8 về game Test

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 13/9/21.

1. Saiyuki

Saiyuki Điều phối viên

400k bạc x75 = 30tr thôi lấy đâu ra 40 tr.

TungBMW thích bài này.
  2. Mg này gần 200k point mà bạn . vs trang bị siêu khủng khiếp như kia thì hitle sống lại cũng phải quỳ nữa là .

3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

>:)>:)>:)>:)>:)>:) oh men.

4. Ring pe thủ cũ toàn phải đổi Từ acc top mà ra giờ lại ko cho nâng cấp . Ko hợp lí cho lắm đó a

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bây giờ đang là cơ hội nâng cấp cuối cùng, anh em ko theo >> về sau không nên phàn nàn nữa, có sao dùng vậy

Ví dụ anh em được lên đồ sk10, lúc đó mấy món này chắc ai muốn mua ?

nghiahy thích bài này.
  6. Đang nói vấn đề này. còn đương nhiên ai acc top căm fan =))

7. :))

8. Saiyuki

Saiyuki Điều phối viên

Vậy nên áp dụng đồ gd dc. Chứ giờ cái gì cũng theo acc cả. về sau giad trị của acc sẽ bị đội lên quá cao. Giờ 3 món thủ k5 sẽ là 300 tr. Lên k10 chắc cả tỉ 1 tk. Căng lắm a. K bán k mua nổi.
    Theo ss15 2viên cấp a đc 1 cấp b.
    Vậy => 2 món thủ k5 đc 1.món thủ k6. Nv ms hop ly. Theo chuản ss15.
    Lên k10 cần 32 đồ thủ k5.
    1x 40m= 1280 tr. 1 món k10.
    Còn nếu lên theo kiểu cày dư vây giờ thì lại k hợp lý vs cách nâng cấp ss15. theo e ss15 ai muốn nâng k10 tự chuẩn bị ngọc k10. R tính phí khảm lại. bằng dư hoặc bạc là hợp lý. Nv đồ cũ mới gì đều đc nâng cấp hết. ae đỡ thiệt.

Hoanglong11Em Về Đi đã thích.
  9. :)):)) bác VD cái mất toi 3000tỉ vietcombank.

10. Saiyuki

Saiyuki Điều phối viên

mà thấy mu giờ ngày càng giống game mobile nhỉ. cái gì cũng theo acc k gd đc. mà đây là game PC phải mobile đâu nhỉ,
    mọi chính sách mới đều chỉ dành cho đồ theo acc. đồ gd kệ.
    tn ae bắt buộc phải đổi đồ theo acc. xong cái acc nó lên vài tỷ. =)) ai giám húc k.
    mình là chịu r. chơi 3 acc vip 1 sv/ tổng hơn tỷ nhưng cũng phải mua từ từ. chứ tiền đâu húc phát cả tỷ đâu. ad nên cân nhắc việc đổi quá nhiều đồ theo acc.

11. x5 mà đòi cứng ^^ . pk còn có ae khác hỗ trợ nữa, nên không nói cái nữa . Đang lạc đề với topic rồi bạn .

12. Thật ra nếu đổi như này cũng ok nhưng theo ac thì thật sự là một sự bất công quá lớn
    Chúng ta có thể tính
    4 ring thủ QB mới đổi được 1 ring thủ theo ac
    2 ring thủ soul được 1 ring thủ theo ac
    1pen thủ dk = 1 ring thủ theo ac
    Vấn đề ở đây những ac đổi cũng là những ac siêu vip định giá > 130m thêm ring thủ giá trị ac sẽ rơi vào sấp sỉ 200m thậm chí hơn
    Với giá trị quy đổi lớn như vậy thì câu hỏi tại sao lại phải theo ac ?khá là bất tiện khi mua bán trao đổi.
    Fan xác định đổi để sang ss mới chỉ hỗ trợ ring pen kiểu mới thì lên để là ring hoặc pen giao dịch
    Vừa làm thị trường chuyển nhượng sôi động
    Và người chơi cầm món đồ cũng cảm thấy hài lòng
    Người mới chơi hoặc chơi lại có thể dễ dàng lựa chọn
    Mua xác rồi mua pen rồi mua vũ khí ...sẽ nhe nhàng hơn khi mua nguyên xác đã 2-300tr
    Xong người có tiền cũng chả thể mua được cái pen cái ring cho ac mình đeo ..!

13. Nghĩ cái acc top riêng cái xác không đã 200tr @@. Hơi nhột à nha , quá nặng cho 1 cuộc tình. Mình nghĩ nhiều ae sẽ không chịu được

14. Cái này chỉ dành cho ae cực vip,chứ hơi vip là ko chơi được.giá trị acc quá cao.sau này đeo 3 thủ +2 cái khuyên tai ssk khoá nữa thì acc trên 300 ý chứ chả đùa

15. lên ss15 được 3 món thủ sẽ chạy đua vũ trang, đổi hết rinh pen thủ củ nữa thì mỗi acc top phải cố cho đủ 3 món thủ theo acc

16. K10 nên cho + dồn bằng các loại ngọc giống như lò rèn @};-@};-@};-@};-@};-

17. Cho đổi Luôn đi còn mở bát nào ad. =))

18. Game dành cho ng có tiền đây mà =)) =)) =)) =))

19. Đồ theo acc là bất hợp lý! các acc và đồ sẽ bất động k có sự chuyển dịch các hàng nóng( từ acc nọ sang acc kia) - ý nói là ring pen thủ đời mới. mà chỉ cố định acc nào có acc dó dùng. Xong giá trị acc đội lên. Khó mua nổi cặp xác top kèm đồ theo acc khủng .
    A fan lê. Xem lại chính sách điều chỉnh lấy đồ theo acc . Sao cho hài hòa hợp lý

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đang hướng tới giống game mobile :)). Đây là game PC chứ ko phải mobile, theo acc hết thì ko có sự trao đổi buôn bán j cả, lúc đó muốn mua cái acc kèm theo đồ theo acc giá sẽ bị đội lên ( mà chắc j đã đội giá), còn đồ đạc muốn mua theo ý cũng ko dc. Seasion mới nói là ko hỗ trợ, nhưng với bàn tay ADM thì làm j chả dc. Muốn nâng cấp thì bỏ thêm công sức ví dụ như point dư, mt dư, or bạc là dc. H chả có thằng nào ngu đang đồ giao dịch lại đi đổi sang đồ khoá cả.

Nhật ThăngUy Vũ đã thích.