Chú ý Telegram lấy mã OTP miễn phí, cực nhanh

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi fantasymc, 3/11/15.

1. sumonlaobogiet

sumonlaobogiet Chiến Binh

@saivado1 minh vao wep bàng mt mà :D cục gạch mà vào wep dc chác k fai dùng smastphon

2. saivado1

saivado1 SuperMan

@sumonlaobogiet:
    Bạn vào bằng "mt" (phải chăng là máy tính?). Và:
    Vậy nó có liên quan gì tới comment trên:
    Điện thoại/IPad/PC/laptop các bạn đều có thể sử dụng Telegram để lấy mã ưu tiên trực tiếp dù bất cứ máy là hệ điều hành nào tại trang: https://web.telegram.org

Bạn chú ý tới vấn đề Spamer cho có bài, không liên quan, vô nghĩa... khi bị xử lý ngoài bị trừ Xzen còn có thể bị cảnh cáo hoặc banned.

3. Cho e hỏi e đang ở nước ngoài. Và đt dùng wf ko dùng sim. Có nhắn tin trực tuyến được vs ad ko ạ. E thử thì nó bắt cài đặt sim

4. Ko biết có đăng ký đc ko nữa , làm đc thì tốt quả chứ ở nước ngoài cứ lấy mut là mất 20 bạc cũng tốn ra phết

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

vẫn hoạt động rất hiệu quả, nhanh gọn

6. Em đky id thành công rồi anh ạ. Lấy mut nhanh nhưng cứ mỗi lần đky lại mã google mất thì giờ thoi ạ. Cảm ơn đã quan tâmem ạ

7. saivado1

saivado1 SuperMan

@tieutroixanh: Bạn có thể đăng ký lại mã Google để sử dụng, độ ăn toàn của mã Google hiện là ăn toàn nhất trong các pass đăng nhập.

tieutroixanh thích bài này.
  8. saivado1

saivado1 SuperMan

Cụm máy chủ Phục Hưng đã sát nhập về với Cụm máy chủ Bá Vương vào 10h00 ngày 24/05/2016 rồi bạn nhé!
    Bạn có thể dùng acc Cụm Phục Hưng cũ để đăng nhập tại Cụm Bá Vương, tuy nhiên sẽ có một chút thông tin quy đổi: reset, point dư, tài sản bank, point vợ chồng... theo tỷ lệ sau:

9. 1 id telegram đăng kí được cho bao nhiêu acc vậy anh @saivado1 , em nhớ là 50 acc thì phải

10. Mình sđt nc ngoài lấy MUT k đc ntin cho admin bao nhiêu lần cũng k thấy adm đổi. Bức xúc cứ mỗi lần 40 bạc

kenypr0ak thích bài này.
  11. Mình đã đăng ký telegram, lấy mẫ ưu tiên trên telegram xong nhập vào trên web để hủy baỏ hiểm đồ nhưng web toàn báo lỗi , do sai mã ưu tiên. Vậy là sao admin nhỉ, chỉ mã ưu tiên lấy bằng điện thoại mới được cơ @@

12. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

mãi ưu tiên qua các tổng đài + tele có tác dụng như nhau. phân biệt chữ hoa chữ thường

kenshin_nhxd thích bài này.
  13. Hay bác fan lấy mã ưu tiên qua zalo đê tiện lợi hơn

14. ToiDanNA

ToiDanNA Hiệp Sĩ

@fantasymc cho em hỏi 1 ID Telegram đăng kí được mấy acc?

15. max 10 acc 1 số tất các sv hn bv qv tl tm...

16. lấy này nhanh hơn zalo ít người dùng 15s 30s là có rồi

17. mang laptop sang nước ngoài chơi. vẫn còn đăng ký bảo vệ acc nhưng mã ưu tiên tì không lấy được vì bên nước ngoài không có số điện thoại. giờ phải làm sao

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

không cần mã ưu tiên vẫn đăng ký sử dụng được bạn nhé

LeQuyet987gamemuvp đã thích.
  19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Anh em nên kiểm tra telegram của mình có cài đặt và sử dụng bất thường ở chỗ khác hay không. Nếu thấy khác lạ là xoá luôn !

[D] A.C.ESessnd đã thích.
  20. có ai dậy toi cai với.. ấy trên dt không bit chia se sdt chỗ nào @fantasymc chi e với nhi.. ấy pc thi k gui mã về de dang nhập