8 về game Test thử ring ssk và ring 2 lửa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 13/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HaiDang7891

HaiDang7891 Chiến Binh

Clip test này tôi lại hoàn toàn đồng tình với bạn này.Test tộc dame to hay nhỏ ko qtrong,vi mình tính theo %,chẳng qua Dw dame bé mà lại dame Dl có buff mns nên nhìn nó chán:))Nhiều người cứ nghĩ ssk là ghê gớm lắm,có thể hạ gục nhanh chóng ring pen thủ nhưng đã lầm đúng ko b?:)).Đồ ssk như t nói vẫn luôn là hàng nâng cao dành cho đại gia và những ai muốn chơi siêu dame

2. muốn làm thử trận dk dk ko bạn ? cho bạn cầm dk có ssk đấy :))) hàng này chính xác là màn sửa sai khi cho ra hàng thủ sk nhé.nhưng sai chồng sai :))

3. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Vì vậy game nó mới loãng và nhạt.Bây giờ không ai bỏ tiền ra mua ssk và acc tốp cả.
    Vì nếu đã tốp mà không có đồ như vậy thì Phế.

Giờ tâm lý ae chơi là làm vài acc cùi cùi hoặc acc 2k chơi cho nhàn hạ.Thích rs thì rs,không thì thôi:)

4. top thôi,ko cần đồ như vậy đâu nhé :)bây giờ có tiền cũng ko mua dc acc top chứ đừng nói là ko muốn mua :)

5. HaiDang7891

HaiDang7891 Chiến Binh

Ban khôn quáạ
    Bạn Khôn quá,Dk solo với Dk mang ring ssk dame to thì PC đau,ngu gì kakaka.Nếu ko tính đánh vào Dk,vì đánh vào Dk dame càng to thì càng sml.Thì t khẳng định ring ssk hơn hẳn,cái này bạn phủ nhận làm sao đuợc,nó rõ rành rành ra nthe rồi mà.Chẳng qua giá trị thực sự của nó ko đáng với cái đồng tiền bỏ ra thôi.Vậy nên tôi mới nói hàng ssk là dành cho đại gia,vì đại gia luôn muốn mạnh nhất có thể cho dù chi phí cao.Còn acc bthuong thực sự ko nên dùng ssk.Số tiền mua ssk thì mua được cả cây full k5:))

6. Sv này nhiều ae chưa đc dùng đồ ssk nên nhiều khi còn lăn tăn chưa biết tác dụng của nó ntn.
    Chứ thật ra đồ ssk k5 thì vip ko cần bàn cãi rồi. Ai dùng qua đều hiểu cả thôi.
    Tuy nhiên nếu muốn biết chính xác nó vip cỡ nào thì phải test thử. Tuy nhiên khi test đồ ssk thì nên chỉ đeo đồ ssk trên người thôi. Các loại khác như quần áo cánh vũ khí thì ko nên đeo. Riêng vũ khí thì dùng đồ shop cũng dc. Nó sẽ thể hiện chính xác nhất hiệu quả và công năng của món đồ ấy.

Dark Night thích bài này.
  7. HaiDang7891

HaiDang7891 Chiến Binh

Vậy sao đc bạn.Vậy ssk chỉ ngon khi chỉ mang ssk,mà trong khi mình Pk phải mặc đầy đủ đồ,test cũng phải mặc đủ đồ mới chuẩn chứ b.Nhưng theo clip này thì ssk dame hơn ring k5 2 lửa 26% là ok rồi.Nhiều người cứ nghĩ ssk nó phải ghê gớm lắm vì giá cao nhưng mình cho rằng ssk cao là vì đồ này nó nằm ở cái tầm đẳng cấp cao,Muốn khai thác hết sức mạnh của ssk thì 1 là bạn chơi siêu dame khô máu,2 là bạn phải trang bị đồ đạc đầy đủ và có pen thủ thì ssk chính là món nâng cao đẳng cấp công thủ toàn diện.Chứ bjo mấy ông poin thì ít,đồ đạc thì lủng củng mà có đeo 2 ring ssk thì cũng vứt.Có nghĩa đồ ssk ko thể đem so sánh với sk thủ,vì sk thủ nó là cái cơ bản còn ssk nó là tầm nâng cao.ĐÚNG KO TOMMAI:)))

0944869996TomMai đã thích.
  8. tóm lại là nghỉ GAME đi =]]

9. Dl dl cũng vạy thôi.vãn là chấp bạn mang ssk :)) tôi làm clip tét kia là để cho mọi người thấy ssk nó mạnh vượt trội.nhưng vẫn sẵn sàng solo chấp mọi người chơi ssk mà :))

10. Chưa có điều kiện test bên HN nên k dám lên tiếng tranh luận còn như bên BV ví dụ dame khi k đeo ring ssk đc 250k khi đeo ring ssk thì dame lên thêm đc khoảng 100k nữa là 350k. Máu lên thêm đc 50k với DK 90k point max 800mt. Vì bên BV kick op hp + 29 chứ k phải kick op tấn công + 11 như HN. Về cơ bản như nhẫn hậu thư chủ yếu ngon ở dòng kháng sát thương x2. Nếu k phải là Dk + max x2 với max x2 của LG thì k bao giờ lên dame x2 khi pk với nv đeo ring ssk. :D còn về dame nv là cũng rất ổn rồi. Dame to, kháng x2 là 1 lợi thế cực lớn khi pk 1 vs 1

BaBykool1HaiDang7891 đã thích.
  11. Cám ơn ae đã bỏ thời gian làm clip cho ae tham khảo ! Rất có ích cho ae bản thân tôi rất cám ơn huynh về phần đòi hỏi gì khác thì ko dám vì có thời gian nhưng cũng ko có điều kiện để tes

CuongPham thích bài này.
  12. 2 cái acc cùi này hình như của khôi mà

13. Uả có ai vào nhận acc của mình đâu a ?clip test ssk.ko phải clip khoe hàng đâu :)

14. Uh

15. mình chỉ sướng cái DL đứng cho DW pro vụt mà mất có ít máu. k biết DL kia xì khói thì DW thế nào ae.

16. Test ngu vãi cả Iồn cũng bày đặt kết luận.

Bợm., b0y_s0kBoCuaBeBon đã thích.
  17. vãi cho câu có tiền cũng không mua đượic acc top :))
    nhìn thục tế thì game giờ địa khái giống mớ bòng bong mấy bạn còn ham thì cứ úp đồ úp acc chơi tiếp thôi :))

18. Mình vẫn đang có nhu cầu mua thêm 1-2 acc top nữa.bạn xem giúp mình đi :)

19. tính sao ra 25,7% nhỉ?

20. Lấy 2 acc cùi test k hỏi ý kiến ta nhá . =))
    Dw đeo ring 2 lửa k thể giết đc dl.
    Nhưng đeo 3 món skk lên vẫn có thể giết đc dl đó.
    Sự khác biệt khi đeo full đồ ssk là cực nhiều k cần bàn cãi. Vậy nên có 5 cái ssk a e nào múc đc pm :)

BoCuaBeBon thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi