Thông báo Tất cả các bài có liên quan về Mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TuyệtTình.Cốc, 7/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Tôi hỏi cậu 1 câu thôi năm nay cậu bao nhiêu tuổi và hơn tôi được bao nhiêu tuổi.Tôi cho cậu biết ngày tháng năm sinh của tôi luôn 15-11-1984 nếu cậu chứng minh hơn đx tuổi tôi tôi sẵn sàng gọi cậu là anh.

2. TuyệtTình.Cốc

Ý cậu muốn nói đến topic của anhvaemct lập là nick phụ của tôi,rồi tôi lấy nick chính là TTC vào doạ dẫm các bạn.Cậu dám chơi vs tôi 1 cái kèo vui không.Tôi sẽ nhờ chính Gt check ip xem nick TTC và nick anhvaemct có cùng 1 ip hay ko.nếu cậu đúng tôi xin từ chức Mod luôn,còn nếu cậu sai tôi đơn giản chỉ cần 1 lời xin lỗi cậu dám chơi thì tôi sẽ lập Pic nhờ GT check ip

Còn nếu nhìn cái chữ ký có cùng tên fb thì xl bạn đã quá nhầm rồi đấy,cái này chỉ là đăng hộ chữ ký tên fb cho anhvaemct,ngoài tôi ra còn mấy ae nữa cũng có trùng chữ ký nt,chắc cứ ai trùnh chứ ký là cậu lại nói nick phụ của tôi ;)).Tôi đợi câu tl của cậu

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Từ trước đến nay, chúng ta chưa bao giờ bắt một ai gọi chúng ta bằng anh.

Chưa biết tuổi nhau, gọi bằng bạn và tôi, đó là phép lịch sự tối thiểu của mỗi người.

Last edited: 7/8/16
  4. thế mod có đi off ko để biết

5. TuyệtTình.Cốc

Đi được chắc cũng không ngại đâu bạn,có điều tôi và các bạn cách nhau cả nửa vòng trái đất nên chuyện đi off là ko thể bạn ạ.

6. Nhường nhau một ít và bỏ qua cho nhau ít nữa mới là Bá Vương

7. Bờ lốc c.m.c.n luôn đi cho nhanh đỡ phải mệt ! D.m tao nói thật với chúng mày, tao là thành phần chửi bậy và nói tục nhất trong cái diễn đàn này luôn, tại sao tao lại đ.éo bao h bị block, vì tao bị ăn thẻ xong là tao biết tao sai, tao sửa, chứ cái ĐUỴT KON LUỲN BÀ chúng mày lắm luôn ý, cứ ở đấy mà nói này nọ, rồi lại "BÚ B.UỒI TRẢ GÓP" cả lũ chứ chẳng làm nên tích sự gì đâu ! Thật và thẳng luôn đấy !

Còn cái Đ.ỊT CẢ HỌ thằng nào hôm trước bào thích solo ngoài đời nhể? NỔ luôn và ngay chô bố mày cái địa chỉ đi xem nào ? Yêu c,m.m hết cỡ luôn ý a!

P/s : Con chó TonyDog đợt này vào LIKE và cắn các mod hơi bị nhiều đấy nhé ! Đừng để bố mày làm topic nhổ riêng vào mặt mày, cái thằng con trai đy làm móng và "BÚ L.ỒN TRẢ GÓP" như mày nên câm nín và chui rúc đúng nghĩa tiếng việt luôn đy nhé !

Chốt : Đ.K.L.M mấy cái thành phần ngu còn cứ thích tỏ ra nguy hiểm =)) Càng sủa nhiều thì càng bị vùi dập thôi các con ạ ! :-j :-j

LÊN

8. A e off ở đâu cho tham gia với ???

anhvaemct thích bài này.
  9. Về Quảng Ninh tắm biển đuê đại k :v

Mạnh Téng thích bài này.
  10. Bố trí buổi off đi lâu lâu chưa off thèm rượu nhà chú quá .

anhvaemct thích bài này.
  11. A chơi bựa bỏ m.ẹ =)) Toàn nửa hiệp đã về =)) Đợt này em làm thêm bên mảng nhân viên nữa, a có lên phải chơi 2 ngày mới dc về đấy =)) Để e điều chế cho a con dâm tặc nhất vịnh bắc bộ :)) :o3

KhenhDZMạnh Téng đã thích.
  12. Manh động vc. Nhưng đc cái thẳng. 1 like cho bạn :D ~

13. Bố trí đi a lên luôn chứ đợt này đag bị nã phải trốn chưa dám về QN . Nó bắt đc là đi tăng 2 mấy năm nữa mới về k chơi đc mu với a e buồn lắm !

KhenhDZanhvaemct đã thích.
  14. nói chỉ được cái hay ,

15. Kết Thánh Này rồi đó nha! :D

16. Ae bầu tớ lên làm mod đi :)) tớ sẽ cho các bạn thấy THIÊN ĐÀNG nó đẹp ra sao =))

17. MasterPie

Thấy adm Thiên Thanh Hi nói rồi còn gì, làm mod khổ lắm :)).

18. nói chung nhé ông 84 chắc có người còn 80 đấy :))
    có thằng kém đây 5 đến 7 tuổi đấy nhé :)
    nói chuẩn tôn trọng nhau gọi bằng anh, ko thì thằng này thằng kia hết :)
    và đây nói thật là mình trả quen 1 mod nào
    dân dã mày tao, thằng này thằng kia thôi :))
    bạn bè đây trên diễn đàn vẫn mày tao, chủi nhau vui đấy thôi,
    khổ thì nghỉ

MasterPie thích bài này.
  19. MasterPie

Tính ra mà nói khi quen biết nhau rồi, chơi chung nhau rồi thì gọi mày tao nghe nó thân hơn, không còn khoản cách nữa.

20. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Vể giặt tã + pha sữa cmm đê :)) Lên đây la liếm éo gì :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi