Thông báo Thử nghiệm tính năng cấm PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/3/16.

?

Bạn có đồng ý cấm PK khi không chính chủ ?

Poll closed 3/4/16.
  1. Đồng ý

83.6%
  2. Chính chủ phản đối

14.8%
  3. Cày thuê phản đối

1.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A Fan bỏ phiếu thế này khi nào mới tiến hành . Ngay và luôn thì đẹp quá . Hung ơi a với em có nói chuyện yêu đương thì để tối này vào game nhé . Ở ngoài này nhiều người ko tiện cho lắm

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Vẫn fang lại nếu bị fang :"> sát thủ đối địch vẫn đập bt.

YeuVoNgo thích bài này.
  3. pk ko chính chủ. thì vài hôm chả ai chơi nữa đâu ;))

4. phòng chung vẫn pk đc,chán nhỉ

5. mình không tán thành, như thế thì life mất giá bác ơi :v, ko đập pet thì để làm gì trong khi đồ ngon toàn max op từ lâu

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  6. Pet 2 bảo hiểm dc và vẫn sửa luôn dc bằng life . Ko phải xoá pét đi chuộc lại . Như thế mới tiện

7. cai này hay ho đấy nên thử nghiệm xem sao

8. quả này mà áp dụng thỳ giá acc top sẽ tăng lên vùn vụt
    muốn thể hiện thỳ phải mua acc thôi =D>

9. Anh @fantasymc
    - Không trưng cầu ý kiến thì thôi. Đã trưng cầu ý kiến thì cứ số đông là làm anh Fan ạ.
    - Muốn pk thì bỏ tiên mua ac + mua đồ mà dùng, chứ 1 số thành phần pk ko được, mượn ác khác vào để to mòm.
    Quan điểm của mình chơi game, có thì dùng, ko thì nhịn, thắng thì cày, thua thì chạy. Ko phải xin xỏ ai.

10. Ko muợn acc ai pk cũng ko cày thuê nhưng thấy ko hợp lý rôi. Dự là nhiều ae hàng khủng sẽ nản vì ko có ai cày hộ chỉ cắm và cắm

11. Cày hộ thì liên quan gì đến PK ?
    Nếu tôi mà là người đi thuê cày hộ, tôi cũng không bao giờ đồng ý việc ông đem acc tôi đi PK bừa bãi mang tiếng !

LinhBaBy thích bài này.
  12. Cày hộ ko pk dc lên arena bạn sẽ biết ntn là ko pk. Và đôi khi ae lấy acc khủng dữ bãi tiện cày hộ luôn bây giờ ko giữ bãi dc thì thôi luôn vào làm gì.

lovegirltb thích bài này.
  13. Anh em có cầy hộ or thuê mà lên arena bị bém thần mã mà không làm gì lại được .nhục *** tả được

14. thì về ko phòng ko pk mà cắm
    ng ta thuê cày chứ thuê pk đâu :)) miễn sao là max rs cho họ là đc

15. Chắc chắn bạn là người bảo thủ

16. image.jpg A @fantasymc xem lại cái phần bỏ phiếu . (Cày thuê phản đối) có phải ae nào cũng cày thuê đâu. Nghe câu này sao thấy như bị sỉ nhục ấy

17. Sao mà sỉ nhục vậy
    Cày thuê thì ghi là cày thuê chẳng nhẽ ghi cầy hộ à

Thiên Tôn thích bài này.
  18. thiết nghĩ chuyện này là bình thường.
    cày thuê cũng là 1 trong những sở thích cày ( nói chung là cày game )
    cày rác, cày đồ, cày lev , cày matter tất cả đều là cày....
    Nếu tôi là người cày thuê chuyên nghiệp có chữ tín và chũ tin thì tôi tin chắc rằng tôi là người có tiếng nói trong diễn đàn. Vậy câu hỏi đwtj ra là tại tai sao cảm thấy " sỉ nhục "

Powerlifter thích bài này.
  19. pk tại mọi nơi, tại mọi thời điểm hỏi tại sao lại cấm chính chủ với ko chính chủ. Tất cả là tại thằng chủ

20. Ních là của mình đã đồng ý cho mượn thì xác định không tránh khỏi pk . có thể vì lí do này lí do kia.sao phải cấm đoán nhiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi