Thông báo Tất cả các bài có liên quan về Mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TuyệtTình.Cốc, 7/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tại thấy ấn vào trang hồ sơ ghi như vậy nên thắc mắc thôi! 7/6/89 thấy ghi rõ thế mà! :)

MasterPK thích bài này.
  2. xem trang hồ sơ thì chính cmn xác :)) bạn à
    nên nhưng gì mình CMT hoàn toàn 9 xac :))
    con kêu 32 hay 50 thì mặc kệ
    quan tâm đâu mà biết phải ko cậu nhỉ
    xem ho sơ cá nhân cả 3 mod sắp = tuổi :))

3. Thằng này nói đúng này.cùng 1 ruột nên chúng nó có sai dành dành không thực hiện đúng nội quy diễn đàn mà vẫn cãi chày cãi cối và moi móc nói xéo khi không tìm được cái sai của mod kia.mấy thằng giống thằng @Asclepiius thì vào ý kiến xem nào

4. Mình thì không có tính kiên trì như cậu nhưng mình thấy những cmt của cậu lạc chủ đề của chủ pic quá nên mới cmt thôi mình thấy mỗi người đều có công việc và đều có những áp lực riêng,chủ pic cũng vậy thôi cũng chỉ vì công việc và cũng muốn làm hài lòng anh em tôi thấy đầu toppic này nta nói như vậy là cũng đã đủ hiểu mong muốn của cậu ấy rồi còn những vấn đề riêng tư cá nhân tôi nghĩ không cần thiết phải lôi ra đây làm gì cả! Dù sao thì cũng cảm ơn cậu nhiều về lời chúc và cũng chúc cậu và gd sẽ luôn như vậy! :))

TuyệtTình.Cốc thích bài này.
  5. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Xl cậu việc cậu nói tôi như thế không khác nào hạ thấp danh dự của tôi,Và tôi muốn chứng minh vs cậu cùng toàn thể mọi người ở đây được biết điều đó là sai sự thật.Và tôi đấu tranh cho sự thật của bản thân tôi thì đó là điều quá bt của 1 con người.chẳng liên quan gì đến chuyện 1 mem bt với 1 sp dd cả.Chả nhẽ cứ là sp của dd thì người ta dựng chuyện về mình thế nào cũng phải chấp nhận ah.

Chốt hạ 1 câu là dừng tất cả tranh luận tại đây,đã đi lạc xa so với chủ đề rồi.Nên nhớ tôi đã nói ko muốn thành kiến vs ai nữa vì thế các cậu đừng cố dồn ep tôi đến đường cùng để sử dụng những quy tắc xử phạt các cậu 1 lần nữa xin cám ơn những ai đã quan tâm đến topic này,Xin được close tại đây.

Last edited: 7/8/16
  6. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

NGười lớn úp cái ảnh cmtnd hay giấy tờ tùy thân lên đây xem nào,Còn nhìn vào cái ngày tháng năm sinh trên diễn đàn để mà soi nhau thì đúng là ko bằng đứa trẻ con =)).Giờ chắc ghi sinh ngày 1/1/2016 chắc cũng tin ;)) thôi tôi thì chả muốn đôi co làm gì nhiều có cái ảnh thẻ sinh học của tôi bên séc gửi người lớn cùng các đồng bọn xem qua không lại bào Mod chém gió =)).''Người Nhớn" xem cho kỹ nhé gửi luôn cả bạn quan tâm đến ngày sinh của tôi ghi trên diễn đàn nữa bạn Acelupu gì đó xem luôn thể giúp tôi nhé.

Last edited: 7/8/16
  7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nãy tôi đọc bài định banned luôn nick anhvaemct, và tôi tin bạn này sẽ không bức xúc vì chính bạn nói dám làm dám chịu. Nhưng thấy Tuyệt Tình Cốc đã cho thẻ rồi nên thôi, nhưng tôi hy vọng đây là lần cuối cùng phải nhìn thấy những lời lẽ như vậy.

Về cách xưng hô, nhiều người trong chúng ta không biết tuổi nhau hoặc vì lý do công việc, gọi bạn, xưng tôi hoặc mình, tớ... là phép lịch sự và cũng nhằm thể hiện thái độ trung lập.

Hãy bỏ sang một bên vấn đề ta có ưa thích ai đó hay không, có thể có người ta cảm thấy ghét, nhưng nếu như họ không đáng ở trong mắt của ta, ta việc gì phải vì họ mà đưa ra những lời lẽ làm bẩn chính ta? Bạn ghét người khác, cầm shit ném vào họ chăng nữa, thì tay bạn phải dính shit trước, cho dù bạn dùng gì đó để lót thì cũng không thể thay đổi một sự thật: khi muốn giải quyết vấn đề, đầu bạn chỉ nghĩ đến shit mà thôi.

Đối với các mod, những mâu thuẫn hiện nay thật sự tốt cho các bạn, bài học càng lớn thì cái giá phải trả thông thường cũng càng đắt, đừng chỉ nhìn thấy cái giá phải trả là đắt, mà nên nhìn thấy bài học lớn. Bởi vậy, hãy bình tĩnh và thể hiện thiện chí với anh em, cái gì anh em chưa thể tiếp nhận ngay thì dần dần giúp anh em hiểu được, tiếp nhận nó, như thế đỡ gây sốc hơn.

Để giảm bớt áp lực cho các mod, cho đến hết năm dương lịch 2016, tôi chấp thuận một vài lỗi nhỏ trong box Bá Vương, do đó, các mod có thể bỏ qua một vài lỗi nhỏ, nhưng vẫn cần thiết phải nhắc nhở bằng bài viết hoặc tin nhắn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi