Thứ Tư của bạn (27/6/2012)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi SNSD, 27/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dù cuộc sống còn nhiều khó khăn, Sư Tử không vì thế mà mất đi niềm lạc quan.

Bạch Dương (21/03-20/04)

Hôm nay Bạch Dương cần phải nhạy cảm hơn một chút để hiểu được mong muốn của mọi người xung quanh mình. Nếu bạn có thể khiến mọi người ngạc nhiên vì khả năng “thần giao cách cảm”, bạn sẽ ghi điểm cao đấy.

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Trong khi Kim Ngưu muốn thư giãn một chút, ai đó lại rất cần đến sự giúp đỡ của bạn. Hãy cố gắng cân bằng giữa nhu cầu cá nhân và bổn phận, trách nhiệm với những người bạn yêu quý nhé.

Song Tử (21/05-21/06)

Đời sống tình cảm của Song Tử được cải thiện trong ngày hôm nay, cơ hội để bạn gần hơn với người ấy đã đến rồi đấy, đừng bỏ lỡ nhé. Nguồn năng lượng dồi dào chính là lợi thế tuyệt vời của bạn đấy.

Cự Giải (22/06-22/07)

Mâu thuẫn trong gia đình có thể khiến mối quan hệ của Cự Giải với mọi người xung quanh trở nên căng thẳng hơn trong ngày thứ tư này. Thay vì nổi giận và đẩy mọi việc đi quá xa, cách tốt nhất là kiềm chế một chút nhé.

Sư Tử (23/07-23/08)

Dù cuộc sống còn nhiều khó khăn, Sư Tử không vì thế mà mất đi niềm lạc quan. Vượt qua thử thách, bạn cảm nhận ý nghĩa từ những điều tưởng chừng như bé nhỏ, mà giá trị. Tận hưởng cuộc sống tuyệt vời đi nào.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Xử Nữ cảm nhận được điều gì đó ý nghĩa và sâu sắc hơn tất cả những gì bạn từng trải qua trước đó. Bạn có sẵn sàng để đón nhận cuộc sống theo một cách mới mẻ và khác biệt?

Thiên Bình (23/09-22/10)

Nguồn năng lượng dồi dào mang đến cho Thiên Bình những phút giây hứng khởi trong ngày thứ tư này, mọi người xung quanh có lẽ phải “dài hơi” để đuổi theo bạn. Đừng ích kỷ gặm nhấm niềm vui một mình nhé!

Thần Nông (23/10-21/11)

Đừng lo lắng quá nhiều về những quyết định lớn mà bạn phải đua ra ngày hôm nay. Hãy cho bản thân thời gian để tính toán, cân nhắc về những bước đi tiếp theo nhé, sự vội vàng không cần thiết lúc này.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Sự công bằng là điều mà Nhân Mã cần phải hướng tới ngày hôm nay. Dù bạn có những tình cảm riêng tư, hãy đảm bảo rằng mình sẽ đối đãi với mọi người bằng sự chân thành, bình đẳng như nhau nhé.

Ma Kết (22/12-19/01)

Cơ hội để Ma Kết bắt tay vào những điều mới mẻ đã đến rồi, bạn còn chờ đợi gì nữa? Nếu bạn muốn thay đổi trong chuyện tình cảm, công việc… thì đừng chần chờ thêm nữa.

Bảo Bình (20/01-18/02)

Bảo Bình bất ngờ chạm trán với điều gì đó rất mới mẻ, thú vị trong công việc. Dù con đường trước mắt bạn khá nhiều thử thách thì hãy cứ tự tin khẳng định mình và chinh phục mọi người nhé.

Song Ngư (19/02-20/03)

Sử dụng hiệu quả những ý tưởng là việc làm của Song Ngư ngày hôm nay, sự tái chế sẽ mang lại thành công cho bạn. Đừng bỏ phí những thứ mà trước giờ bạn nghĩ rằng vô dụng nhé, chúng đều có tính hữu ích riêng đấy.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi