Thông báo Thử nghiệm hỗ trợ trực tuyến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. add số adm kiểu gì nhỉ :((

2. upload_2015-12-4_22-44-1.png
    @fantasymc cho minh 1 cái mã đổi sdt dc k ADM tổng đài nào làm việc ma chậm thế

3. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Giống như một số trường hợp khác, khả năng bạn đã cho số của tổng đài vào danh sách block ko nhận sms

KhoiMy thích bài này.
  4. vừa rùi tổng đài mới gui về nhưng đổi thì laij báo la upload_2015-12-4_23-25-8.png

5. Cảm ơn MU HN đã tạo cho ae 1 sân chơi bổ ích
    Mặc dù hơi tốn kém và khả năng thu hút thành viên mới hơi kém nhưng với m, 1 thành viên lâu năm, qua vụ việc đổi tên account m đã rất yêu mên thêm MUHN

6. ai gọi nói chuyện vs a fan chưa @@

7. Muhn vẫn là muhn, luôn nhiệt huyết và tận tình

thuongtv thích bài này.
  8. Đây cũng coi như một mốc tiến quan trọng.khi mà ae gamethu có nhưng vấn đề khúc mắc có thể hỏi trực tiếp anh fan.
    Tuy trưa dc hoàn hảo nhưng xau này chắc chắn sẽ đi xa hơn nữa và phát triển mạnh mẽ hơn.
    Mình mong là như thế

Minh đã chơi nhiều mu nhưng chưa có mu nào dc như MUHN
    sự quan tâm đến ae chưa có 1 mu nào sánh bằng

Last edited by a moderator: 22/12/15
    thuongtv thích bài này.
  9. theo ý kiến mình ban quản trị nên mở 1 đường day nóng có ngui truc dt 24 24 de hỗ tro thắc mắc cho ae thì quá tót.giống như bên vng đó

10. cái mã ưu tiên này bao nhiêu ngày ko sử dụng thì bị huỷ vậy mn

11. cai nay hay đó anh Fan

12. Anh fan ơi cho em hỏi đồ nhóm 3 sao lai không hiện lên khi bọn em bán acc trên chợ ảo thế mà trong khi anh liệt kê tất cả các mục mà
    Mục bảo hiểm mục hòm đồ ảo mục thùng đồ và trên nhân nv sao đồ nhóm 3 lại ko hiện lên trong thùng đồ và trên nv mong anh Gt cho tụi em hiểu
    Rm xjn cám ơn anh rất nhiều

13. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

1 tháng nhé bạn

acc ChuTieu91 pm cho acc ky93st cùng sđt và telegram mà anh @fantasymc chả bao giờ repl

14. em có acc mà quên tên acc rồi muốn lấy lại mà ko biết mọi người biết chỉ em với còn số điện thoại đăng kí bảo lãnh

15. cái này sử dụng được trên lumina không cả nhà?

16. Gửi 2 tin nội dung rõ ràng mà không thấy anh fan giải quyết hoặc rep lại xem có đổi tên acc dc hay ko

17. hình nnhư là ko bạn ak. adroi với ios sao ý

18. saivado1

saivado1 SuperMan

@Đêm Buồn: Adroids và IOs là có app riêng ứng dụng Telegran có thể tải về dùng riêng trên điện thoại.
    Nhưng các hệ điều hành khác của điện thoại có trình duyệt Web hay ngay cả PC cũng đều có thể sử dụng được không nhất thiết 2 hệ điều hành trên.
    Miễn là có trình duyệt Web để vào trang này để dùng Telegram cho Web Chrome, tải và cài đặt tại đây:
    http://download.com.vn/download/telegram-cho-chrome/93023

@Manchester: Bạn hoàn toàn có thể tải app Telegram dành riêng cho Windows Phone tại đây:
    http://wp.mapps.vn/ung-dung/telegram-messenger-beta.mobi

19. các bác cho hỏi e tải về cài đặt rồi mak sao nó cứ bắt đổi mã code là cái gì vậy??
    và làm sao để lấy mã đấy?

20. cái này mới không biết thế nào

21. cái này mới không biết thế nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi