợm và ex

5. doan720411

doan720411 Guest

ta có khiên tròn gần full nè

6. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

săn nhện đang hay tu nhiên admin bỏ đi , đồ toàn đô exl 2 dòng ma admin cũng bỏ, giờ lấy đâu ra đá tinh luyện cao cấp đây

7. Erohim ở đâu vậy?????????????????????????????????????????

8. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

trong map Land of Trials , 24 tiếng hiện 1 lần , map này chỉ có G chủ thành Lorendeep mới vào đc

9. uk`...............

đúng là hệ thống boss của mu SS4 đã kùi, đã thế kundun wăng ra đồ cũng kùi nốt........................=))

so sánh với kon boss Hoàng Kim bên võ lâm thì kon Selupan thua xa.....:))

10. ADM nâng phòng thủ 20 lần + máu của Boss lên 100 lần rồi cho ném ra đồ cuối đê . Anh em cổ vũ nào =)) =))

11. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Chuẩn ko cần chính , đồng ý box 5 ném ra đồ cuối , cho con rồng vàng khủng gấp 10 con nhện Selupan là đẹp

12. ADM fix cho anh em đi ko cứ thế này thì ............ =)) =))

13. ngồi đấy mà hi vọng =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi