[Thử nghiệm] - Thợ rèn cao cấp. Áp dụng cho Cụm Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 30/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Even nay keo dài thơi gian cụ thể la nhiu ngày thế GT oi

2. Kaj_Love

Kaj_Love <b>Phóng Viên Bá Vương</b>

Xin hỏi 1 câu là event kéo dài trong mấy ngày

3. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Mọi người chán nhỉ tớ trả lời rồi mà chẳng đọc hay sao ý , chẳng thấy life cho cái nào :">

4. Em hỏi cái nếu ac ko có p.o thì thế nào hả anh

5. A GT > em có 90k PO thì e đổi hết nhiu po một điểm vậy a e chưa hỉu

6. hix. nếu là vĩnh viễn thì chỉ cần cày ko quá 3 ngày có thể cho cả sét lên +15 vậy lúc đó giá trị đồ sẽ ra sao?????

7. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Dùng NV chính để cày mà , cày nhanh thế để loạn ah :">

thì cày LV đủ điểm thì thôi
    Bạn treo đồ lên sẽ hiện bạn cần phải mất bao nhiêu điểm mà , tớ treo cái gậy rồng lởm shop +13 lên mất 450 P.o 1 lần đập

8. Theo cách hiểu của mình thì chỉ cần cày là có thể lên đc đồ 15 phải không nhỉ. Vậy thì có lẽ trong khoảng 10 ngày là có thể kiếm đc 1 sét + 15( cày bình thường). Và có vẻ nó khá bất công với những sét 15 trước đây ,những sét đó mất rất nhiều time + tiền bạc mới lên đc 15

9. thì NV chính còn gì nữa. tính nhé 1 món đồ từ 13>15 là 250 điểm tích luỹ ở LV 400
    vậy ở BV ta max lv chỉ 15 phút. 250x15= 3750 phút=60h vậy cậu tính nếu chịu khó bỏ thời gian ko quá 1 tháng mà ko mất B hoặc SJC vào đó mà để có 1 sét +15 vậy thì quá dễ rồi......
    với những người đã bỏ số SJC và B quá lớn để có được 1 sét +15 thì nghe ko công = lắm

10. Kaj_Love

DT1 nói thật hay nói đùa thế được vĩnh viễn ko hả

11. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Tớ nói thật mà hỏi xếp mới dám nói chứ trả lời bừa sao đc , nếu trong 1 ngày thì làm sao rs đc 300L chứ :)

huongmecKaj_Love đã thích.
  12. Kaj_Love

Thật thế thì cũng vui nhỉ

13. huongmec

huongmec <b>๑۩۞۩๑ HuânNgần ๑۩۞۩๑</b>

PM yahoo Huân nhờ tý. => huongmec1_muhn@yahoo.com

14. Tranh thủ kiếm sét 13 về cày cuốc ít bữa để mọc sừng quanh người nào =))

15. Vâng .cho đồ lên 13 khó hơn lên trời hôm qua tới hôm nay cho lên 13 khó quá miss suốt

16. GT cho tôi hỏi.Tôi có sét +13 muốn gia trì nên 15 thì sẽ mất 250 điểm gia trì cho cả sét hay là 1 món vậy.

17. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

250 điểm 1 món em ơi , thằng em thế nào hỏi chán thế , cả sét thì ai cũng có đồ 15 để mặc ;))

18. ối zời.1 món á.thế cả sét k bít cần bn P.o để gia ti đây.850P.o mới đc 1 đ.mà 8k5 P.o đc 10đ.thế này thì vỡ mồm

19. đề nghị chỉ mở event trong 5 ngày, mỡ vinh viễn giá trị đồ sẽ bị tụt rất nhanh, xếp hãy xem xét lại :-s

20. Nếu lên 13 dễ như mọi khi, thì đồ 15 ntn? Đợi xong event này. kết quả sẽ khác.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi