Thứ Bảy của bạn (28/7/2012)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi SNSD, 28/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sự tự tin là vũ khí của Sư Tử, nhưng đó đôi khi lại trở thành rắc rối của bạn.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu thậm chí không thể tin vào những điều tốt đẹp mà bạn sẽ có ngày hôm nay, dù bạn cũng mơ hồ đoán ra chúng. Sự lạc quan, sức mạnh giúp bạn giải quyết mọi việc trôi chảy. Nhưng vấn đề của bạn ngày hôm nay là cân bằng giữa thực tế và những mong muốn. Đây chính là chìa khóa giúp bạn thành công đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu cảm thấy bối rối với việc tìm ra hướng đi trước mắt, bạn dường như rơi vào trạng thái mất phương hướng. Thay vì vội vã hướng tới sự thay đổi, tại sao không chậm lại và tính toán cụ thể "đường đi nước bước"? Hãy mở rộng cửa trước mọi lựa chọn có thể nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Ai đó đang thuyết phục Song Sinh tham gia vào công việc nào đó mà bạn không thực sự chắc chắn, và chính điều này gây áp lực cho bạn, khiến bạn stress. Đành rằng đây là một nhiệm vụ không dễ dàng, nhưng rồi bạn sẽ làm tốt thôi. Cố gắng lên nào!

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải mong muốn chia tay với nhịp điệu quen thuộc của đời sống, nhưng dường như bạn chưa thực sự sẵn sàng bắt tay với những điều mới mẻ. Đừng mất thời gian cho việc hồ nghi nữa nhé, hãy mạnh dạn lên một chút. Tin tưởng vào bản thân là cách duy nhất để bước những bước mới đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sự tự tin là vũ khí của Sư Tử, nhưng đó đôi khi lại trở thành rắc rối của bạn, bởi bị cái tôi lấn át, bạn quên mất ranh giới giữa thực tế và mơ mộng. Đừng vội tự mãn nhé. Hãy biến ước mơ thành hiện thực bằng hành động thì hơn.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Cảm xúc của Xử Nữ bị xáo trộn bởi những điều lạ lùng, nhưng trên thực tế, chúng không tồi tệ như bạn nghĩ. Đôi khi, chính sự thận trọng quá mức khiến bạn đánh mất cơ hội của chính mình đấy. Hãy thả lỏng và thư giãn một chút, cho đến khi bạn thực sự tìm thấy câu trả lời cho việc phải làm gì.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Những nỗi lo lắng mơ hồ, viển vông khiến Thiên Bình quên đi việc cảm nhận những điều đẹp đẽ, giá trị từ cuộc sống này. Tại sao không thể gạt bỏ những hồ nghi và tập trung vào hiện thực trước mắt nhỉ?

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp sẽ chỉ khiến vấn đề rắc rối hơn nếu bạn bận trách móc bản thân mình, hoặc đặt câu hỏi "Giá như". Hãy củng cố sức mạnh cá nhân và hướng tới mục tiêu mà bạn đang có, đừng để quá khứ đeo bám nữa.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Những giấc mơ mang tới cho Nhân Mã nhiều thông điệp giá trị, đừng gạt bỏ chúng ra khỏi đầu ngay khi tỉnh dậy nhé. Mọi người có thể ngạc nhiên với những gì bạn đang theo đuổi, nhưng thực sự thì điều đó không quá quan trọng đâu.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Việc cứ phải mất thời gian tìm hiểu những đối thủ khiến Ma Kết có một ngày không thực sự hiệu quả. Thẳng thắn những ý định của mình, bạn sẽ được giúp đỡ nhiều hơn, thay vì cứ úp úp mở mở như hiện tại.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Sự điềm tĩnh, chủ động giúp Bảo Bình có một ngày dễ chịu, thay vì đem hạnh phúc của mình đặt trọn cả vào ai đó, hoặc một điều gì đó. Độc lập chính là chìa khóa cho bạn đấy.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Kiểm soát những cảm xúc của mình và sống lý trí hơn một chút nhé Song Ngư. Nếu bạn có thể giữ thăng bằng cho cuộc sống của mình thay vì nghiêng về những phút nông nổi nhất thời, mọi việc sẽ tốt hơn rất.

Last edited: 28/7/12
    makachi thích bài này.
  2. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

ồ zế .

3. đánh lô được không nhỉonion25onion25onion25onion25onion25

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi