Thông báo Thử nghiệm tính năng cấm PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/3/16.

?

Bạn có đồng ý cấm PK khi không chính chủ ?

Poll closed 3/4/16.
  1. Đồng ý

83.6%
  2. Chính chủ phản đối

14.8%
  3. Cày thuê phản đối

1.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Làm này cho mấy anh cầy thuê mượn acc đỡ hổ báo

2. tất nhiên là phải như thế rồi :))
    khổ cho mấy thằng cày thuê thôi ý ;))

3. độc khổ mấy anh khóc thuê nhận vơ RC MNN của mình=)) lên fan mới có lệnh KCC KO dc PK=))

gjahaoYeuVoNgo đã thích.
  4. cày thuê 6 lần RS 1 ngày mà đủ cơm nhét vào mồm thì mình cũng cày bạn nhé.
    đừng có cái kiểu cày thuê này nọ.
    mấy bạn Home mình chả hiểu các bạn có văn hóa ko mà chẳng ai biết nghĩ.
    bố mẹ các bạn không biết có phải làm thuê cho người ta không, nếu là ông chủ, bà chủ thì chứng tỏ nhà càng giàu con cái càng vô giáo dục, bị tiền nó vật nên chểnh mạng giáo dục con cái.

Tom Dwan, thomoc, gjahao2 người khác đã thích.
  5. ý là cày thuê thì im mà cày còn bày đặt đi pk như nick chính chủ ý
    chứ cày ko ai nói gì =))

6. Cũng hay =)) cứ ip cả LM thôi mất mua đồ khác, không vướng :D @YeuVoNgo nhỉ

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Thế mày nghĩ chỉ chính chủ mới có quyền đi PK à, còn người khác không có. Kiểu như bố mẹ mày ở nhà đi làm thuê thì đừng có mở mồm đòi lương ý à. Phọt ra câu ngu học này mà không nghĩ.

8. nhà tao chỉ thuê ng khác thôi óc heo à ;))
    ủng hộ admin thôi :))

9. Ví dụ không liên quan :"> làm thuê vẫn được trả lương, nhưng không có quyền của ông chủ, quyền sinh sát quyền điều hành, quyền đuổi việc.... :-D

LaBatVi83, timlainiemvuiLinhBaBy đã thích.
  10. Game này thấy fan can thiệp vào game nhiều ghê....để cho loạn xạ lên...thì mới ức chế...nóng máu lên.đồ đạc mới lên giá

thomoc thích bài này.
  11. Tiền ai bỏ ra, người đó hưởng.
    Sao lại có cái kiểu đi mượn oai người khác quen rồi giờ không mượn được nữa là quay ra kêu là thế nào nhỉ :-/
    Mượn oai lúc chủ có mặt đã đành, lúc không có cũng muốn mượn, chắc thiếu mỗi nước cứ acc nào khủng thì xung quỹ Guild :-/
    Vote đồng ý.

12. Trong game đã chia ra phòng pk và phòng không đc pk rồi, đồng chí nào không muốn bị pk thì vào không pk. Có thế thôi sao phải lấy ý kiến làm gì. Còn chính chủ hay không chính chủ thì cũng là nhân vật đó, có khác là ngồi khác cái máy tính thôi. Chẳng lẽ ngồi khác cái máy tính thì tước mất quyền của nhân vật đó à, nếu vậy thì amin cũng cấm không cho rs nếu không ngồi đúng máy tính đi.

luuducanh2310[Vip] BoyCongTu đã thích.
  13. theo ý mình FAN cứ cho BH hết đồ lại như pet ...... các loại là giải quyết đc mọi vấn đề mà fan ko làm cứ nghĩ việc ko đâu hic

[Vip] BoyCongTutimlainiemvui đã thích.
  14. Cái xã hội đời thực hiện nay cũng đã loạn lên rồi bác à...mượn danh..mượn chức quyền lạm dụng đủ thứ lên.....game càng giống thực tế càng hay...hahhaha

15. - Đúng rồi bác Bợm, không có gì vướng hết. cứ PK tẹt tèn ten đi ạ.
    - Mất đồ cũng không vướng luôn - mất thì tố cáo - đồ đi xa ta 2,3 ngày - rồi lại về với ta Vĩnh viễn.

16. Chả nên cấm đoán làm gì chơi game mà không pk thì có ý nghĩa gì.anh Fan không nên can thiệp sâu về vấn đề này .

ZORO88 thích bài này.
  17. Trừ kẻ gian lấy thì thôi, chứ AE đã tin tưởng nhau mà nó lấy cho mẹ nó luôn, vướng gì đâu AE đã không có cho nhau thì thôi, bôi bác nhau làm gì :D hờ hờ. Tý em ip cho anh cái có gì a vào pk Home ^^ rồi tiện anh bán đồ cho nó về vv khỏi lo mất nữa !

YeuVoNgo thích bài này.
  18. Thằng này hay cầm anhfunny kcc mà khoc to nhất arena. Mà nó ra đây bày đặt cày thuê mày ah. Cày thuê lấy tiền chứ *** nhận vo mnn rc của mình rồi 1lu bubu vào khóc

lovegirltb thích bài này.
  19. cày thuê thi chả pải làm vậy
    để mấy thằng ngu k muốn bỏ tiền lại thjk hổ báo cáo chồn
    h k chih chủ thì chỉ cave thôi
    rất ủng hộ quan điểm này của admin
    p/s mấy thàn phần khóc thuê k thjk điều này :))

20. Xời, đồ em trả có gì cả.
    cho sang con vợ rồi cho DL thuê lại bác à. coi như phí chuyển khoản sang để rs vợ cày point vc luôn.
    Nên trả có gì mà lo mất cả ạ, chỉ sợ con Ngựa và con Quạ mà vĩnh viễn thì toi, mỗi lần hỏng lại sms đến Fan sửa mất :)) như kiểu RC thì bỏ mẹ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi