8 về game Test dòng Sức Mạnh Tấn Công của SW3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Powerlifter, 19/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae tranh luận mà chóng cả mặt nhiều ý kiến quá

2. DL hay QB, SUM cũng rất phù hợp mà bạn.
    DL thì khỏi nói rồi nhé.
    QB lấy thịt đè người, tăng VIT để đấm nhau với DK thì còn kinh khủng hơn.
    Sum thì ngoài PC Reflect, giờ lại còn thêm 1 thể loại này nữa, xin đừng hỏi tại sao luôn. [-O<

3. Có lâu rồi mà bạn ơi , có phải giờ mới có đâu :)) . Không hẳn ngon đối với những class ko uống sd là chết tức thì

4. ô mình tưởng smtc là có sat thương kép
    mình thấy chủng nào cũng cần smtc bạn ạ
    nếu ccas đó cần dame

5. Smtc chắc chắn là có pc. Nhưng có STK pvp ko thì có lẽ phải nhờ chủ top test thêm lần nữa.
    Có cái này chắc ít bạn biết: STK có xuất hiện trong MU này, khi xịt sói HK bạn có thể thấy thỉnh thoảng có 2 dame chồng lên nhau. Sói thường thì mình chưa thử ;))

Last edited: 4/3/16
    Mantis247 thích bài này.
  6. mình đã so sánh sw có 2 dòng 7% tc và loại bỏ ( cánh 1 ) vs sw3 trắng cả 2 đều +15 luck thì mình thấy dame thỏ arena với cánh 1 nhanh chết hơn mặc dù hiện thị dame của 2 cánh là như nhau, bởi thế nên ai cũng bảo mg của mình khủng :D, ko biết là do tác dụng của dòng tấn công hay loại bỏ nữa, chưa có điều kiện test riêng các dòng...
    còn 28op thì đồng ý kiến vs chủ top, ko thấy tác dụng của nó bằng mắt thường :D, chỉ thấy tác dụng của op 7% hp là máu hồi lên được.

7. Tình huống 1 là do có dòng LB
    Còn op28 thì là do op này là op Sức đánh, dùng cho MG Chiến. Cho nên không có tác dụng với skill của MG Phép.
    Chi tiết xem tại đây :D
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/ve-master-skill-suc-tan-cong.898146/

TruongSo thích bài này.
  8. Đúng như vậy, nhưng mỗi phiên bản thì lại khác nhau, ở ss8 này ko giống các phiên bản khác, nói chung ss8 ảo lắm :))

TruongSo thích bài này.
  9. mình vẫn giữ lập trường là dòng 7% smtc có tác dụng sát thương kép ra 2 đòn liên tiếp, khả năng bạn tét nó chưa ra vì có 7% cơ hội :)

10. Thế thì mời bạn xem lại video part 2 ở topic này nhé :D
    Ngay trên #1 thôi,

11. ý bạn là sao nhỉ ? chắc là hiểu nhầm ý của mình.
    Nói cụ thể là theo mình nghĩ ngoài tác dụng phản hồi dame ( tác dụng này ai dùng để ý cũng biết ko phải bàn cãi thêm ) ra thì dòng 7% smtc có tác dụng dame kép nữa, video past 2 của bạn chỉ thể hiện phản hồi dame...

12. Nói chính xác thì dòng này chỉ có tác dụng phản 100% dam và không gây x2 sát thương như đồ thần hoặc như cộng vào bảng MT.
    Nhưng nếu tinh tế thì có thể nhận ra sự bá đạo ở việc dồn dam giữa dam phản và dam trực tiếp sẽ tạo thành sát thương kép. Ý nghĩa dòng này là như vậy.
    Còn cảnh giới tối cực của dòng này các bạn sẽ nhận ra ngay thôi, mình xin phép giấu kín :)

13. Bạn nói thế thì chịu bạn luôn.
    Chắc câu nói của Mod bị ăn sâu vào trong trí não của các bạn mất rồi :D
    Ứng với mỗi 1 excellent options thì chỉ có DUY NHẤT 1 TÁC DỤNG thôi bạn ạ.
    Bởi vì sao ?
    Mỗi 1 tính năng từ trang bị của MU này đều ứng với 1 CÔNG THỨC nhất định.
    Chỉ có món đồ là có nhiều tính năng, chứ không thể nào tính năng lại có nhiều tác dụng được :D

TruongSo thích bài này.
  14. May quá. Suýt mua w smtc và lb. thế này ko mua nữa

15. T
    Thế cho tớ hỏi dòng loại bỏ pt của wing ấy, nó có giống lbsd của vk ko? Nghe đâu có ng nói nó là loại bỏ hoàn toàn phòng thủ cơ bản của nv (ko phải qua lớp sd)

16. Cái này mình chưa tét ;))

Last edited: 4/3/16
  17. nếu dòng đó mà là phản dame thì 1 số cánh smtc bị giảm giá mong là như vậy(**

18. chuẩn đấy
    chẳng lẽ bỏ 1 đống tiền ko có tác dụng mấy

TruongSo thích bài này.
  19. Cảm ơn bạn ..

20. Người đó là tui nói đó, sai chặt đầu tui đi :D

YeuVoNgo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi