8 về game Test dòng Sức Mạnh Tấn Công của SW3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Powerlifter, 19/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đọc và ngẫm nhưng vẫn chưa hiểu ý nghĩa
    tức là khi bị tấn công đòn từ đối phương
    thì nv sẽ phản lại 1 đòn với giá trị 7% đòn à?

2. tỷ lệ phản hồi HOÀN TOÀN hp 7%
    nghĩa là khi mình bị tấn công thì sẽ có tỷ lệ 7% phản lại 100%(
    hoàn toàn) sát thương của đối phương đánh vào mình.
    ở các mu khác e đã từng chơi nó đều như vậy

3. nếu vậy thì dòng này ngon nhất đấy
    so với dòng SD, PHHP,LB

4. Cũng còn tuỳ chủng tộc PK và chủng tộc bị PK.
    Phản hồi hoàn toàn (có tính cả phòng thủ của nhân vật PK) không giống như dòng Phản hồi sát thương 5% ở quần áo khiên nhẫn (loại này không tính phòng thủ)

5. tính ra chủ tóp cũng rảnh thật có time để đi test mất cái này. m chịu

6. xong đã rõ, tý thì xúc cái SMTC :)) may mắn quá. muahaha

7. Bên vương quyền đã sửa lại dòng nayf là 7% phản hồi lại hoàn toàn sát thương

8. Quá thất vọng về dòng sát thương kép. Đề nghị điều chỉnh tác dụng của dòng này về đúng với cái nghĩa Tiếng Việt của nó ( Tỉ lệ sát thương kép tối đa: 7%)

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Để làm được việc này mình thấy phải có đầu óc tính toán và tư duy tốt mới làm được đó bạn :D.

10. mình nghĩ là nên điều chỉnh tên về đúng với tác dụng của nó thôi. chứ yêu cầu của bạn thì hơi khó :D

Fitness thích bài này.
  11. Điều chỉnh như bạn đó nói thì khả thi chứ điều chỉnh tác dụng thì mình nghĩ tất cả các admin MU ở VN đều không làm được việc đó.
    Chỉ có WEBZEN mới can thiệp được vụ này.

Fitness thích bài này.
  12. Nếu ko điều chỉnh đc tác dụng thì đúng là phải điều chỉnh lại cái tên của dòng này để tránh việc mất số tiền lớn để mua 1 món đồ dòng wa' cùi :)).

13. Bây giờ k có búp. K pen thủ thì 7% không là gì cả!

14. tỷ lệ phản hồi hoàn toàn sát thương 7%.
    cũng ngon mà
    t thấy dòng này ngon chứ
    SD hay phhp chẳng làm cái j cả. Ae x1 pk 1 hit là die

15. tôi thì không thấy tin tưởng lắm khi bạn test bạn chỉ có mỗi một cái cánh có smtc không có canh tương đương không có dòng smtc nên tôi vẫn chưa có khả quan lăm tôi thì tôi thấy cái gì hiển thị trong game thì rất nhiều cái đúng chưa biết hết nên không dám nói là đúng hết

16. Dòng SMT chính các của nó là dòng phản hồi, giống như dòng PC của quần áo và khiên

17. thánh này chẳng hiểu gì nhỉ :) dòng hoàn hảo của sw3 chỉ có tác dụng khi pk :) còn vs việc train quái thì nó hiển thị ở chỗ tăng và hấp thụ 79% sát thương ( nếu ko nhớ nhầm ) :)) chứ việc tháo sw3 ra và đeo sw3 vào để test dame của dòng hoàn hảo của sw3 thì quá là nhầm :)) nhầm rất lớn :)

18. ^:)^

Powerlifter thích bài này.
  19. Thôi bác ạ.
    Mình hãy làm những điều mình thích, và cảm thấy biết thế nào là đủ.
    Những thứ ngoài tầm khả năng thì không nên quan tâm làm gì, vì cuộc sống vốn dĩ chẳng có đúng - sai mà chỉ có hợp ý hay không mà thôi.
    Những người như chúng ta có quyền giữ im lặng
    :)) :)) :))

20. chủ TP chịu khó test nhỉ. thanks

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi