Thông báo Thử nghiệm sự kiện PK dành cho Pro

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Lưu ý đầu tiên: Sự kiện này dành cho các Pro. Vì vậy bạn không cần phải đề xuất vấn đề em yếu quá không tham gia được trong topic này

_ Bạn có nhiệm vụ tìm diệt các nhân vật có logo CUỒNG SÁT hoặc Kỵ Sĩ trên đầu (theo danh sách bảng TOP sát thủ và TOP anh hùng)
    _ Bạn pk 1 Kỵ sĩ sẽ được 1 điểm Sát Thủ và mất 1 điểm Anh Hùng
    _ Bạn pk 1 Cuồng Sát được 1 điểm Anh Hùng và mất 1 điểm Sát Thủ
    _ Người bị pk sẽ bị trừ 1 điểm Zen. Nếu người bị PK âm điểm zen, người PK sẽ không được tính điểm anh hùng/sát thủ
    Phần thưởng:
    _ Sẽ xét xếp hạng vào ngày cuối cùng của tháng. Sau khi xét giải, bảng TOP sẽ bị xóa để tiếp tục đua vào tháng tới
    _ 4 người xếp hạng 1,2,3,9 bảng TOP Cuồng Sát sẽ được thưởng số zen tương ứng với Tổng điểm = điểm Zen + (điểm Sát Thủ x 2) . Quy đổi 1 điểm = 1 triệu zen
    _ 4 người xếp hạng 1,2,3,9 bảng TOP Anh Hùng sẽ được thưởng số zen tương ứng với điểm Anh Hùng. Quy đổi 1 điểm Anh Hùng = 2 triệu zen

Anh em theo dõi tại trang này : http://account.gamethuvn.net/Game_PK_Top.asp

Mời anh em góp ý thêm để sự kiện được chính thức tổ chức từ tháng 6

Last edited: 15/5/15
  2. Hic chỉ dành cho các hàng khủng hàng top thôi Anh ơi. Các nhân vật yếu hạng thấp và trung bình sao có thể đánh được

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn cày khủng hơn rồi tham gia ^_^

duyky26, hot game oneTraiXomQuyt đã thích.
  4. Bác fan nên cho mấy hạng tầm trung cao thấp .tuỳ theo poi Gen mà tìm nv để giết :D chứ những hàng khủng thì hàng trung và thấp đánh sao đc bác :D Nếu chỉ hàng khủng pk đc vậy sự kiện nhanh chán và em sợ ko ai tham gia :D

TraiXomQuyt thích bài này.
  5. Anh Fan cho 2 thể loại này thưởng ngang nhau đi :-"

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

không sợ không có ai tham gia ^_^ . Cho dù không có event này, mọi người vẫn PK nhau ầm ầm trong game thôi

7. theo em phần thưởng ít quá:D

8. :D thế ví dụ em lấy 1 acc đem đi bem gà thành sát thủ xong em lấy acc chính vào bem con sát thủ có đc tính và thưởng zen ko anh :D

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

phần thưởng ít quá nên sẽ không ai PK nhau ?
    Từ trước tới giờ bạn PK là bị phạt zen xoá tội. Giờ PK được tặng thêm zen mà vẫn còn bị chê ít ... Hài

10. em chịu... cứ thằng nào cuồng sát là bắn vào hẳn là gần miss. không ch
    kiếm cái pen socket Ruby may ra chơi được bọn nay`

11. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn có nhiệm vụ tìm diệt các nhân vật có chữ CUỒNG SÁT hoặc Kỵ Sĩ trên đầu (theo danh sách bảng TOP sát thủ và TOP anh hùng)
    _ Người bị pk sẽ bị trừ 1 điểm Zen. Nếu người bị PK âm điểm zen, người PK sẽ không được tính điểm anh hùng/sát thủ

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  12. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Mấy tháng nay Emperor toàn top1 PK mà anh ra chậm quá :(

13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Có thêm mục tiêu cho các Pro chơi rồi, vote cho fan. =D>

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Lưu ý đầu tiên: Sự kiện này dành cho các Pro. Vì vậy bạn không cần phải đề xuất vấn đề em yếu quá không tham gia được trong topic này

chucvtt90TraiXomQuyt đã thích.
  15. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Anh cho em hỏi thế giờ em Pk người bình thường + cả sát thủ thì điểm 2 top tính riêng hay bj trừ of nhau không

16. chắc là = 0 rồi =))

17. thế này đội home , ngocdy , sủnise và bighouse thích lắm đây =))

18. x5 có đc ko nhỉ:D

19. nên có giải thưởng từ 1 đến 10, 1,2,3,9 thôi thì ít giải quá a Fan :D, mất công AE PK

20. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn cứ an tâm cắm chuột đi, đừng tham gia mất công vì PK tốn kém lắm ^_^

kehanhkhatvisaolaithe đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi